Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lian-Li club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• G7 เหมือนกันครับ ไม่ได้แต่งอะไรมาก รอมันเก่ากว่านี้ก่องน๊า จะมาโมดิฟราย

งุงิ ^^

Comment

• มันตก อิอิ

Comment

• ใช้ G7 อยู่ แต่เก็บสายไม่เนียนอ่า ดูแต่ละคนเก็บสายกันเนียนเลย

อยากเห็นว่าเก็บสายยังไงกันมั้งอ่าครับ จาได้ทำตามมั้ง แล้วจาเอามาลง อิอิ ^^

Comment

• G7 ของผมคับ อยู่หน้า 12 ตามลิ้งคับ อยู่กลาง ๆ หน้าอ่ะเลื่อน ๆ ลงมา

http://forums.overclockzone.com/foru...261453&page=12

Comment

• ดันนน

Comment

• fyo

Comment

• ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ พอดีเพิ่งได้ V2000 มา ทำเส็รจแล้ว แต่ยังไม่มีกล้องจะถ่ายเลย -*-

ขอถามคำถามหน่อยนะคับ ตัว V2000 ใส่ ซิงค์ V8 หรือ True Black จะติดไหมคับ

Comment

• Originally posted by markzar View Post
                  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ พอดีเพิ่งได้ V2000 มา ทำเส็รจแล้ว แต่ยังไม่มีกล้องจะถ่ายเลย -*-

ขอถามคำถามหน่อยนะคับ ตัว V2000 ใส่ ซิงค์ V8 หรือ True Black จะติดไหมคับ
                  PC 7 Plus ยังไม่ติดเลยครับ

- - - - -

ไปเจอตัวนี้มา อยากได้อย่างแรง

Comment

• Originally posted by Toffeecheese View Post
                    PC 7 Plus ยังไม่ติดเลยครับ

- - - - -

ไปเจอตัวนี้มา อยากได้อย่างแรง

ที่ติดนี่คือ การติด พื้นของ Case อ่ะคับเพราะว่า case ตัวนี้ใส่ บอดกลับหัวอ่ะคับ เลยไม่แน่ใจเพราะตอนนี้ใส่ Hyper 212 อยู่อีกนิดเดียวจะติดพื้นแล้ว คับ ^^

Comment

• Originally posted by markzar View Post
                      ที่ติดนี่คือ การติด พื้นของ Case อ่ะคับเพราะว่า case ตัวนี้ใส่ บอดกลับหัวอ่ะคับ เลยไม่แน่ใจเพราะตอนนี้ใส่ Hyper 212 อยู่อีกนิดเดียวจะติดพื้นแล้ว คับ ^^
                      ผมใช้ V8 กับ P5E

V8 ไม่ล้นออกมานอกเมนบอร์ดครับ ยังห่่างจากขอบเมนบอร์ดเกือบเซ็นเลยล่ะ

Comment

• อัพโหลดแบบ Video มาแว้วววว ฮิฮิ

http://www.youtube.com/watch?v=-vIk3TVNnLM

Comment

• Originally posted by Toffeecheese View Post
                          ผมใช้ V8 กับ P5E

V8 ไม่ล้นออกมานอกเมนบอร์ดครับ ยังห่่างจากขอบเมนบอร์ดเกือบเซ็นเลยล่ะ
                          ^^ ขอบคุณคับ

Comment

• มีใครใช้ PC-7FW บ้างอะครับ

พอดีเห็นแล้วอยากได้ แต่จะใส่กาดจอ 9800gtx+ ได้หรือป่าวนี่สิ เห็นมันยาวเหลือเกิน
                            เคสตัวเก่าผมใส่ไม่ได้ = =

Comment

• fyo fyo

Comment

• ไม่มีใครใช้เลยหรอ PC-7FW อ่าา T^T

Comment

Working...
                                X