Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lenovo Y510

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +

Comment

• รู้สึก Y510 ของเราๆ จะกลายเป็นวัตถุูููโบราณสะแล้ว - -
      อนิจัง
      แต่ก็ีัรักมันเหมือนเดิม ^^

Comment

• ทรงคุณค่าเหมือนเดิมครับ

Comment

• Comment

• จะไปเพิ่มแรม

เพื่อนๆพี่ๆ ช่วยแนะนำยี่ห้อและรุ่นหน่อยคร้าบบ ราคาด้วยนะ

แร้วก็ จอมันขบกับตัวเครื่องใครเป็นบ้างอ่ะ เป็นรอยง่ายเชียว??

Comment

• อีกอย่างครับ
              คือลำโพงเสียงมันแตกอ่ะ มีคัยแตกมั่งรึป่าว??
              ศูนย์จะรับเคลมมั๊ยครับ

Comment

• วันนี้เปิดเครื่องใส่แรมมา พึ่งเห็นว่าการ์ดมันเป็นการ์ดแยกนี่ นา-*-

ว่าแต่ไอ้การ์ด ข้างบน ที่อยู่ข้างๆการ์ดจอนี่มันอุปกรณ์อะไร นะสงสัยจริงๆแฮะ

Comment

• จะถามว่าแบตอยู่ได้กี่ชั่วโมงกันครับ ผมเปิดmode balance เล่นเนท ฟังเพลงก็ ชม 15 นาที(ประมาณ) แบบนี้แบตเสื่อมปะคับ
                  ปล
                  ผมใช้vistaนะ แต่เคยอ่านrepเก่าๆบอกว่าbalance อยู่ได้4 ชั่วโมง !!! - -

Comment

• หืม ของผม วิสต้าตั้งแต่ซื้อมา Balance ก็ได้ราวๆ 1 ชม. ครึ่ง ไม่ก็ สองชั่วโมงเท่านั้น

ไม่เคยเห็นว่า 4 ชม.นะ

Comment

• +

Comment

• ถ้าเปลี่ยนแรม กะ ฮาร์ดดิสเองจะถือว่าหมดปะกันมั้ยครับ
                        ตั้งแต่ซื้อมาฮาร์ดดิสเหมือนมีปัญหา ตอนนี้มองไม่เห็นวินโดส์ละ

Comment

• Up

Comment

• +

Comment

• Originally posted by lancha View Post
                              ถ้าเปลี่ยนแรม กะ ฮาร์ดดิสเองจะถือว่าหมดปะกันมั้ยครับ
                              ตั้งแต่ซื้อมาฮาร์ดดิสเหมือนมีปัญหา ตอนนี้มองไม่เห็นวินโดส์ละ
                              ผมเปลี่ยนแรมเป็น 4GB แล้วยังเอาเข้าศูนย์เปลี่ยนบานพับได้ ไม่หมดประกันครับ

คุณ sithlord ถ้าโพสต์อะไรที่ไม่มีประโยชน์ รบกวนไม่โพสต์ได้ป่ะครับ

Comment

• มีร้านที่ขายramไว้ใจได้แนะนำไหมครับ

Comment

Working...
                                X