Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Striken View Post
    มาแจมด้วยครับ เพิ่งได้มาวันนี้ครับ

ตัว Advance ครับ
    อ่าคับ ชื่อไรหรอคับ

ว่างๆ ถ่ายรูปมาโชว์กันหน่อยนะ

Comment

• ฝากประชาสัมพันธ์ครับ

โครงการรับบริจาคคอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ครับ

รายละเอียดดูได้ในลิงค์นี้ครับ http://www.cm-club.com/vb/showthread.php?t=200672

ผมยินดีออกค่าขนส่งทั้งหมดน่ะครับ

ที่อยู่จัดส่งของครับ

อภิสิทธิ์ สุยะวาด eXtremeShop 21/3 ถ.เวียงบัว ต.ช้างเผือก อ.เมือง เชียงใหม่ 50300 โทร.ตอกต่อได้ที่เบอร์ 0894326446 ครับ ขอวงเล็บหรือระบุหน้ากล่องด้วยน่ะครับว่าขอบริจาคเพราะกลัวจะสับสนกับของที่ส่งมาลงหน้าร้านครับ ขอบคุณครับ

Comment

• เอาไปดูกัน http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/1082728

รูปไปดูจ้า

Last edited by kopza521; 10 Nov 2010, 09:56:43.

Comment

• แรมไม่เสียบช่อง สีฟ้าล่ะคับบ

Comment

• Originally posted by mai_TT View Post
            อ่าคับ ชื่อไรหรอคับ

ว่างๆ ถ่ายรูปมาโชว์กันหน่อยนะ
            ชื่อ กฤชครับท่าน

ไว้จะถ่ายมาให้ดูครับ แต่ไม่ค่อยสวยเน้อ
            Last edited by Striken; 10 Nov 2010, 10:24:22.

Comment

• มีแต่สวยๆ

Comment

• Originally posted by destinyair View Post
                มีแต่สวยๆ
                เรามันคนจน ต้องทำใจพี่

T^T

Comment

• Originally posted by mai_TT View Post
                  เรามันคนจน ต้องทำใจพี่

T^T
                  เซง ใครมีสาย 8พิน vga มั้ง โยนมาเส้นนึง

Comment

• พัดลม 14cm แบบหน้าเคส Blue led ที่เปิด-ปิดไฟได้

มี Red led ขายไหมครับ ที่เป็นลักษณะเดียวกัน

Comment

• มาเยี่ยมเยียน

ชุดน้ำรอกันยาวๆ พี่น้อง

เห็นตาแอร์เล่นแล้วอดใจไม่อยู่

Comment

• Originally posted by kopza521 View Post
                        เอาไปดูกัน http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/1082728

รูปไปดูจ้า

รบกวนแนะนำตัวหน่อยซิ ตะเอง
                        ว่าแต่ใช้รุ่นไหนอยู่หรอครับ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
                          มาเยี่ยมเยียน

ชุดน้ำรอกันยาวๆ พี่น้อง

เห็นตาแอร์เล่นแล้วอดใจไม่อยู่

Comment

• Originally posted by destinyair View Post
                            แนะนำทีซิท่าน หม้อ 1 ตอนพอ เข้า cpu อย่างเดียว

Comment

• ใครมี psu ขนาด 600w ขึ้นไป เอามายืมเช่าซัก อาทิตย์สิ

Comment

ใครมี psu ขนาด 600w ขึ้นไป เอามายืมเช่าซัก อาทิตย์สิ
                                ผมมีคร้าบ แต่ต้องเก็บไว้ใช้อะซิ T_T
                                รอมีทุนเสริมก่อน ค่อยปล่อย ^ ^
                                อยากได้ Corsair HX สัก 850w

ทนใช้ Cooler Master Silent Pro M 700w ไปก่อน
                                555+

Comment

Working...
                                X