Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review]& [TEST] ASUS G51 JX ตัวล่าสุด มาเเล้ว GAMER ไม่ควรพลาด !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลองรัน 3dmark 06 มาหน่อยครับ ปรับ oc เต็มที่เลย อยากรู้ว่าจะได้เท่าไรหว่า

Comment

ถ้ารัน3D mark 06 มีปัญหาให้ไปโหลด Open AL สักอย่างมาหนะครับเว็บTech Powerup หรือเว็บ 3Dmarkนี่แหละ
      จะมีให้โหลดอยู่เพื่อแก้ปัญหา

ปูเสื้อรอชมอีกคน
      จะรอดูซิเจ้าตัวพี่ที่ออกมาทีหลังจะแน่กว่าน้อง "J"
      สักแค่ไหนกัน ...อิอิ
      Last edited by Gigadark; 9 Feb 2010, 03:21:31.

Comment

ฝาเครื่องหรือด้านบนที่เป็นรอยง่ายอะครับ แนะนำให้ไปให้ร้านที่เค้าติดฟิล์มแบบ100%ทั้งตัว เค้าทำอะครับ กันรอยดีจิง G51J ผมก็ติดอยู่ครับ ส่วนถ้ามีปัญหาสงสัยเกี่ยวกะG51 พวกการลงxp หรือปัญหาอื่นๆPM คุยกันได้นะครับ

ปล.รอชมต่อ อิอิ

Comment

มีข้อสงสัยนิดอน่อยน่ะครั่บ- -/ คีย์บอร์ด นี่หาภาษาไทยมาแปะได้รึเปล่าน่ะครับ? หรือว่าไม่ควรดี= =

Comment

โหๆๆๆแ

แหล่มเลยย

อิอิ

อยากได้มั่งจัง

Comment

Originally posted by punro937 View Post
              รวมค่าขนส่งยังครับ
              รวมเเล้วครับ

Comment

Originally posted by lKOrokoROl View Post
                มีข้อสงสัยนิดอน่อยน่ะครั่บ- -/ คีย์บอร์ด นี่หาภาษาไทยมาแปะได้รึเปล่าน่ะครับ? หรือว่าไม่ควรดี= =
                ผมเปะบนซิลิโคลนอีกที เเต่ตอนนี้ก็พิมได้

ว่าจะลง 32bit 64 อืดมาก

Comment

โห ยืนยันครับรวมค่าขนส่งราคา บรมถูก ยินดีจากใจเลยครับได้ของถูกและแรง

Comment

gts360 นี้ใช้ dX11 ได้ไหมครับ
                    รบกวน ตอบทีนะครับ

Comment

Originally posted by Lun7Tic View Post
                      อันนี้ไม่เเนใจนะครับ เเต่มันใช่ได้นะ
                      ไม่รู้ว่า suport รึปล่าว

Comment

ขออนุญาตตอบหน่อยครับ เพราะกำลังเล็งๆไว้อยู่เหมือนกัน กะซื้อเป็นของขวัญวันเกิดตัวเอง บังเอิญ 2 อาทิตย์ก่อนก็ดูรุ่นนี้ไว้เหมือนกัน แต่ 1 อาทิตย์ผ่านมาดันปันใจให้ G73JH ซะแล้ว
                        อ่านผลเทส และคะแนน รวมถึงรีวิวของต่างประเทศแล้ว เทใจให้ 73 หมดละอ่ะ
                        ตะกี้เพิ่งไปเจออันใหม่จาก newegg Asus G73JH-X1 สเป็คเหมือนกันกับรุ่นทอป ยกเว้นให้ DVD combo drive+500 GH HDD แถมราคาร่วงมาที่ $1,429.99 เห็นแล้วอดใจไม่ได้ซะแล้ว

ขอชมเครื่อง จขกท.ไปพลางๆ รอเครื่องตัวเองมาส่ง
                        ขอถามหน่อยครับ เสียค่าส่งเท่าไหร่ แล้วให้เค้าแปะกล่องเป็น gift รึเปล่า

Comment

Originally posted by Lun7Tic View Post
                          ไม่ได้ครับ

ตอนนี้ขนาดการ์ดจอ ของ PC จากทางค่าย NVDIA ยังใช้ DX11 ไม่ได้เลยครับ

ณ วันนนี้นะ

ถ้าเดือนหน้าก็ไม่แน่ อาจจะมีรุ่นใหม่มา แต่รุ่น ณ ปจบ ยังใช้ไม่ได้ครับ วันนี้

Comment

เอางี้แหละ เทคโลโลยีซื้อของใช้ก่อน แต่ตัว 73 สุดยอดจริงๆการด์ 5870

Comment

ตอนนี้ สงสัย ใหม่จัด เครื่อง มัน เอ๋อๆ
                              จะอัพ driver หาไม่ได้เรย
                              Last edited by garb; 10 Feb 2010, 18:22:54.

Comment

ไม่ทราบว่าตอนสั่งมาเนี่ยคิดเรตไทยเท่าไหร่ครับ ตอนนี้ผมรอเจ้า G73JH-A2 อยู่ กะว่าจะสั่งเลยเพราะตอนนี้ค่าเงินไทยแข็งอยู่อิอิ
                                แล้วโดนภาษี เท่าไหร่ครับ

ปล. ยังลังเลระหว่าง G73JH-A2 กับรุ่น G73JH-X1

Comment

Working...
                                X