Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lian-Li club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by shogo View Post
    ไม่มีใครใช้เลยหรอ PC-7FW อ่าา T^T
    ไม่น่าจะติดนะคับ ลองดูตามลิงค์ เค้าใส่ 4870 มั้งถ้าฟังไม่ผิดนะ

http://www.youtube.com/watch?v=ghBFA...eature=related

Comment

• Originally posted by markzar View Post
      ไม่น่าจะติดนะคับ ลองดูตามลิงค์ เค้าใส่ 4870 มั้งถ้าฟังไม่ผิดนะ

http://www.youtube.com/watch?v=ghBFA...eature=related
      ง่า แล้วขนาด 4870 กับ 9800 อันไหนใหญ่กว่าละนิ

อยากได้ PC-7FW แหะ มันน่าจะใส่ได้สิ

ไม่ได้ก็แย่แน่ๆเลย

Comment

• Originally posted by shogo View Post
        ง่า แล้วขนาด 4870 กับ 9800 อันไหนใหญ่กว่าละนิ

อยากได้ PC-7FW แหะ มันน่าจะใส่ได้สิ

ไม่ได้ก็แย่แน่ๆเลย
        น่าจะพอๆกันคับผม

ตอนไปซื้อเคส ก้อให้ที่ร้านเค้าลองวัดดูให้ก้อได้คับ

Comment

• Originally posted by markzar View Post
          น่าจะพอๆกันคับผม

ตอนไปซื้อเคส ก้อให้ที่ร้านเค้าลองวัดดูให้ก้อได้คับ
          อ่าครับ ขอบคุณมากเลยย

แต่ทาง TK บอกว่าทาง Lian Li ของหมด ต้องรออีกประมาณ 1 เดือนอะ

Comment

อ่าครับ ขอบคุณมากเลยย

แต่ทาง TK บอกว่าทาง Lian Li ของหมด ต้องรออีกประมาณ 1 เดือนอะ

Comment

• เอาของสวยๆงามๆมาฝากคับ ส่วนของผม V2000 เด๋วได้กล้องมาแล้วจะถ่ายมาให้ชมกันนะคับ ^^

Comment

• โอ้ว ชอบเคสตัวที่ 2 แหะ

ดำตัดเขียว สวยจริงๆ ภานในก็อื้อหือ สุดยอดดด

เห็นแล้วอยากได้ PC-7FW มาเร็วๆแหะ ><

Comment

• ขอเป็นสมาชิคใหม่อย่างเป็นทางการนะคับ ^^

ฝาก Lian Li V2000 ไว้ด้วยคนนะคับ

มีโอกาสได้ถ่ายรูปซะที....

Comment

• fyo fyo

Comment

• นิดนึง

Comment

• fyo fyo

Comment

• ใช้มา 3ปี ไม่เคยเปลี่ยน

Comment

• สวยๆกันทั้งนั้น

Comment

• ขอแจมด้วยคนครับ พึ่งซื้อมาเมื่อวันก่อน ตอนมารกมากครับ

ตอนแรกว่าจะซื้อเป็นส่วนๆมาประกอบเอง เดินไป เดินมาที่เซียร์ร้าน autonet ถูกสุด หลายชิ้นเลยครับเลยให้ประกอบมาให้เลย เอา case ตัว lianli Pc-G7 อลูมิเนียม มาครับ
                              กลับมางัดดูเห็นแล้วรกได้ใจ เลยถอดออกมาหมดประกอบเองซะใหม่เลย

ถอดพัดลมตัวเก่าออกแล้วเอาพัดลมที่ซื้อแยกมาใส่แทน เพิ่มสีสันซะหน่อย

ฝาเคสเดิมมันทึบหมดเลยครับ เห็นแล้วไม่ถูกใจเลยตัดมันออกซะเลยครับ ทั้งด้านข้าง +เจาะข้างหน้าด้วยซะเลยเอาลมซะหน่อย

ยังไม่ได้ติดอคิลิกเลยครับเดี๋ยวอีกสักวัน2วันว่าจะไปซื้ออลิลิกมาติดเจาะรูใส่น๊อดซะหน่อย ตอนไปซื้อลืมซื้อสาย uv มาเลยครับ เซ๊งมากมัวแต่เดินดูสาวเพลิน เดี๋ยวใส่อคิลิกแล้วติดไฟ กะใส่ สายรัด uv แล้วจะเอามาอัพเดดเพิ่มนะครับ
                              Last edited by supergod; 30 Jan 2009, 16:20:19.

Comment

• ไม่ทราบว่าฝาข้างต้องเจาะกันเองรึป้าว
                                หรือว่ามีขายตั้งหาก

Comment

Working...
                                X