Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกอบตัวนี้เสร็จก่อน จะมาเป็น v.2
    ทำไมกล้อง 4s ไม่ชัดเลย

Comment

• หาตัวนี้ทั้งชุด
      ใครมีไม่ได้ใช้ขอซื้อต่อน่ะครับ อยู่ใกล้ๆบางบัวทองจะดีมากเลยครับ
      ขอยืมรูปพี่ๆที่โพสในนี้น่ะครับ ขอบคูนครับ

Comment

• อิจฉาจริงๆ เรายังใช้ IV EXTREME อยู่เลย ปีหน้าค่อยเจอกัน V EXTREME ปีละหนพอ เอาไปทำอย่างอื่นมั่ง

กำลังจะเป็นหนี้ก้อนโต เดี๋ยวหมุนไม่ทัน อิอิ

Comment

• ไม่มีใครมีเลยฮะ.....รออยู่น่ะครับ

Comment

• Originally posted by arrowice View Post
            ไม่มีใครมีเลยฮะ.....รออยู่น่ะครับ
            มีนะ แต่ใช้อยู่

Comment

• ฝากกระทู้นี้ด้วยนะคร้าบบบในนาม user ใหม่ แต่พ่อค้าคนเดิม อิอิ

http://www.overclockzone.com/forums/...8%A1%E0%B9%88)

Comment

• Comment

• [IMG][/IMG]

Comment

• อยากจะสอบถามหน่อยครับ คือ ช่อง docking ข้างบน ผมเสียบ HDD มันขึ้น หาดีไวซ์เจอแต่ลองเข้าไปใน mycom มันไม่เห็นอะครับ เข้าไปดูใน ดีไวซ์เมเนเจอก็เห็น HDD ตัวที่เสียบไปครบ

Comment

• Originally posted by kitbunchu View Post
                      อยากจะสอบถามหน่อยครับ คือ ช่อง docking ข้างบน ผมเสียบ HDD มันขึ้น หาดีไวซ์เจอแต่ลองเข้าไปใน mycom มันไม่เห็นอะครับ เข้าไปดูใน ดีไวซ์เมเนเจอก็เห็น HDD ตัวที่เสียบไปครบ
                      ไม่ได้ตั้งไดว์มันหรือป่าวครับ เห็นถือว่าปกติ แต่ไม่โชว์อาจเพราะไม่ได้ตั้งไดว์มันนะครับ

Comment

• Originally posted by santazen View Post
                        ไม่ได้ตั้งไดว์มันหรือป่าวครับ เห็นถือว่าปกติ แต่ไม่โชว์อาจเพราะไม่ได้ตั้งไดว์มันนะครับ
                        ตั้งไดร์ยังไงหรอครับ

Comment

• Originally posted by Mpenza View Post
                          ขาวดำแบบนี้พอได้มั้ยครับ

พัดลมรุ่นไรหรอ มีลิงค์ขายไหม อยากได้จัง

Comment

• หายไปนานมาอัฟให้ดูไม่สวยเท่าไหร

Comment

• ว่าจะเปลี่ยน Case ใหม่ อยากรู้ราคาเท่าไหร่หรอครับตอนนี้ รบกวนด้วยครับไม่ค่อยมีเวลาไปเดินดู
                              ระหว่าง CM690 II ADVANCE USB 3.0 และ CM690 PLUS ขอราคาทั้งสองตัวด้วยครับ
                              CM690 II ADVANCE USB 3.0 กับ CM690 PLUS ตัวไหนดีกว่าครับ ขอบคุณล่วงหน้า
                              แนะนำชื่อร้านด้วยก็ดีครับ

Comment

• usb 3.0 เป็นรุ่นล่าสุดแล้วครับ plus อย่าไปเอาตกรุ่นไปแล้ว

มี 3 สี ให้เลือก ดำ ขาว และทูโทนขาวดำ ส่วนรุ่นพิเศษก็มี nvidia edition แต่จะแพงกว่ารุ่นอื่นทั้งหมด เห็นราคาถูกสุดน่าจะ 3290 พันทิพย์มีเยอะ ลองเดินดู

ไม่ก็ท่านนี้เลยครับ ส่งฟรี http://www.overclockzone.com/forums/...8%99%E0%B9%86-!!

Comment

Working...
                                X