Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by pongzen View Post
    ปล. ท่านประธานครับ พอรู้ไหมครับ ว่าท่านใดใช้เคสสีขาวบ้าง อยากดูแนวการแต่งครับ
    มีเยอะมาก ตาลายไปหมด นั่งดูมา 300 กว่าหน้า ส่วนใหญ่เจอแต่สีดำ ^^ [/COLOR]
    กำ - -"
    ไม่ได้แยกไว้ด้วยซิครับ ต้องไล่เอาอ่าครับ ^ ^

Comment

• Originally posted by santazen View Post
      ยางที่ใช้ปิดรูอย่างในรูปมีขายหรือป่าวครับ

มีใครรู้บ้างเนี่ย

Comment

• Originally posted by santazen View Post
        ไม่มีขาย ต้องสั่งจากนอก เป็นของเคสรุ่นอื่น แต่มันใส่ได้อยู่ เคยเห็นในเว็ปนอก หาไม่เจอละ

Comment

• ผมมาหลายครั้งและ จ่าเข้า คลับนี้ทำไงเนี้ย ...

Comment

• ^^แนะนำตัวเลยครับ

Comment

ผมซื้อเคสกับคุณ x_cite เขาแถมมาให้ด้วยครับ ลองติดต่อดู
              ไว้ได้เคส จะถ่ายรูปมาให้ชมครับ เท่าที่คุยเขามีสำรองเป็นอะไหล่ประมาณนั้นอ่ะครับ
              ลองถามๆ ดู เผื่อแบ่งขาย ^^
              ปล. ผมสั่งสีขาวไป มันไม่มียางปิดเหมือนสีดำ

Comment

• เห้ย ผมหาด้วยคนสิ ยางตรงเคสอะ ผมทำมันขาดไปหลายที่เลย ไม่สวย อยากได้มาเปลี่ยนใหม่ ใครมีบอกกันมั้ง

Comment

• Originally posted by pongzen View Post
                  ผมซื้อเคสกับคุณ x_cite เขาแถมมาให้ด้วยครับ ลองติดต่อดู
                  ไว้ได้เคส จะถ่ายรูปมาให้ชมครับ เท่าที่คุยเขามีสำรองเป็นอะไหล่ประมาณนั้นอ่ะครับ
                  ลองถามๆ ดู เผื่อแบ่งขาย ^^
                  ปล. ผมสั่งสีขาวไป มันไม่มียางปิดเหมือนสีดำ
                  ถ้าเคสรุ่นใหม่ๆอย่างพวกที่มี USB 3.0 หรือพวกสี ขาว-ดำ พวกนี้จะมีมาให้เลยครับ ส่วนมันมัน 690ii Adv ตัวเก่ามันไม่มีมาให้

Comment

ถ้าเคสรุ่นใหม่ๆอย่างพวกที่มี USB 3.0 หรือพวกสี ขาว-ดำ พวกนี้จะมีมาให้เลยครับ ส่วนมันมัน 690ii Adv ตัวเก่ามันไม่มีมาให้
                    ตัวสีขาว USB3.0 ก็มียางปิดหรอครับ
                    พอดีก่อนซื้อผมก็หาดูรูป ดูวิดิโอ ตามที่ต่างๆ ตัวสีขาว ไม่เห็นมียางปิดเลยครับ เลยนึกว่าไม่มี
                    เจอแต่ตัวสีดำ สีขาว-ดำ ที่มียางปิด
                    แล้วปกติ ถ้ามียางปิดจริง ตัวสีขาว ยางปิดเป็นสีอะไรครับ
                    เพราะที่เขาบอกแถมให้เป็นยางปิดสีดำครับ
                    ถ้ามากับเคสเลยมันจะเป็นสีขาวหมด เหมือนยางปิดด้านหลังช่องสายยาง รึเปล่าครับ
                    มีท่านใดใช่บ้าง ขอดูรูปหน่อยครับ...

Comment

• ขาวไม่มีหรอกท่าน มีแค่ 2 รุ่นครับ คือ รุ่น 690ii Adv. USB3.0 ตัวสีดำกับ 690ii black&white

Comment

• Originally posted by MeePoohzz View Post
                        ไม่มีขาย ต้องสั่งจากนอก เป็นของเคสรุ่นอื่น แต่มันใส่ได้อยู่ เคยเห็นในเว็ปนอก หาไม่เจอละ
                        โหสงสัยต้องโมเองแล้ว55+

Comment

• Originally posted by mr.pao View Post
                          fan(shark red) & uv blue

สีสันแสบตาม๊ากกกกกกก.

จัดพัดลมตัวนี้เลยพี่เปา รับรองแจ่ม

Comment

• ยางปิดรูที่หากัน เจอละ แต่ต้องสั่งจากนอกกันเอานะครับ
                            http://www.corsair.com/rubber-gromme...ries-800d.html
                            http://www.cmstore.eu/cases/cm-690/c...ubber-grommet/

ของ 800d มันใส่ช่องแนวตั้งได้ แนวนอนด้านล่างสุดต้องสั่งของลิ้งล่าง เห็นมีของอยู่ 21 อัน อันบนมันเป็นแพค 10อัน+อันเล็ก3อัน สั่งมาแบ่งขายได้

Comment

• คึกคักจริงๆ

Comment

• Originally posted by MeePoohzz View Post
                                ยางปิดรูที่หากัน เจอละ แต่ต้องสั่งจากนอกกันเอานะครับ
                                http://www.corsair.com/rubber-gromme...ries-800d.html
                                http://www.cmstore.eu/cases/cm-690/c...ubber-grommet/

ของ 800d มันใส่ช่องแนวตั้งได้ แนวนอนด้านล่างสุดต้องสั่งของลิ้งล่าง เห็นมีของอยู่ 21 อัน อันบนมันเป็นแพค 10อัน+อันเล็ก3อัน สั่งมาแบ่งขายได้
                                ใครสั่งเป็นมั่ง แล้วเอามาแบ่งขายให้กัน

Comment

Working...
                                X