Announcement

Collapse
No announcement yet.

....เคสอาหมวย สวยสั่งได้....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สถานะ - ตอนนี้กำลังเพิ่มที่ใส่ HDD ครับ

Comment

งามหลาย

Comment

Originally posted by sekloso View Post
        สถานะ - ตอนนี้กำลังเพิ่มที่ใส่ HDD ครับ
        สวยงามอาหมวย .. อิอิ

Comment

รบกวนขอราคาแบบเจาะทะลุลายวันพีชด้วยนะคับจะเอามาพิจารณา

แล้วจะส่งลายไปให้

Comment

ถ้าทำ อะคริลิค ของ CM690 II กัด ลายคิดยังไง อ่ะท่าน ปล.ฝาข้างมันใส อยากกัดลาย หน่อย อิอิ
            อะคริลิค ใหม่ของท่านเลย+ กัดลาย เท่าไหร่ คร้าบบบ

Comment

อาหมวยในฝันของผมไปถึงไหนแล้วเนี่ย

อิ อิ

Comment

Originally posted by golf47 View Post
                งามหลาย
                ขอบคุณครับ

Originally posted by sangthai View Post
                รบกวนขอราคาแบบเจาะทะลุลายวันพีชด้วยนะคับจะเอามาพิจารณา

แล้วจะส่งลายไปให้
                ราคาไม่แพงครับ 50-200 บาทครับ

Originally posted by wd.hate View Post
                ถ้าทำ อะคริลิค ของ CM690 II กัด ลายคิดยังไง อ่ะท่าน ปล.ฝาข้างมันใส อยากกัดลาย หน่อย อิอิ
                อะคริลิค ใหม่ของท่านเลย+ กัดลาย เท่าไหร่ คร้าบบบ
                ค่ากัดประมาณ 50-200 บาท ไม่แพงครับคุยกันได้

Originally posted by pakkyzero View Post
                อาหมวยในฝันของผมไปถึงไหนแล้วเนี่ย

อิ อิ
                งานยุ่งมากเลยครับ ว่างๆจะมาอัพเดท

ส่วนใครสนใจอยากชมการใช้งาน CNC ไปดูได้ที่พันทิพย์เชียงใหม่ เลยนะครับ แล้วท่านจะรู้ว่า CNC ไม่ยากอย่างที่คิด

Comment

ทำเล่นๆ (แต่จะขายจริง555) เมื่อวานครับ รอเคลียร์งานให้เสร็จก่อนนะครับ ขออภัยทุกท่านด้วยที่ผมตอบช้า ^^

ขนาด 5 มิล แหล่มกว่าท้องตลาดแน่นอน

to be continue......

Comment

Originally posted by sekloso View Post

ราคาไม่แพงครับ 50-200 บาทครับ
                    จัดมาเลยคับก่อนลงมือรบกวนขอดูแบบร่างก่อนนะคับ
                    เอาแบบทะลุตามรอยเส้นนะคับ

Comment

ลองทำเคสแบบ Level 10 ดูมั่งดิครับ

Comment

ถ้าทำแบบ level10 ได้
                        คงได้อุดหนุนกันแน่

Comment

อายก็อยู่เจียงใหม่ฮ้านมีตรงไดครับใครไป่เป็นลูกค้าพ่อง PM มากะได้เนอ

Comment

ทำฝาข้างแบบK62 ใส่ลายด้วย เท่่าไรได้อ่าาาาา
                            เอาแบบขนาดเท่ากันเลยแต่เปนอะคลีลิก

Comment

เพิ่งเห็นว่าอยู่เชียงใหม่ สงสัยงานนี้มีเสียตังอีกแล้วตรู อิอิ

Comment

ใส่ HDD ได้กี่ลูกหว่า ^A^//

Comment

Working...
                                X