Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชว์ลาว!!วันนี้เสนอตอน"การต่อLEDอีกครั้งแบบละเอียดยิบ"มั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Merfo View Post
    สวยดีครับไอเดียร์บรรเจิด ง่าจาอาวๆ
    จะเอาไรหว่า ยังไม่นอน ทำต่ออีกอันเอิ๊กๆ ข้างบนๆ

Comment

ขอบคุณมากเลยครับที่เอาความรู้มาแบ่งบันกันครับ

Comment

แผ่นปริ้นเอนกประสงค์หาซื้อได้ที่ไหนเหรอครับ
        ร้าน อมร จะมีไหมเอ่ย ?

อีกอย่างราคาหลอด LED ราคาเท่าไหร่เหรอครับ
        เพราะผมไปเจอมาหลอดล่ะ 15 บาทเลย ซื้อมาลองทำไม่ลง - -.
        ที่ร้าน อมร ผมไปก็เจอแต่หลอด LED ที่มันเป็นแบบไฟกระพริบเท่านั้น ( หรือของหมดก็ไม่รู้ หาแบบไม่กระพริบไม่เจอจริงๆ )
        เอามาลองแล้วทีนึง ปิดไฟเปิดหลอดยังกะห้องผมเป็นดิสโก้เทคเลย

Comment

ตาเอกครับ แบบว่าไม่อยากพูดเลยอะ ไฟ สีเดียวกันเลย อะ เขียว น้ำเงินอะ สวยดีจังเลยท่านแก๊ง C5 อิอิอิ

Comment

ว้าวววว
            ทำขายอันเท่าไรครับ

Comment

เยี่ยมครับ

Comment

คาราวะ1จอกสำหรับมีดท่าน

Comment

Originally posted by hacker666 View Post
                  ขอบคุณมากเลยครับที่เอาความรู้มาแบ่งบันกันครับ
                  ไม่ปรือๆ ช่วยๆกัน หนุกหนานๆ
                  Originally posted by Open View Post
                  แผ่นปริ้นเอนกประสงค์หาซื้อได้ที่ไหนเหรอครับ
                  ร้าน อมร จะมีไหมเอ่ย ?

อีกอย่างราคาหลอด LED ราคาเท่าไหร่เหรอครับ
                  เพราะผมไปเจอมาหลอดล่ะ 15 บาทเลย ซื้อมาลองทำไม่ลง - -.
                  ที่ร้าน อมร ผมไปก็เจอแต่หลอด LED ที่มันเป็นแบบไฟกระพริบเท่านั้น ( หรือของหมดก็ไม่รู้ หาแบบไม่กระพริบไม่เจอจริงๆ )
                  เอามาลองแล้วทีนึง ปิดไฟเปิดหลอดยังกะห้องผมเป็นดิสโก้เทคเลย
                  อมรใหนครับ กรุงเทพ? ผมอยู่ ตจว ครับ แผ่นปรินต์ไปตามร้านที่ขายอะใหล่อีเ็ล็คทรอนิคเลยครับ
                  มี2แบบ แบบยาวๆแบบของผม แล้วก็แบบใข่ปลา ตจว. อันล๊ะ 15 บาทครับ
                  ส่วนLED แบบ3 มม ที่ตัวเล็กนั้น ตัวละ 7 บาทครับ
                  ส่วนแบบที่ผมทำ แบบ4ขาเลนส์ต่ำ อันนั้นหลอดล๊ะ 5 บาทครับ ราคา ตจว
                  ท่านคงไปซื้อแบบ กระพริบ 7 สีมาแน่ๆ อย่าลืม คร่อมRนะครับ เดี๊ยวมันจะลาโลกไปซะก่อน ของมันแพง โชคดีครับ ขอให้สนุกกับการ มอส

Originally posted by OoKengZaoO View Post
                  ตาเอกครับ แบบว่าไม่อยากพูดเลยอะ ไฟ สีเดียวกันเลย อะ เขียว น้ำเงินอะ สวยดีจังเลยท่านแก๊ง C5 อิอิอิ
                  ผมว่าสีมันมั่วๆเลอะๆใงไม่รู้

Originally posted by Change View Post
                  ว้าวววว
                  ทำขายอันเท่าไรครับ
                  ขายไม่คุ้มหรอกครับ ผมอยู่ ตจว ลองซื้อมาทำเล่นดูนะครับ ไม่ยาก ไม่ต้องจบอีเล็คทรอนิค
                  Originally posted by poneo View Post
                  เยี่ยมครับ

Originally posted by hacker666 View Post
                  คาราวะ1จอกสำหรับมีดท่าน
                  มีดกรีด อะครีริค เวอร์ชั่น "โชว์ลาว" (ตจว.หาซื้อไม่ได้เลยทำเองซะเลย) คมน๊ะ ขอบอกเห็นแบบนั้น

Comment

เจ๋งดีครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                      เจ๋งดีครับ
                      ขอบคุณครับ

Comment

มีสีม่วงอมชมพูไหม ฮ่าๆ

Comment

หลกมีดท่านจริงๆ สงสัยเป็นมีดหมอ หุหุหุ

Comment

Originally posted by ช้างน้ำ View Post

มีสีม่วงอมชมพูไหม ฮ่าๆ
                            ชมพูมีบ้างครับ แต่ม่วงนี่ ไม่นิยม

Originally posted by jirapanpoo View Post
                            หลกมีดท่านจริงๆ สงสัยเป็นมีดหมอ หุหุหุ
                            เห้ยๆ อย่าลบหลู่เชียว ของมีครู

Comment

งัด

Comment

Capture ไว้ใช้ยันลูกโตเรป๋ม หะ หะ...

Comment

Working...
                                X