Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++++ NEW LIAN LI CLUB +++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• และแล้ว ก็ได้ประกอบ หลังจาก ซื้อมาตั้งแต่ปีที่แล้ว กับ A05FN ครับ

ไว้ดูหนัง ฟังเพลง ต่อกับโทรทัศน์

ใครใช้รุ่นนี้ ซ่อนสายกันยังไงครับ ช่องด้านหลังมันแคบจัง

มีอีกคำถาม ถ้าต้องใส่พัดลมหน้าเคส แบบไม่ใส่ Rack HDD มีวิธีรึเปล่าครับ

ตั้งเด่นเป็นสง่า

จัดสายยากนิดหน่อย ไว้ต้องจัดใหม่

โล่งๆ เสปค โหลๆ

Comment

• เกือบหลวมตัวว่าจะสั่ง PC 7HX มาแล้ว แต่เอะใจว่าทำไมมันถูกผิดธรรมชาติ Lian Li

เลยไปหาข้อมูล ใอหยา เหล็กนี่หว่า นึกว่าอลูทั้งตัว

เกือบโดนไปล่ะครับ - -

Comment

• ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ

อย่ากังวลใจเรื่องไส้ในเลยครับ

มีข่าวใหม่มาฝากชาวไอทีเอ็กซ์ อิอิ ดูราคามันสิ

Comment

• เล็กๆแน่นๆเปี่ยมไปด้วยคุณภาพ

Comment

• ยังไม่เจอเคสเล็กที่ใช่เรยครับป๋า

Comment

• สนใจ lian-li D8000 ไม่มีคน มารีวิว มั่งหรอ

ผมมองๆ เหมือนฝั่งซ้าย น่าจะยัดพวก mini ITX ไว้โหลดบิต ได้เลย ใส่ psu ได้สองตัวอยู่แล้ว HDD 26 ลูก

เคสเดียว 2 mainboard
              Attached Files
              Last edited by biosz; 5 Oct 2012, 21:43:19.

Comment

• รื้อไส้มาทำฟามสะอาดครับ ฝุ่นเยอะจริงๆที่ห้อง

Comment

• เงางามครับ

Comment

• Originally posted by lyou View Post
                    รื้อไส้มาทำฟามสะอาดครับ ฝุ่นเยอะจริงๆที่ห้อง

งามครับเดี๋ยวเอาv1000มาเล่นมั่งดีฝ่า

Comment

• ขอเข้าคลับด้วยคนครับ

ผมใช้ Corsair H60 ติดพัดลมด้านบนแบบดูดออก กับ i7 3770K ความร้อนอยู่ที่ 37 - 43 องศา ตอนเปิดเครื่องไว้เฉยๆ ร้อนไปหรือเปล่าครับ

Comment

• Originally posted by attapony View Post
                        และแล้ว ก็ได้ประกอบ หลังจาก ซื้อมาตั้งแต่ปีที่แล้ว กับ A05FN ครับ

ไว้ดูหนัง ฟังเพลง ต่อกับโทรทัศน์

ใครใช้รุ่นนี้ ซ่อนสายกันยังไงครับ ช่องด้านหลังมันแคบจัง

มีอีกคำถาม ถ้าต้องใส่พัดลมหน้าเคส แบบไม่ใส่ Rack HDD มีวิธีรึเปล่าครับ

ตั้งเด่นเป็นสง่า
                        [ATTACH=CONFIG]1959854[/ATTACH]
                        พัดลม nb ซื้อไหนครับ

Comment

• หาเพลงมาฝากสมาชิกใหม่ เพื่อความอบอุ่นหนุกหนานในคลับ อิอิ

Comment

• เล่นหอย เอ๊ย เคสหอยไปนานๆ ก็ออกลูกออกหลานมาให้ดูเล่น

Comment

• ป๋าถ้ามันออกมาเยอะเลี้ยงไม่ไหวส่งมาให้ผมเลี้ยงบ้างก็ได้นะครับ

Comment

• Originally posted by NOTEKAN1 View Post
                                ป๋าถ้ามันออกมาเยอะเลี้ยงไม่ไหวส่งมาให้ผมเลี้ยงบ้างก็ได้นะครับ
                                คงต้องเลี้ยงหอยสองตัว จะได้ออกลูกออกหลานมาแบบยกกำลังสองเลยนะ

ตอนนี้ไปเจอของเล่นที่อยากได้แย้ว แต่บ้านเราเอาตัวต่ำๆมา ไม่เอาตัวในคลิปเข้าแหงมๆ

Comment

Working...
                                X