Announcement

Collapse
No announcement yet.

HP เกิน90วันก็ต่อประกัน2ปีได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต่อแล้วคร๊าบ ที่ T.T Com ฮะ ไวมากเลย โอนเงินไปตอนเที่ยง บ่าย 2 เมลมาบอกว่าต่อให้แระ ^^

3,990 ประกัน 2 ปี สบายใจแระ 8400 ก็เถอะ ไม่กลัวแว้วว

Comment

• แล้วถ้าต่อตอนซื้อเลยละ ราคาเท่าไรคะ หรือเท่ากันคะ

Comment

• Originally posted by peletak2 View Post
        แล้วถ้าต่อตอนซื้อเลยละ ราคาเท่าไรคะ หรือเท่ากันคะ
        3990เท่ากัน แต่ต่อที่0ได้ และที่se-edก็ได้

Comment

• สมัครไปทางเวป http://www.carepack-ttcom.com/contact.html นี้ก้อได้ใช่มั้ยครับ
          ตอนนี้ VGA ผมเสียไปแร้ว เปิดมาไบออสดัง ยาว สั้น สั้น เรย หน้าจอไม่ติด ต่อออกจอนอกก็ไม่ได้
          ประกันหมดไปตั้งแต่ พ.ย. ปีที่แล้วอ่ะ คิดว่าจะต้องเสียตังซ่อมแพงซะแระ ไปรีบต่อประกันดีกว่า เหอๆ

Comment

• Originally posted by kerberosza View Post
            สมัครไปทางเวป http://www.carepack-ttcom.com/contact.html นี้ก้อได้ใช่มั้ยครับ
            ตอนนี้ VGA ผมเสียไปแร้ว เปิดมาไบออสดัง ยาว สั้น สั้น เรย หน้าจอไม่ติด ต่อออกจอนอกก็ไม่ได้
            ประกันหมดไปตั้งแต่ พ.ย. ปีที่แล้วอ่ะ คิดว่าจะต้องเสียตังซ่อมแพงซะแระ ไปรีบต่อประกันดีกว่า เหอๆ
            ได้ครับ ที่เดียวกัน

Comment

• พอดีเสียงพัดลมผมดังบ้างหายบ้าง ถ้าทำประกันแล้ว ไปซ่อมต้องเสียค่าแกะเครื่องไหมคัฟ

Comment

• Originally posted by sidparid View Post
                พอดีเสียงพัดลมผมดังบ้างหายบ้าง ถ้าทำประกันแล้ว ไปซ่อมต้องเสียค่าแกะเครื่องไหมคัฟ
                ไม่เสียอะไรทั้งนั้นครับ นอกจากค่าเดินทางจ๊ะ

Comment

• ขอบคุณคัฟ

อยากไปทำจิงๆ ถ้าผมไปซื้อประกันเองเลยได้ไหมคัฟ แบบว่าเป็นคนที่มีประสบการณ์ไม่ค่อยดี ด้านกาณ์ซื้อของทางอินเตอร์เนต

อีกอย่าผมไช้2644tx มีไครไช้แล้วเกิดปัญหาอะไรบ้าง ช่วยบอกหน่อยคัฟกำลังคิดว่าจะทำดีไหมพอดียังไม่มีตัง ผมพัดลมดังแกรกๆๆๆ

Comment

• ตอนนี้ส่งรายละเอียดไปแล้วครับ มีจนท.โทรมาบอกว่าเดี๋ยวจะส่ง EMAIL มาให้ครับ

ตอนแรกก็ยัง งงๆ ว่าเค้าจะรู้ได้ยังไงว่าคนไหนโอนหรือต้องเขียนไว้ในสลิป....ว่าเครื่องอะไร ชื่ออะไร

Comment

• ต่อเสร็จแล้วครับ ต้องเปลี่ยน board ตอนแรกก็คิดว่าจะทำยังไงดีค่าซ่อมมันแพงมากๆ ต้องขอบคุณกระทู้นี้มากๆ ครับ

Comment

• ยินดีด้วยครับ

Comment

• งานเข้าผมเหมือนกันครับ คงต้องเก็บตังค์ซื้อประกันแล้ว

Comment

• ต่อเรียบร้อยแล้วได้อีกเกือบ 2 ปีสบายๆ ไม่ต้องไปง้อ SE-ED ครับ สะดวกรวดเร็ว ไวมาก แจ้งโอนปุ๊บไม่เกิน 15 นาทีก็แจ้งมาแล้วว่าเรียบร้อยทาง EMAIL

เจ๋งครับ

ขอบคุณจขกท.ครับ

Comment

• ข่าวดีครับ ข่าวดี งานคอมมาร์ท 19-22 นี้ ทาง HP ได้มีโปรโมชั่น ต่อประกัน 2 ปี จากราคา 3990 บาท ลดเหลือ 2990 ติดต่อที่บูท HP ได้เลยครับ ผมโทรถามมาตะกี้ เลยเอาข่าวดีมาบอกครับ

Comment

• โห..ขอบคุณคุณ commist มากครับ
                                กำลังจะไปต่อพอดี
                                งั้นพรุ่งนี้ต้องไปงานคอมมาร์ทสักหน่อยแล้วครับ

Comment

Working...
                                X