Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by ecafe253 View Post
    เป็นของ Black Ice ตัวบางอ่าคับ
    หมายถึงถัง อ่ะจ้า

Comment

• Originally posted by destinyair View Post
      หมายถึงถัง อ่ะจ้า
      555+ ใช่ละคับ ถังบิทพาวเว่อ

Comment

• Originally posted by ecafe253 View Post
        ร่วมแจมด้วยคน รูปจากมือถือ

จากในรูปนะคับ ถ้าเอาหม้อลงล่าง ด้านบนยัดพัดลม14" จะได้พอดีเลย3ตัว ปกปิดช่องโหว่อันน่าเกลียด

หม้อน้ำ ฟินถี่เลยต้องใช้พัดลมรอบสูง
        สวดยอดดด!!

Comment

555+ ใช่ละคับ ถังบิทพาวเว่อ
          มีรูปใหญ่ๆมั้ยครับ ผมอยากกะขนาดหน่อย เหมือนผมใส่แล้วจะติดการ์ดจอ

Comment

• Originally posted by destinyair View Post
            มีรูปใหญ่ๆมั้ยครับ ผมอยากกะขนาดหน่อย เหมือนผมใส่แล้วจะติดการ์ดจอ
            ไม่น่าจะติดนะคับ ผมใช้5850 มันไปติดตรงสายไฟเสียบ ถ้าเป็นการ์ดจอรุ่นอื่นถังพักน้ำก็ยัดเข้าไปข้างในได้อีก
            จากรูปจะมีช่องว่างคับ

ปล.ขายึดถังพักใช้ไม่ได้นะคับ ต้องใช้สายรัดเท่านั้น แค่หายางรองกันถังลายก็พอละ

หรือ ยกถังพักน้ำขึ้นสูงกว่าการ์ดจอก็ได้คับ เพือความสวยงามก็ลดขนาดความยาวของถังพักน้ำด้วย

ในรูปถังพักน้ำยาว 15cm
            Attached Files
            Last edited by ecafe253; 12 Nov 2010, 21:29:26.

Comment

• Originally posted by MuMaZor View Post
              มันมีหลักการว่า

ดูดหน้าออกหลัง
              ดูดล่างออกบนครับ
              ดูหน้สออกหลังก้อมีแล้ว ดูดล่างยังไม่มี มีแต่ออกบน
              ไม่รู้จะแต่ต่างกันไหมถ้าไม่ใส่พัดลมดูดล่าง

Comment

• Originally posted by yoooh View Post
                ดูหน้สออกหลังก้อมีแล้ว ดูดล่างยังไม่มี มีแต่ออกบน
                ไม่รู้จะแต่ต่างกันไหมถ้าไม่ใส่พัดลมดูดล่าง

ของผม ดูดหน้า - ออกหลัง
                ดูดล่าง - ออกบน

เหมือนกันครับ แล้วตอนนี้ก็กำลังจะดูด จ๊วบๆ ด้วย 555+

Comment

• บนดูด กลางดูด ล่างดูด ผมชอบแบบนี้

Comment

ไม่น่าจะติดนะคับ ผมใช้5850 มันไปติดตรงสายไฟเสียบ ถ้าเป็นการ์ดจอรุ่นอื่นถังพักน้ำก็ยัดเข้าไปข้างในได้อีก
                    จากรูปจะมีช่องว่างคับ

ปล.ขายึดถังพักใช้ไม่ได้นะคับ ต้องใช้สายรัดเท่านั้น แค่หายางรองกันถังลายก็พอละ

หรือ ยกถังพักน้ำขึ้นสูงกว่าการ์ดจอก็ได้คับ เพือความสวยงามก็ลดขนาดความยาวของถังพักน้ำด้วย

ในรูปถังพักน้ำยาว 15cm
                    ขอบคุณครับ มัน 6cm รึปล่าวครับ

Comment

บนดูด กลางดูด ล่างดูด ผมชอบแบบนี้
                      แสดงว่าเป็นคนชอบดูด อิอิ

Comment

• ผมชอบให้ดูด

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
                          ผมชอบให้ดูด
                          อีกคนนึงชอบดูดส่วนอีกคนนึงชอบให้ดูด เอ๊ะยังไง หรือว่า เป็นอะไรกัน อ่าๆๆ ไม่อยากจะเชื่อ 555+

Comment

• ไปลุยคลองถมดีกว่า อิๆ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
                              ไปลุยคลองถมดีกว่า อิๆ
                              ซื้อ led สีขาว แบบสิลิโคน มาฝากด้วย (ฟรี)

Comment

• ขอบดูดกันจริงๆ เอ้ยไม่ให้สิต้องโดนดูด ฮ่าๆ ๆ ๆ
                                ขอเข้าคลับด้วยคนนะครับ

สุดท้ายก็ต้องให้น้องเค้าดูดจากด้านล่าง รู้สึกว่าเย็นขึ้นอิอิ

Comment

Working...
                                X