Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by destinyair View Post
    โทรมาเลยคับ มาส จะตอบเท่าที่รู้ อิอิ
    ได้ค่ะตะเอง

ว่างๆ เดี๋ยวโทรไปจีบ

^ ^

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
      ได้ค่ะตะเอง

^ ^

Comment

• Originally posted by wikorn View Post
        yes

ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
          ได้ค่ะตะเอง

^ ^

ไม่ได้ เค้าหึงนะ - -*

Originally posted by destinyair View Post
          แย่งแฟนเค้าหรอ

^^

Comment

• Originally posted by mai_TT View Post
            ไม่ได้ เค้าหึงนะ - -*

แย่งแฟนเค้าหรอ

^^
            จุ๊ๆอย่าออกตัวแรงมาก

Comment

• Originally posted by devilszaa View Post

สวัสดีครับผม ไฟเกิน มันก็มีส่วนนะที่มันไหม้อ่ะ แต่ก็ไม่รู้ดิเป็นที่ของรึเปล่าครับ ของผมก็เปิด หลอดสีแดง ไม่เห็นมันเป็นอะไรเลย

แต่มีสวิตปิดเปิดไฟด้านหลังนะครับ
              เดี๋ยวจะลองซื้อยี่ห้อใหม่ดูครับ ขอบคุณครับ

Comment

• ไม่ทราบว่าตอนนี้ 690II ADVANCE มือ2 สภาพ90%+ ในบอร์ดเราเค้าขายกันเท่าไรครับ

690II ADVANCE มือ1 ในเว็ปเรามีเจ้าไหนขายถูกๆบ้างครับ ขอลิ้งทีนะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by songpol_oot View Post
                  ไม่ทราบว่าตอนนี้ 690II ADVANCE มือ2 สภาพ90%+ ในบอร์ดเราเค้าขายกันเท่าไรครับ

690II ADVANCE มือ1 ในเว็ปเรามีเจ้าไหนขายถูกๆบ้างครับ ขอลิ้งทีนะครับ

ขอบคุณครับ
                  มือ 2 ประมาณ 2500.- ครับ เท่าที่เห็นนะ

ส่วนมือ 1 ประมาณ 3150.- ถ้าหาเจอ เด๋วหาให้ครับ

Comment

• Originally posted by mai_TT View Post
                    มือ 2 ประมาณ 2500.- ครับ เท่าที่เห็นนะ

ส่วนมือ 1 ประมาณ 3150.- ถ้าหาเจอ เด๋วหาให้ครับ
                    2500 เองหรอครับ แต่ค่าส่งอีกก็คง+200อัป

มือ1 นี่รวมส่งแล้วใช่ไหมครับ

ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by songpol_oot View Post
                      2500 เองหรอครับ แต่ค่าส่งอีกก็คง+200อัป

มือ1 นี่รวมส่งแล้วใช่ไหมครับ

ขอบคุณครับ
                      ที่ผมเคยเหนแค่ในกทม.ส่งฟรี

เมื่อกี้ พยายามหากระทู้ แล้วไม่เจออ่าคับ

ยังไงขอโทษจิงๆ ไม่เกิน 3350.- พร้อมส่ง

ถ้าไม่คิดไรมาก ก็หาเล่นมือ 2 เอาก็ได้ครับ ถ้าคิดว่าไม่ได้หยุดที่ตัวนี้

ผมซื้อ มือ 1 มา2 ตัวละ ยังมองหา ตัวใหม่ที่ถูกใจไม่เจอเลย

อิอิ

Comment

• 5555555+ ตื่นสาย ไปเรียนไม่ทัน

- -*

Comment

• เงียบจิงๆ

Comment

เงียบจิงๆ
                            แบร่ แบร่ อิอิ

Comment

• เงียบจิง บ้านนี้

- -*

Comment

• มาแจมด้วยครับ เพิ่งได้มาวันนี้ครับ

ตัว Advance ครับ

Comment

Working...
                                X