Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอลงกับเขาบ้าง

Comment

• Originally posted by mr.pao View Post
      ^^กรรมแท้ ไม่ได้ปิดฝาถังพักเหรอครับ
      กะว่าจะเติมน้ำเพิ่มหลังเดินปั๊ม เลยวางฝาปิดไว้เฉยๆ กันกระเด็น
      แต่ตอนเปิดเครื่องน้ำมันจะพุ่งแรงกว่าปกติ เลยกระฉอกลงมาโดนการ์ดนี่แหละครับ เศร้าเลย

Originally posted by santazen View Post
      เข้าไปในนี้เลยครับ เห็นรับซ่อมอยู่ >>>>> กดเลยจร้า กดเบาๆนะ
      ครับขอบคุณครับ เห็นในห้อง display มีอยู่หลายเจ้า PM ไป 3 ยังไม่ตอบมาซักกะเจ้านึง เดี๋ยวลองเจ้านี้ดู

Comment

• พรุ่งนี้จะรื้อใหม่อีกรอบ เปลี่ยนบอร์ด cpu power ใหม่ แต่เจอเรื่องน่าเบื่อตรงที่ hdd warning c5 แถมมีอาการถ่ายโอนข้อมูลช้า สงสัยได้เอาเคลมซะแล้ว ลูกที่ลงวินโดวด้วย เซ็งเลย

Comment

• มาใหม่ตอนนี้ทันมั้ยครับ ^^ ถ้าทันก้อฝากด้วยครับ Nvidia Edition >,<

ฝากก่อน 1 รูปเด๋วมาเพิ่มคับ

Comment

• ถามเรื่องฝาข้างอะครีลิคหน่อยครับ ว่าเราเอาไปทำร้านไหนได้บ้าง ร้านรับทำป้าย ตัดสติ๊กเกอร์ พวกนี้รับทำมั้ยครับ

หรือจะเปลี่ยนเป็นกระจกจะได้มั้ย ใจจริงอยากใส่เป็นกระจกเอา ใสดี

Comment

• เข้าคลับด้วยจ้า เพิ่งไปสอยมาวันนี้เอง จัดสายไม่เป็น -*-

Comment

• Originally posted by mr.pao View Post
                update: evga480&koolance
                สวยอ่ะ

Originally posted by EvilMOnstR View Post
                ขอลงกับเขาบ้าง

นี่ก็ไม่แพ้กัน

2 คนนี้ใช้ การ์ดจอตัวเดียวกันหรือเปล่าหว่า

Comment

• 480 เหมือนกันครับ บล็อค+backplate ก็เหมือนกัน

Comment

• สมาชิกใหม่มารายงานตัวครับไม่รู้ทันป่าวครับ...อิอิ กำ
                    CM 690 PLUS อุ้มครับ

Comment

• งามๆทั้งนั้นเลยครับ...

Comment

• ขอเข้าร่วม CM 690 II Club TH ด้วยครับ

ผมโบ๊ทครับ พึ่งซื้อรุ่น Black & White Edition (USB 3.0) มา โมฝาข้าง+ประกอบเสร็จหมาดๆ สายไม่ได้จัดรกหน่อยครับ(ไม่ใช่อะไรหรอกpsuถอดสายไม่ได้แล้วดันให้มาซะเยอะเห็นแล้วท้อเลย 55 ใครมีเทคนิคจัดสายบอกผมหน่อยนะครับ)

เอาแค่นี้ก่อนครับเดี๋ยวของมาครบ+ว่างๆจะจัดให้ใหม่ครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

Comment

• ข้างนอกขาวข้างในดำ ผมโคตรชอบเลย

Comment

• ที่จริงผมอยากได้ตัวนี้ครับแต่แพงไป + ชอบข้างใน CM690II มากกว่า พอเห็นตัวขาว-ดำละเข้าทางเลย จัดมาเจาะฝาข้างทันที 55

Comment

• Originally posted by tavezz View Post
                              ขอเข้าร่วม CM 690 II Club TH ด้วยครับ

ผมโบ๊ทครับ พึ่งซื้อรุ่น Black & White Edition (USB 3.0) มา โมฝาข้าง+ประกอบเสร็จหมาดๆ สายไม่ได้จัดรกหน่อยครับ(ไม่ใช่อะไรหรอกpsuถอดสายไม่ได้แล้วดันให้มาซะเยอะเห็นแล้วท้อเลย 55 ใครมีเทคนิคจัดสายบอกผมหน่อยนะครับ)

เอาแค่นี้ก่อนครับเดี๋ยวของมาครบ+ว่างๆจะจัดให้ใหม่ครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
                              ข้างนอกขาวข้างในดำ คุ้นๆ เหมือนเมียผมเลย

Comment

• ท่านเจาะฝาข้างเองหรอครับ ดูดีทีเดียว หลอกเลียนแบบจะได้มั้ยน่า ฮ่าๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                                X