Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review]& [TEST] ASUS G51 JX ตัวล่าสุด มาเเล้ว GAMER ไม่ควรพลาด !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by joamz3 View Post
    ขอบคุณครับ
    เสียดายจริงๆที่ไม่ได้เลือก g73 5870 ไปซื้อ qosmio q870 vga เป็น gts360m ราคาเท่ากันเลย ของยังไม่ถึงเลยต้องรอคนฝากกลับมาวันที่ 28 เดือนนี้ พอจ่ายเงินแล้ว ไปศึกษาดู gts360m มันคือ gts260m ผิดหวังเล็กๆจริงๆ ครับ
    อย่าไปคิดมากครับ เทคโนโลยี เดี๋ยวนี้มันไปเร็ว เพราะช่วงที่คุณซื้อ ตัว 73 คงยังไม่มาแน่ๆ

Comment

เดี๋ยว ว่างๆ จะ EXTREME TEST อยากรู้ว่ามันะเเรงเเค่ไหน ผมเทสมั่วๆ นะครับ
      ครั้งเเรกเอง

Comment

จัดไปท่าน อย่าให้รอนาน อิอิ

Comment

Originally posted by MonetOnline View Post
          อย่าไปคิดมากครับ เทคโนโลยี เดี๋ยวนี้มันไปเร็ว เพราะช่วงที่คุณซื้อ ตัว 73 คงยังไม่มาแน่ๆ
          ขอบคุณครับ ช่วงที่ซื้อ g73 pre order อยู่ ตอนนั้นคิดว่า ราคาคงเกิน 1500 us แน่ เพราะเห็นเสปกแล้วแรงเหลือเกิน แต่พอให้คนซื้อไปซื้อ ที่ frys แกะของเช็คเรียบร้อย จะคืนของก็โดนหัก 15 % ตอนนี้ก็ได้แต่รอของมาถึงไทยอย่างเดียว
          Last edited by joamz3; 17 Feb 2010, 23:37:12.

Comment

Originally posted by garb View Post
            เดี๋ยว ว่างๆ จะ EXTREME TEST อยากรู้ว่ามันะเเรงเเค่ไหน ผมเทสมั่วๆ นะครับ
            ครั้งเเรกเอง
            ตั้งตารอครับ หวังว่า gts360 คงไม่หนีจาก 5850 มาก ว่าแต่ จขกท test 3dmark2006 ใช้ความละเลียดเท่าไรเหรอครับ แล้วปรับสุด ทุกอย่างมั้ย ขอบคุณครับ
            Last edited by joamz3; 17 Feb 2010, 21:34:37.

Comment

Originally posted by joamz3 View Post
              ตั้งตารอครับ หวังว่า gts360 คงไม่หนีจาก 5850 มาก ว่าแต่ จขกท test 3dmark2006 ใช้ความละเลียดเท่าไรเหรอครับ แล้วปรับสุด ทุกอย่างมั้ย ขอบคุณครับ
              ตามที่เทสเรยครับ เขียนไว้หมดเเล้ว
              360 m bandwith เเรง ครับ 115 กว่า

มา โชว เเบต กันดีกว่า ว่า โหมดอะไร อึดเเค่ไหน กัน
              ปรับ สุดๆ

ไม่ถึงชั่วโมง เล่น m ฟังเพลงธรรมดา
              Last edited by garb; 17 Feb 2010, 22:55:42.

Comment

อัพเดท ใส้ ใน นะครับ
                เดี่ยว ว่างๆ จะ ทำเครื่องบึ้ม ดูซิ คะเเนนจะได้เท่าไหร่

Comment

เครื่องผม น่าจะถึงไทยวันจันทร์ รับเครื่องไวสุด ก็วันอังคาัีีีรละมั้ง

Comment

ตั้งเเก๊งซื้อกันรึไงเนี่ย - -"

Comment

Originally posted by MonetOnline View Post
                      เครื่องผม น่าจะถึงไทยวันจันทร์ รับเครื่องไวสุด ก็วันอังคาัีีีรละมั้ง
                      tarn ja ting pom pai eak laew ror

done ting ma 2 kon laT-T

Comment

Originally posted by kapi[th] View Post
                        tarn ja ting pom pai eak laew ror

done ting ma 2 kon laT-T
                        ถ้า อยู่ เมืองเดียวกัน ว่าจะเอาไปให้ นะเนี่ย

อยากไปเกาะ เหนือ เหมือนกัน

Comment

Originally posted by garb View Post
                          ถ้า อยู่ เมืองเดียวกัน ว่าจะเอาไปให้ นะเนี่ย

อยากไปเกาะ เหนือ เหมือนกัน
                          tarn mar tung april

T-T u tung narn la yang mai dai leay . . .

Comment

Originally posted by kapi[th] View Post
                            tarn mar tung april

T-T u tung narn la yang mai dai leay . . .

ส่งจดหมายไปท้วงหน่อยดีไหม เปลี่ยนเป็น A2 ไปเลย ของน่าจะมีอยู่อ่ะท่าน จะได้ไม่ต้องรอ เขาผลิต ถาด บลูเรย์

Originally posted by sleipnir View Post
                            ตั้งเเก๊งซื้อกันรึไงเนี่ย - -"

เขาตั้งกันตั้งแต่ก่อนปีใหม่ละท่าน ตั้งแต่ G51JX กับ G73JH ยังไม่งอกเลย

ข่าวๆ อัพเดท พวกผมนี่แหละ เอามาอัพเดทกัน

จะว่าไป เงินผมมันงอกช้า เลยได้หลังคนอื่นเขา ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

สู้ๆ ครับ พอของมา เเล้ว คุ้มที่ รอ อิอิ

Comment

ของถึงไทยแล้วจ้าาาาา

อิอิอิ

รอผ่้าน ศุลฯ

Comment

Working...
                                X