Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lian-Li club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หุหุ รอแป็บกำลังอัพเดท อยู่ อิอิ ^^

Comment

• ตกละๆ ดันไปๆ

Comment

• Lian-Li G7 มันราคา 3,500 รึป่าวครับ แล้วมันได้ฝาข้างใสๆมาเลยรึป่าว

ขอบคุณมากครับ กำลังจะเปลี่ยนเคส หึหึ

แล้ว

หัวต่อกับสาย SATA เฉียงๆแบบนี้หาที่ไหนอ่า ขอบคุณมากงับ
        Last edited by l2ossi; 15 Nov 2008, 22:01:58.

Comment

• Originally posted by l2ossi View Post
          Lian-Li G7 มันราคา 3,500 รึป่าวครับ แล้วมันได้ฝาข้างใสๆมาเลยรึป่าว

ขอบคุณมากครับ กำลังจะเปลี่ยนเคส หึหึ

แล้ว

หัวต่อกับสาย SATA เฉียงๆแบบนี้หาที่ไหนอ่า ขอบคุณมากงับ

ของผมซื้อมา 3300มีฝาใสมาเลยครับ ที่ร้าน tk

Comment

• Originally posted by etaoat View Post
            ของผมซื้อมา 3300มีฝาใสมาเลยครับ ที่ร้าน tk
            ราคาพอๆกันครับ เจ้าของร้านแก่ใจดี TK นะ

Comment

• สวยๆๆทั้งนั้นเรย ...อยากได้...หุหุ

Comment

• PC7 ฝาข้างทึบๆ มันยังหาได้ไหมอ่ะ ไม่ชอบฝาข้างใสเลย T______T

Comment

• สวยมากๆๆๆๆ

Comment

• มาดันครับ

Comment

• Originally posted by P_C_P View Post
                      เอามาให้ชมเเระครับ ภาพนี้ถ่ายไว้นานแล้วครับ เดือนที่แล้วได้

แต่ว่าไปตอนนี้เคสก็ยังไม่มีไรเพิ่มครับ ยังเป็นประมาณนี้หน่อยไม่แตกต่างมากครับ

ยังไม่อยากทำไรมาก รอลงชุดน้ำอยู่ ของยังไม่มาเลย รอมันนานเเระเนี่ย
                      เห็นsound system ของคุณพีทแล้วอยากจะเอาS750ไปคืนแล้วยกเอาชุดนี้มาแทน

Comment

• Originally posted by nine View Post
                        เห็นsound system ของคุณพีทแล้วอยากจะเอาS750ไปคืนแล้วยกเอาชุดนี้มาแทน
                        ขอบคุณครับท่าน ที่ยังจำกันได้......

พูดแบบนี้เเสดงว่ายังใช้ s750 อยู่ซิครับเนี่ย

อิอิ พอดีกลับมาหาตัวเดิมๆ รึว่าใกล้เคียงกันใช้อยู่ครับ แต่ว่าหามือสองไม่มีเลย

เลยไปจัดมาซะ กระเป๋าแฟบไป....แต่วา ดูหนังสะใจกว่าเดิมครับ.........

เด๊ยวว่าจะอัพเดตภาพให้ดูครับ ยังไม่ว่างเลย...

Comment

• ดัลลลล

Comment

• ขอถามหน่อยครับ 3870x2 ของ asus นะครับมันใส่ g7 ได้ป่าวครับกลัวติดที่ใส่ harddisk พอดีสนใจนะครับ

Comment

• ฝากด้วยครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=357292

Comment

• Originally posted by Kengjeed View Post
                                ผมก็ว่าจะเปลี่ยนมาใช้ตัวนี้ งะงะ สวยกว่า g7

Comment

Working...
                                X