Announcement

Collapse
No announcement yet.

<< __Corsair Hydro Series Club__ >>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ร้อนไปหน่อย ขออภัย

Last edited by noppon1412; 7 May 2012, 20:53:47.

Comment

Originally posted by destinyair View Post
      เดวนี้ H60 มือ2 ราคายังไงหรอครับ ว่าจะขายทิ้งไม่ค่อยได้ใส่
      http://forum.khonkaenlink.info/index...pic=16851277.0
      ตอนนี้เค้าขายกันสองพันนะครับ

อ้าว โทษทีครับ นั่นมันกระท้ที่ท่านไปตั้งขายนี่นา
      Originally posted by bobbangtor
      เข้าคลับด้วยครับ เอารูปในอดีตไปดูก่อนตอนนี้ใช้ test bench enkira อยู่ เย็น ๆ ถ่ายมาให้ดู
      Originally posted by noppon1412 View Post
      ร้อนไปหน่อย ขออภัย
      ยินดีต้อนรับครับ
      Last edited by Gumblar; 8 May 2012, 19:10:01.

Comment

[QUOTE=Gumblar;40886407]http://forum.khonkaenlink.info/index...pic=16851277.0
        ตอนนี้เค้าขายกันสองพันนะครับ

อ้าว โทษทีครับ นั่นมันกระท้ที่ท่านไปตั้งขายนี่นา
        [QUOTE=bobbangtor;40869031]เข้าคลับด้วยครับ เอารูปในอดีตไปดูก่อนตอนนี้ใช้ test bench enkira อยู่ เย็น ๆ ถ่ายมาให้ดู

ยินดีต้อนรับครับ
        ยกเลิกการขายไปแล้วครับเพราะเสียดายเคสมันหายาก อิอิ

Comment

มาเข้าคลับแบบเต็มภาคภูมิครับ หลังจากที่รอ 3770k ไม่ไหว เลยเอาชุด1156ประกอบไปก่อน

Comment

^
            ^
            600T ของผมเปลี่ยนหลอดไฟพัดลมหน้าเคส 20 cm เป็นสีน้ำเงิน UV ครับเพราะหลอดเดิมสีขาวดูซีดไงไม่รู้

Comment

น่าสนใจครับ ต้องเปลี่ยนเป็นหลอดแบบไหนราคาเท่าไหร่ครับ

Comment

corsair เต็มสูบเลยทีเดียว (เค้าจาอาววว )

เปลี่ยนหลอด ก็จี้ออก บัดกรีเองเลยครับ
                หลอดละ 3บาท

Comment

Originally posted by 5558555 View Post
                  corsair เต็มสูบเลยทีเดียว (เค้าจาอาววว )

เปลี่ยนหลอด ก็จี้ออก บัดกรีเองเลยครับ
                  หลอดละ 3บาท
                  ตามนั้นครับ

Comment

Originally posted by 5558555 View Post

หลอดละ 3บาท
                    ตามนี้

Comment

ผมใช้ C5F ใส่ใน Xpredator หม้อH100มันติดซิ้งชิบเซ็ต ทำไงดีคร้าบท่าน

Comment

Originally posted by nazskull View Post
                        ผมใช้ C5F ใส่ใน Xpredator หม้อH100มันติดซิ้งชิบเซ็ต ทำไงดีคร้าบท่าน
                        ติดยังไงอะท่าน ผมนึกภาพไม่ออก

Comment

หายแล้วคร้าบ จับยึดกะรูระบายด้านบนสดๆ ไปเลย ไม่ได้ใส่ตรงกับรูสกรูครับ ของคุณคร้าบ

Comment

Comment

ผมเพิ่งรู้ว่า กลับด้านพัดลม H70 แล้ว ให้มันเป่าออกลมนอกเคส อุณหภูมิในเคสลดไปพอสมควร

เพราะพัดลมในเคสผมมีแต่เป่าเข้าทั้งนั้น

Comment

H100ผมก็เป่าออกข้างนอกเหมือนกันครับ เย็นดี

Comment

Working...
                                X