Announcement

Collapse
No announcement yet.

CLUB 6920G

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถูกแล้วครับพี่น้อง ถ้ารุ่นนั้นมันใช้กับ Win XP ครับพี่น้อง

Comment

• มีของเล่นใหม่มานำเสนอครับพี่น้องนั้นคือ รีโมทครับ แต่คนละยี่ห้อครับพี่น้องใช้กันได้ไม่ต้อง โมอะไรเลยครับพี่น้อง

ซื้อมา 1000 บาทครับ ฝากเพื่อนซื้อที่ มาเลเชียอ่ะครับพี่น้อง

Comment

• แล้วที่ไหนมีขายบ้างละท่าน ddr3

Comment

• มีทุกที่อ่ะครับ แต่ท่านจะต้องสั่งเค้านะ และวางเงินมัดจำก่อนอ่ะ มาซื้อที่ร้านของผมก้อได้นะครับ ซีคอน อ่ะมาถูกเปล่า

Comment

• ไปบ่อยครับ บ้านอยู่แถวนั้น

Comment

• Originally posted by thanabaht View Post
              ไปบ่อยครับ บ้านอยู่แถวนั้น
              งั้นก้อมาเลยครับพี่น้อง เดี๋ยวจัดให้ครับพี่น้อง สั่งของวันนี้ พรุ่งนี้ได้ของครับ วางมัคจำสัก 1000 ก้อได้ครับพี่น้อง

Comment

• คุณvampires101ลงรูปให้ดูบ้างครับ

Comment

• ผมลงVista UN แล้วหาโปรแกรมEmpoweringที่กดปุ่มบนขวา แล้วมีเมนูสไลท์ขึ้นลงด้านบน ที่Acerเป็นแบบขึ้นหน้าจอไม่ชอบเลยใครมีแบ๊คอัพไว้บ้างครับ รบกวนด้วย(แบบในรูป)
                  Attached Files

Comment

• Originally posted by nawin13 View Post
                    ผมลงVista UN แล้วหาโปรแกรมEmpoweringที่กดปุ่มบนขวา แล้วมีเมนูสไลท์ขึ้นลงด้านบน ที่Acerเป็นแบบขึ้นหน้าจอไม่ชอบเลยใครมีแบ๊คอัพไว้บ้างครับ รบกวนด้วย(แบบในรูป)
                    เดี๋ยวคืนนี้ถ้าว่าง ๆ เดี๋ยวจะจัดให้หมดเลยครับพี่น้อง

Comment

• Originally posted by vampires101 View Post
                      เดี๋ยวคืนนี้ถ้าว่าง ๆ เดี๋ยวจะจัดให้หมดเลยครับพี่น้อง
                      ขอบคุณสุดซึ้งครับ

Comment

• การ Flash bios ของตัวนี้ต้องทำไงครับ

ขอคำแนะนำหน่่อย

ยังไม่เคย Flash เลยครับ

Comment

• Originally posted by t_poschanan View Post
                          การ Flash bios ของตัวนี้ต้องทำไงครับ

ขอคำแนะนำหน่่อย

ยังไม่เคย Flash เลยครับ
                          เวลา Flash จะต้องใช้ flash Drive ในการ Flash นะครับพี่น้อง ถ้าไม่มีความรู้เรื่องนี้ กลัวว่าอาจจะทำผิด แล้วจะเสียของอ่ะครับพี่น้อง แต่ถ้าทำให้ Flash Driver บูต ออก Dos ได้ เดี๋ยวผมจะสอนอีกทีครับ

Comment

• ยังไม่ว่างแวะไปเลยครับ ติดงานมากมาย

Comment

• Originally posted by thanabaht View Post
                              ยังไม่ว่างแวะไปเลยครับ ติดงานมากมาย
                              ไม่เป็นไรครับ ว่างก้อมาได้ครับพี่น้อง

Comment

• ลืมหรือเปล่า

Comment

Working...
                                X