Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ NEW LIAN LI CLUB +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by soda1234 View Post
    อยู่บ้านเรา เอามาเข้าคู่ BRAVIA
    โว้ว...จอเบ่อเริ่ม เรย..

Comment

• เอามั่ง

Comment

• ช่วงนี้กำลังบานกับหม้อน้ำ BMW E30 อยู่ ไม่มีอะไรมาอัพกับเค้าเลย

Comment

• Originally posted by soda1234 View Post
          อยู่บ้านเรา เอามาเข้าคู่ BRAVIA
          จอใหญ่มาก เคสเล็กไปเลย อิอิ

Comment

• อยากเข้าคลับนี้บ้างจัง ไม่มีเคส LIAN LI เลย มีแต่ rally ครับ บ้านจนอ่ะครับ ฝากเนื้อฝากตัว ด้วยนะครับ

Comment

• Originally posted by chaonoy View Post
              อยากเข้าคลับนี้บ้างจัง ไม่มีเคส LIAN LI เลย มีแต่ rally ครับ บ้านจนอ่ะครับ ฝากเนื้อฝากตัว ด้วยนะครับ
              ยินดีต้อนรับครับ

Comment

• T60ใช้กับเพาเวอร์ถอดสายไม่ได้ซ่อนสายไฟตรงไหนได้มั่งอ่ะคับ

แล้วถ้าA05N กับT60ตัวไหนซ่อนสายไฟได้ดีกว่ากันอ่ะคับ

ขอบคุนคับ อยากมาอยู่คลับนี้บ้าง

Comment

• A05 ครับ

Comment

• Originally posted by firstfight View Post
                    A05 ครับ

สวบมากเรยคับ ผมก้อใช้XFX850อยู่

Comment

• เห็นหอยใหญ่ ท่าน Kwz สวยมากๆครับ งามแท้ๆ

ไม่ได้แวะมาOCZนานเลยผม เพิ่งรู้เค้ามีห้องClubZoneละ ก็ว่าหาในModifyไม่เจอ ใจผมยังรักเดียวใจเดียวกับน้องV2Kอยู่นะครับ แต่ไม่ได้อัพอะไรเพิ่มเลย T_T

Comment

• มีใครอยากปล่อยT60 Blackไหมคับ หาอยู่คับผม

http://www.overclockzone.com/forums/...-Lian-Li-T60-B

Comment

• Originally posted by osk115 View Post
                          เห็นหอยใหญ่ ท่าน Kwz สวยมากๆครับ งามแท้ๆ

ไม่ได้แวะมาOCZนานเลยผม เพิ่งรู้เค้ามีห้องClubZoneละ ก็ว่าหาในModifyไม่เจอ ใจผมยังรักเดียวใจเดียวกับน้องV2Kอยู่นะครับ แต่ไม่ได้อัพอะไรเพิ่มเลย T_T
                          ขอบคุณครับ V๒๐๐๐ ของท่านก็สง่างามมากครับ

Comment

• รอ lian li ทำเรเอาท์ แนวนี้ก่อน มีโดนแน่ๆ

Cubitek Mini-Tank Aluminium Cube - black (อลูทั้งตัว)

http://www.caseking.de/shop/catalog/...ck::16277.html

Comment

• ดันสักที

แต่ Club Zone มันมียู่หน้าเดียวนี่หว่า

Comment

• เกือบได้ออกกำลังกายขนเคสซะแว้วว มีเก็บอยู่ไม่กี่ตัวเอง

ภาพตอนเที่ยงกว่าๆ ดับเพลิงมาทันเลยโล่งอก

Comment

Working...
                                X