Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ NEW LIAN LI CLUB +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รถไฟจะไป 101

Comment

• Originally posted by tc09en_new View Post
      ตัวนี้รุ่นไหนอ่ะครับ สวยดีจัง ^^
      PC-7FN ja ^^

Comment

• ยังไงๆ ก็ทิ้ง LL ไม่ลง

Comment

• เอากับเขามั่ง

Comment

• สวยจัง

Comment

• น้าเติ้ลจับอะไรก็น่าสนใจนิ + แถมสวยซะด้วย

Comment

• สวยๆทั้งนั้นเลย อยากมีแบบคนอื่นเค้ามั่งจัง

Comment

• Originally posted by kingkong@lt40 View Post
                  น้าเติ้ลจับอะไรก็น่าสนใจนิ + แถมสวยซะด้วย
                  หนู เห็นด้วย +100 เลย.........

Comment

• โอว์มีห้องใหม่แล้ว เพิ่งจะรู้

Comment

• ขอถามพี่ๆในคลับนี้หน่อยคับว่า Lian Li PC-A04 ยัด Venomous X ได้ไหมครับ

Comment

• Originally posted by NoOdlEz View Post
                        ขอถามพี่ๆในคลับนี้หน่อยคับว่า Lian Li PC-A04 ยัด Venomous X ได้ไหมครับ

ดูจากรูปเลยครับ ติดฝาข้างแน่นอน

Comment

• Originally posted by kanut View Post
                          ดูจากรูปเลยครับ ติดฝาข้างแน่นอน

ขอบคุณมากครับที่จัดไห้เห็นชัดๆแบบนี้

สงไสต้องมองตัวอื่นสะแล้ว

Comment

• มีสองทางเลือกครับ
                            1.ชอบวีนอร์มัสเอ็กซ์มากกว่า 04 ก็ต้องเปลี่ยนเคส ลองตัว 05fn จะใกล้เคียงกัน
                            2.ชอบ 04 มากกว่า ต้องเปลี่ยนซิงค์ครับ เช่น -tx3, samuel 17,shuriken b แต่จะเย็นน้อยกว่าเวอร์นอมัสเอ็กซ์

Comment

• Originally posted by paoaudit View Post
                              Lian-Li PC-CK101
                              (ใต้หวั่น-กรุงเทพ-ร้อยเอ็ด)
                              นำมาให้ชมก่อนแต่ยังไม่ได้แกะงัดออกมาถ่ายรูปให้สมาชิกได้ชมกันเลย

110.ท่าน paoaudit
                              ต่อครับ..

ขออณุญาตติลงแค่นี้พอรบกวนเพื่อนสมาชิก....

Comment

• พี่เปา วันที่ 16 ผมกลับ 101 พอดีเลยเดี๋ยวไปเอา อิอิ

Comment

Working...
                                X