Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาอัพรูปให้ 1 รูปยืนยันว่าได้ 5870 มาถึงเย็นวันนี้ครับ อิอิ

เด่วว่างๆจะถ่ายมาลงเพิ่มครับ

Comment

• [QUOTE=PeaceB;18333632]
      Originally posted by 3nter View Post
      หายาก ท่านเจ ขอบดำใบใสไฟน้ำเงิน
      ผมก็ต้องการแบบท่านอะครับ แต่ LED เป็นสีแดงนะ
      ก็เลยจำใจซื้อ 8cm บางของ Coolermaster ไปก่อนแต่ไม่มีไฟ

แลกกันมั้ย อยากได้แบบไม่มีไฟอะ

ไฟ UV ก้มีนะ ไฟขาวก้มี เอาแบบไหน อิอิ
      ไม่เป็นไรครับท่าน ไว้ก่อนดีกว่า

Originally posted by james_en_kku View Post
      มาอัพรูปให้ 1 รูปยืนยันว่าได้ 5870 มาถึงเย็นวันนี้ครับ อิอิ

เด่วว่างๆจะถ่ายมาลงเพิ่มครับ
      นี้ครับเอามาโชว์ให้ โหดๆๆ

Comment

• Originally posted by golfcmtc View Post
        ขอสมัครเข้าคลับด้วยคนนะครับ

ชื่อ golf ครับ

ใช้ CM 690 II PLUS ครับ

จัดสายไม่ค่อยสวยเท่าไหร่นะครับ แหะๆ รอกาดจอไปเคลมมาก่อน + หา Mega shadow มือสอง อิอิ

จะขายแล้วหรอท่าน อิๆ

ใช้ได้แปปเดียวเบื่อและ

Comment

• สาย sata ติดเคส มันดูบ้านๆมาก ไม่เข้ากะตัวเคส

วันนี้จับยัดสายถัก UV + ท่อหดเรียบร้อย

ดูดีขึ้นเยอะ 555

Comment

• Originally posted by PeaceB View Post
            สาย sata ติดเคส มันดูบ้านๆมาก ไม่เข้ากะตัวเคส

วันนี้จับยัดสายถัก UV + ท่อหดเรียบร้อย

ดูดีขึ้นเยอะ 555
            รอชมสายถัก อิๆ

Comment

• อยากได้ขาซิ้งค์ i7 ของ Cooler Master ครับใครมีจัดมาโหน่ย

Comment

• Originally posted by Merfo View Post
                อยากได้ขาซิ้งค์ i7 ของ Cooler Master ครับใครมีจัดมาโหน่ย

ใครต้องการขาย รายงานตัวด่วน

ขอค่านายหน้าด้วย ตาแอ๊ว
                ถ้าได้จากกระทู้นี้
                555+

Comment

• ไม่ได้เข้าคลับมาหลายวัน เหอๆ งานเยอะโคดดดด.

Comment

• Originally posted by earkaliber View Post
                    ไม่ได้เข้าคลับมาหลายวัน เหอๆ งานเยอะโคดดดด.

วุ่นกันทุกคน ฮ่าๆ

หวัดดียามบ่ายกว่าๆ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post

วุ่นกันทุกคน ฮ่าๆ

หวัดดียามบ่ายกว่าๆ
                      แอบๆ มาดู

Comment

• Originally posted by harumij View Post
                        แอบๆ มาดู
                        *-*

Comment

• แวะมาทักทายยามเย็นครับทุกท่าน อิอิ

Comment

• Originally posted by james_en_kku View Post
                            แวะมาทักทายยามเย็นครับทุกท่าน อิอิ

ดีท่านเจมส์
                            ไม่มีไรมาโชว์หรอ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post

ดีท่านเจมส์
                              ไม่มีไรมาโชว์หรอ
                              อิอิยังไม่มีเวลาเลยครับท่านมาส

ตามกระแสงานยุ่งกับเค้า อิอิ

เด่ววันเสาร์จะเอามาโชร์แล้วกันครับ

Comment

• Originally posted by james_en_kku View Post
                                อิอิยังไม่มีเวลาเลยครับท่านมาส

ตามกระแสงานยุ่งกับเค้า อิอิ

เด่ววันเสาร์จะเอามาโชร์แล้วกันครับ

กระแสเดียวกัน หมด

เดี๋ยวจอรอวันเสาร์ อิๆ

Comment

Working...
                                X