Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by AeGis View Post
    ต่อมาข้าง ๆ เลยครับ แล้วเอา 2 ตอนยัดข้างบน จริง ๆ เอาใส่ข้างล่างได้ อีก 2 ตอนน่ะครับ อิอิ
    อืมๆๆ จะรอชมครับ เคสนี้เอายัดในเคส สุดๆ ได้ 2+2+1 แต่นี้มี 3ตอนด้วย อิอิ

Comment

• Originally posted by mai_TT View Post
      จะอำลาวงการ พักยก ซักหน่อย

โดนตรวจสอบเรื่องรายจ่ายไม่โปร่งใส

ผบทบ. สั่งพัก ลูกชายตัวน้อยนั่งเศร้า เล่นโน๊ตบุ๊ค ไปก่อน

จบข่าว

T^T

โดนผู้บัญชาการที่บ้าน ตรวจสอบ การเงินซะแล้ว พี่ใหม่ผม - -"

Comment

• Originally posted by devilszaa View Post
        โดนผู้บัญชาการที่บ้าน ตรวจสอบ การเงินซะแล้ว พี่ใหม่ผม - -"
        บรรลัย กันทุกนาย จะสิ้นปีก็เงี้ย ทำใจ อิิอิ

ซื้อไรบ่อยๆ เขาว่ามายังงี้ คุณล่ะ โดนมายังไง 555+ เออ ว่าแต่ MB ของ MSI ร้านใหนมีขายมั้งครับ จะแอบซื้อ แอบเปลี่ยน

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
          อย่าบอกนะว่าอัฟเดทซ้ำคน
          อันเดิมผมเล่น 775 ตอนนี้เปลี่ยนเป็น 1156 i5 ไงพี่ ^^

Comment

• Originally posted by wd.hate View Post
            บรรลัย กันทุกนาย จะสิ้นปีก็เงี้ย ทำใจ อิิอิ

ซื้อไรบ่อยๆ เขาว่ามายังงี้ คุณล่ะ โดนมายังไง 555+ เออ ว่าแต่ MB ของ MSI ร้านใหนมีขายมั้งครับ จะแอบซื้อ แอบเปลี่ยน

ผมหรอ เขาก็จะพูดออกมาว่า จะซื้อห่ า อะไรมานักหนา เปลืองตัง แต่งไปแล้วได้อะไร - -" กลุ้มเลยครับ หน้าด้านครับผมไม่ฟัง อิอิ ก็ใจมันรัก 555+

Comment

• จับคอมมาเล่นน้ำกันเถ๊อะ รับลอง เย็นแน่!! ใครลองแล้ว มาบอกต่อกันด้วยเน้อ อิอิ

แล้วนี้คือวิธีทำ ลองเลยๆ ยุๆๆๆ

Comment

• กลับมาบ้านหน่อยครับ

Comment

• 690 II พัดลมด้านบน ถ้าติดสองตัวเอาลมเข้าหรือออกครับ? ถ้าดูดออกสามตัว หลัง 1 บน 2 แล้วเข้าแค่ 1 ตัวด้านหน้าลมเข้าจะพอไหมครับ
                  Last edited by yoooh; 12 Nov 2010, 01:18:10.

Comment

• เกิดทันกันรึปล่าว 55+

Comment

• Originally posted by yoooh View Post
                      690 II พัดลมด้านบน ถ้าติดสองตัวเอาลมเข้าหรือออกครับ? ถ้าดูดออกสามตัว หลัง 1 บน 2 แล้วเข้าแค่ 1 ตัวด้านหน้าลมเข้าจะพอไหมครับ
                      มันมีหลักการว่า

ดูดหน้าออกหลัง
                      ดูดล่างออกบนครับ

Comment

• ร่วมแจมด้วยคน รูปจากมือถือ

จากในรูปนะคับ ถ้าเอาหม้อลงล่าง ด้านบนยัดพัดลม14" จะได้พอดีเลย3ตัว ปกปิดช่องโหว่อันน่าเกลียด

หม้อน้ำ ฟินถี่เลยต้องใช้พัดลมรอบสูง
                        Attached Files
                        Last edited by ecafe253; 12 Nov 2010, 21:25:42.

Comment

• ^
                          ^
                          หม้อ 3 ตอน >< ยัดเข้าไปได้โหดขิงๆ

Comment

• Originally posted by ecafe253 View Post
                            ร่วมแจมด้วยคน รูปจากมือถือ
                            bispower รึปล่าวครับ

Comment

• หม้อ 3 ตอน โผล่มา 2 เจ้าเลย
                              โหดๆ

Comment

• Originally posted by destinyair View Post
                                bispower รึปล่าวครับ
                                เป็นของ Black Ice ตัวบางอ่าคับ

Comment

Working...
                                X