Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพเพิ่มนิด หลังจากยัดของเล่นใหม่เข้าไปแล้ว แต่ยังรกๆอยู่เลย ไว้มีเวลาว่างจะจัดสายใหม่

Comment

• Originally posted by cocoboyz View Post
      อัพเพิ่มนิด หลังจากยัดของเล่นใหม่เข้าไปแล้ว แต่ยังรกๆอยู่เลย ไว้มีเวลาว่างจะจัดสายใหม่

[ATTACH=CONFIG]1849590[/ATTACH]
      บอร์ดใหญ่จริงๆ

Comment

• Originally posted by santazen View Post
        ยางที่ใช้ปิดรูอย่างในรูปมีขายหรือป่าวครับ

ยางแบบนี้ที่ใหนมีขายบ้างครับท่าน

Comment

• Originally posted by Kalonza View Post
          ยางแบบนี้ที่ใหนมีขายบ้างครับท่าน
          มีคนต้องการอยากได้เหมือนผมเลย รอคำตอบ หึหึ

Comment

• fan 12-14 cm (cm 690 II advanced)
            Attached Files

Comment

• สอบถามหน่อยครับ

บ้านเรามี ตัวสีขาว-ดำ ฝาข้างใสขายไหมครับ
              ใครเคยซื้อบ้าง หาซื้อได้ที่ไหนครับ

Comment

• Originally posted by pongzen View Post
                สอบถามหน่อยครับ

บ้านเรามี ตัวสีขาว-ดำ ฝาข้างใสขายไหมครับ
                ใครเคยซื้อบ้าง หาซื้อได้ที่ไหนครับ

เหมือนจะเคยเห็น

Comment

• ติดต่อท่านนี้เลยครับ

http://www.overclockzone.com/forums/...8%99%E0%B9%86-!!

Comment

• Originally posted by cocoboyz View Post
                    ติดต่อท่านนี้เลยครับ

http://www.overclockzone.com/forums/...8%99%E0%B9%86-!!
                    สอบถามดูแล้วครับ ไม่มีครับ มีแต่ฝาข้างทึบ...

Comment

• Originally posted by pongzen View Post
                      สอบถามดูแล้วครับ ไม่มีครับ มีแต่ฝาข้างทึบ...
                      ตัดเองเลยครับ เวลาขายราคาไม่ตกหลอก อิอิ

Comment

ลองทำอย่างท่านนี้ดูสิครับ ผมว่าสวยกว่าแบบฝาข้างที่จอมาให้อีก

Originally posted by tavezz View Post
                        ขอเข้าร่วม CM 690 II Club TH ด้วยครับ

ผมโบ๊ทครับ พึ่งซื้อรุ่น Black & White Edition (USB 3.0) มา โมฝาข้าง+ประกอบเสร็จหมาดๆ สายไม่ได้จัดรกหน่อยครับ(ไม่ใช่อะไรหรอกpsuถอดสายไม่ได้แล้วดันให้มาซะเยอะเห็นแล้วท้อเลย 55 ใครมีเทคนิคจัดสายบอกผมหน่อยนะครับ)

เอาแค่นี้ก่อนครับเดี๋ยวของมาครบ+ว่างๆจะจัดให้ใหม่ครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

Comment

• ^^ mo พ่นสีใหม่ได้ครับ พวกตะแกรง ด้านบนและด้านหน้า ถอดได้ไม่ยากครับ

Comment

• ... ของเราแบบบ้านๆ ฝาข้างทำเอง

2012-07-20 08.45.05.jpg
                            Last edited by ne-oo; 24 Jul 2012, 07:58:33.

Comment

• Originally posted by ne-oo View Post
                              ... ของเราแบบบ้านๆ ฝาข้างทำเอง

[ATTACH=CONFIG]1852789[/ATTACH]
                              [ATTACH=CONFIG]1852794[/ATTACH]
                              ยกมาเลยจะพ่นสีขาวให้

Comment

• Originally posted by santazen View Post
                                เข้าไปในนี้เลยครับ เห็นรับซ่อมอยู่ >>>>> กดเลยจร้า กดเบาๆนะ
                                เค้าซ่อมไม่ได้ครับ ส่งกลับมาละ บอกว่าไม่มีอะไหล่การ์ดรุ่นนี้

Comment

Working...
                                X