Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by ne-oo View Post
    ถามหน่อยคลับนี้ มีใครใช้ CM 690 II Black & White Edition หรือ CM 690 II Advanced White บ้างมั้ย....
    มีอิยั๋งหรอ ผมใช้อยู่

Comment

• ใครสนใจพัดลม Thermaltake 12cm เชิญทางนี้ครับ

http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/1801040

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
        มีอิยั๋งหรอ ผมใช้อยู่
        ขายให้ผมมั้ยท่าน...

Comment

• Originally posted by ne-oo View Post
          ขายให้ผมมั้ยท่าน...
          กำ - -"

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
            กำ - -"

Comment

• หลังจากแอบนอกใจไป Haf x สุดท้ายก็ต้องกลับมา 690II เหมือนเดิม
              มาพร้อม USB3.0

ยังไม่ถึงอาทิตย์ฝุ่นเริ่มเกาะแล้ว

Comment

• หวัดดีครับ หายไปนานเลย

ตอนนี้พอจะว่างหน่อย เดี๋ยวจะทำ V2.5 อิอิ

Comment

• เปลี่ยนทางน้ำนิดหน่อยครับ
                  [IMG][/IMG]
                  [IMG][/IMG]

Comment

• Originally posted by Murphy View Post
                    เปลี่ยนทางน้ำนิดหน่อยครับ

ช่อง HDD เก่าไปใหนแล้วหรอครับ

แล้วยังใช้อีกไหม ครับ

ขอชื้อต่อ ของผมมันหาย - -*

Comment

• Originally posted by Theone555 View Post
                      ช่อง HDD เก่าไปใหนแล้วหรอครับ

แล้วยังใช้อีกไหม ครับ

ขอชื้อต่อ ของผมมันหาย - -*
                      ช่องที่ใสข้างล่างอีก 4 ช่องใช่ไหมครับ ผมตัดผิดเสียไปเลยครับ แหะๆ ประมาณว่าโมแล้วแต่ทำไม่ดีอ่ะครับ T-T

Comment

• กำ เลย - -*

อยากได้ๆ

Comment

• สวัสดีครับ คุณใหม่ คุณมาส หายไปไหนหมด

Comment

• Originally posted by mais1975 View Post
                            สวัสดีครับ คุณใหม่ คุณมาส หายไปไหนหมด
                            ใหม่กับมาส ไปเที่ยวครับ

Comment

• ขอคำแนะนำหน่อยครับ พอดีพัดลมหน้าเคสผมมีเสียงอะครับ เลยไปซื้อตัวใหม่มาเปลี่ยน แต่ตัวที่ซื้อมามันไม่มีสายที่ไว้ต่อกับสวิทเปิดปิดไฟ led อะครับ ไม่ทราบว่าพอหาซื้อได้จากที่ไหนบ้างหรอครับ

Comment

• ไม่ต้องเสียบก็ได้ครับ สวิตช์นั่นมันเป็นของพัดลมตัวนั้นครับ ถ้าเปลี่ยนเป็นตัวอื่นก็เสียบ 3pin ปกติครับ

Comment

Working...
                                X