Announcement

Collapse
No announcement yet.

....เคสอาหมวย สวยสั่งได้....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันไป

Comment

• ออกแบบเคสไว้แล้วนะครับ ตอนนี้ยังทำไม่ได้เรื่องที่วาง HDD+DVDไรท์ แต่เปิดอ่านไปเรื่อยๆ เจออยู่ หน้า 5 ที่พี่ท่านทำ ที่ใส่ HDD โอ้ยโดนเป๊ะเลยครับ แต่อยากได้ แค่ ใส่ สัก 2-3ตัว แล้วข้างล่าง เป็น DVD ถ้าว่างงงง จัดมาก ค่อยมาว่ากันครับ หรือจะออกแบบก่อนก็ได้ ผมจะ สั่ง 2ตัว อิอิ

Comment

• ของเค้าดีจริง

Comment

• จขกท ครับ ,,, +1 ล้าน เลยครับ ชอบ Onepice เช่นกันเลย ทำช่องลมเป็น ลูฟี่ ชอบๆ

ไม่ทราบพี่จะขายไหมรึว่า ลองแพนงานดูก่อน ครับ ,, สนใจน่ะครับ(ถึงขั้นสนใจมากๆเลยด้วย อิอิ) คือส่วนตัวแล้วไม่ชอบประกอบใส่ Case ชอบ ลอยๆ มันเจ๋งดีและมาเห็น ของพี่ วันนี้ โดนใจเลยจิงๆ ,,ผมลัดมาหน้าสุดท้ายตอบกระทู้ ณ ปัจจุบัน 5-4-54 16.40น. น่ะครับ ถ้าพี่ขาย PM รึ โทรมาเบอร์ 085-9835784 ได้เลยน่ะครับ

!!! โดนใจ ,,, ขอบคุณครับ

Comment

• ติดต่อ จขกท ไมได้เลย PM ไปตั้งแต่ 26/3 แต่ จขกท ไม่ได้เข้ามาตั้งแต่ 16/3 แล้ว
            อยากสั่งทำ case บ้าง

Comment

• ลองติดต่อ ตาม ลิงค์ดูนะครับ

http://www.cncadvance.com/forum/inde...board,9.0.html

http://www.overclockzone.com/forums/...-Acrylic-case-

Comment

• เจ๋ง

Comment

• สั่งตัดหน่อยครับ ชอบมากๆ ไม่มีปัญญาตัด

Comment

• ถ้าทำเคสตั้งขายถ้าราคาโดนๆ ผมว่าขายดีเป็นเทน้ำ เทท่า แน่ๆๆ
                    ทำแบบ psu วางล่าง + สายอ้อมหลังได้ + ออกแบบที่เก็บ hdd ให้ สวยๆ....เริ่ดซะไม่มี

Comment

• ถ้าไม่ใช่ case แต่เป็นพวกป้ายหรือกล่อง หรืองานกล่อง pvc จะรับทำไหมครับ
                      แล้วเครื่องตัดมี มือ 2 ขายไหมครับ

Comment

• ซื้ออันดิพี่

Comment

• ขายกี่บาทปี้..งามขนาด..จอง1ตั๋วเน้อ

Comment

• ตัว NK-OC300A เท่าไรหรอคับ สนใจๆ

Comment

• น่าสน อ่ะนีเ สวยๆๆ

Comment

• Originally posted by sekloso View Post
                                มาแล้วครับ ต่อๆๆๆ

อ่าววววว คูเหล๋อมัดสะเต้อ มายังไงเนี่ย 555++

จับแม่นางนอน บนเครื่องซะ

เริ่มกันแล้ววครับ

อึ๊บๆๆๆๆๆ

อึ๊บบบบบบบ

โอว....ในที่สุดแม่นางก็โชวความขาว ใส ออกมาแล้ววว

ต่อไปก็เป็นการจับมารวมร่างแบบคร่าวๆก่อนนะครับ

ตรงวันพีชเป็นช่องสำหรับติดตั้งพัดลมครับ

ตอนนี้ก็เหลือแค่นำคอมมาจัดวาง+ตกแต่งนิดหน่อยครับ แล้วจะมารายงานความคืบหน้าต่อเน้ออ

สวยครับอยากได้เดียวหาเเบบก่อนอิอิ

Comment

Working...
                                X