Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lenovo Y510

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• up

Comment

• ---->

Comment

• Up

Comment

• up

Comment

• Originally posted by stoykof View Post
            เห็นจากรูปไม่ทราบว่าใช่ Windows 7 หรือเปล่าครับ ถ้าใช่รบกวนถามหน่อยครับว่าลง Driver ได้ครบทุกตัวหรือเ่ปล่าครับ

window 7 ลงอยากมั้ยครับ

Comment

• ลงเหมือนวิต้าเด๊ะเลยครับ

Comment

• เครื่องของแต่ละท่านยังใช้งานดีอยู่รึเปล่าครับ ส่วนตัวผมยังดีอยู่เลย == ตั้งแต่ใช้มายังไม่เคยมีปัญหาเลย นอกจาก....บานพับ

Comment

• Originally posted by gigamack View Post

เอารูปมาให้ดูครับ เพิ่งไปเปลี่ยนกรอบมาวันนี้ เนื่องจากกรอบดันหลังมันเเตก เิงนที่เสียค่าต่อประกันไปใช้คุ้มเเระงานนี้ เหอะๆ
                  เครื่องดูเหมือนใหม่เลยท่าน ต่อประกันคุ้มตรงนี้แหละ 555+

Comment

• ใครเคยใช้ปุ่ม novo มั่งแล้วครับ อยากรู้ว่ามัน Recover แบบไหนหรอครับ

Comment

• --"

Comment

• ช่วงนี้ มัยเงียบจังครับ?

Comment

• +

Comment

• ว่าจะลง win 7 rtm 64 bit ใครได้ลองบ้างยังครับ

ล่าสุดลงเรียบร้อยแล้วครับ ไม่มีปัญหาใด ๆ แต่ต้องไปโหลด Nvidia driver มาลง
                            ไม่งั้น win 7 เห็นเป้น standard vga card adapter
                            Last edited by posterweb; 6 Aug 2009, 10:22:32.

Comment

• ช่วยลง link Load driver win 7 ให้หน่อยสิครับ 64 bit นะครับ
                              หาไม่เจอซักที>>_<<

Comment

• up

Comment

Working...
                                X