Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พรุ่งนี้ Korean music wave แล้ว
    ใครไปบ้างเนี่ย 555
    จะไปดู Kara

Comment

• อยากไปดูจีจี้

Comment

• เจิมหน้าที่ 900 หน่อย
        วันนี้ลพบุรีอากาศเย็นดีจัง 26-28 องศา

Comment

• Originally posted by Zepherous View Post
          เจิมหน้าที่ 900 หน่อย
          วันนี้ลพบุรีอากาศเย็นดีจัง 26-28 องศา
          ว้าว...อากาศดีเลยครับท่าน

ลำพูนร้อนครับ ตอนนี้ที่ห้อง 33.5 C ยังไม่ได้เปิดแอร์

Comment

• เชียงใหม่ก้อร้อยได้ใจจิงๆ อยากเล่นน้ำสงกานละ คิคิ

Comment

• สวัสดีคับ คือผมใช้ตัวK43T คับ A6 ซื้อมาประมาณ2เดือนแล้ว
              ตอนนี้เริ่มมีปัญหาคับ คือการทำงานของcpu มันเยอะกว่าที่เคยเป็นอยู่ปกติ บางทีเปิดเครื่องเฉยๆก็พุ่งไป30-40เปอเซน ตอนเปิดเกมส์ก้พุ่งไป70-90
              รู้สึกได้เลยว่าเกมส์กระตุกมากจากก่อนหน้านี้ที่ไม่เคยเป็น ตรวจดูอุณหภูมิก็ปกติคับ ประมาณ50องศา

ส่วนเกมส์ที่เล่นอยู่ตอนนี้เป้นเกมส์ออนไลน์เก่าคับ เกมRYL ซึ่งมันใช้กาดจอในcpuได้แค่ตัวเดียว ใช้ตัวแยกไม่ได้

Comment

• เปิด task manager แล้วดูหน้า process ว่าตัวไหนมันกินซีพียอยู่เยอะครับ (ยกเว้น system idle)

Comment

• ท่านประธานครับ รบกวนขอ AIO ตัวนี้หน่อยครับ ค้นหน้าหลัง ไฟล์มันโดนลบไปแล้วครับ.

[AIO] AMD Catalyst 12.1 WHQL (8.940.0) Win7

Comment

• http://www.mediafire.com/?81bhhfoh1b1zwzc

Comment

• ถ้าผมจะปล่อย k53ta ตอนนี้ ควรจะตั้งราคาซักเท่าไหร่ดีครับ
                      แล้วไม่ทราบว่ามีท่านไหนสนใจบ้างมั้ยครับ
                      ว่าจะเปลี่ยนกลับไปใช้ PC เหมือนเดิม

Comment

• อันนี้การ์ดจอผมครับตะลึงเลย 800SP นี่นะ
                        Samsung NP305V4Z-T02TH

Comment

• มันหลอนครับ ลองใช้งานดูสิครับ 480 sp ตามจริง

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            มันหลอนครับ ลองใช้งานดูสิครับ 480 sp ตามจริง
                            ไม่หลอนเท่าไหร่ท่านแรงกว่า GT 430 ที่ห้องผมอีกเท่าที่ใช้ดูผมเก็บ GT430 ไว้ให้น้องเลย notebook บ้าแรงโคตร

bench mark fix mode อย่างโหดเท่าที่ลองเล่นนี่ความแรงจ่อก้น GT 440 ได้เลย
                            GT430+ FX 4100 4.4GHz ได้ FPS แค่ 30กว่าๆถ้าเปิด resolution เดียวกัน

Comment

• ท่านใดพอมีcd-key 3dmark2011ขอหน่อยครับ pmมาได้นะครับ^^

Comment

• ขอบคุณมากครับ ส่วนตัวผมใช้ตัวนี้ รู้สึกว่าเล่นเกมส์ลื่นสุดครับ

Comment

Working...
                                X