Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เหอๆๆ

Comment

• อยากมีกับเค้าซักตัว

Comment

• น้องใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ย๋าครับ

Comment

• V.4 Up Club หน่อย

Last edited by Oxide_66; 22 Apr 2013, 22:16:32.

Comment

• Originally posted by destinyair View Post
            อยากมีกับเค้าซักตัว
            กลับมาเลยเสี่ย 555

Comment

• แอบมาดู อิอิ

Comment

• เข้ามาดูด้วย อิอิ

Comment

• Originally posted by SinSu View Post
                  V.2 ครับ

สาวกเชลซี ท่านไปทำฝาที่ไหนหรอครับ อยากได้แบบท่านอ่ะคับ รบกวนPMมาบอกหน่อยนะครับสาวกสิงห์เหมือนกัน !! ขอบคุนครับ ^^

Comment

• โทษนะครับ พอดีผมอยากเล่นชุดน้ำยี่ห้อ EK ถ้าจะสั่งอุปกรณ์สั่งที่ไหน
                    หรือมีท่านไหนพอแนะนำการแต่งชุดน้ำเคส 690II ผมมีงบ 24,000.- ครับ พอได้อะไรบ้างครับ(มือใหม่)

Comment

• Originally posted by zatapeza View Post
                      โทษนะครับ พอดีผมอยากเล่นชุดน้ำยี่ห้อ EK ถ้าจะสั่งอุปกรณ์สั่งที่ไหน
                      หรือมีท่านไหนพอแนะนำการแต่งชุดน้ำเคส 690II ผมมีงบ 24,000.- ครับ พอได้อะไรบ้างครับ(มือใหม่)
                      โห งบเยอะจัง แบ่งผมบ้างสิเสี่ย ถ้าชุด Kit ก็ที่ร้านคอมวัวครับ กดลิ้งนี้ครับ

ถ้าไม่งั้นก็สั้งเป็นชิ้นมาประกอบเองครับ EK มีอยู่ท่านหนึ่งครับที่ขายอยู่ในห้อง Cooling ชื่อท่านเอกนะครับ กดลิ้งนี้ครับ

Comment

• Originally posted by zatapeza View Post
                        สาวกเชลซี ท่านไปทำฝาที่ไหนหรอครับ อยากได้แบบท่านอ่ะคับ รบกวนPMมาบอกหน่อยนะครับสาวกสิงห์เหมือนกัน !! ขอบคุนครับ ^^
                        เรื่องฝาถามท่านนี้ครับ กดลิ้งนี้ครับ

Comment

• หาได้แล้วครับ...จากท่านต้น X-cite
                          Last edited by Oxide_66; 10 Nov 2012, 02:04:58.

Comment

• วันนี้ได้ Cooler Master cm690 ประกอบคอม ใส่พัดลม คูลมาสเตอร์ไฟสีเเดง 12 cm.ทุกด้าน เปิดเครื่องทำไมเสียงพัดลมคาง งี่ๆๆ ใครเป็นบ้างจะเก็บเสียงอย่างไรครับ
                            ปล.เข้าคลับต้องเตรียมอะไรบ้างครับ ขอบคุณ

Comment

• ขออยู่ด้วยครับ >>> รับมามือสอง จากคุณกล้วย_MU7

Comment

• ทิ้ง690ไม่ลง ไปตัวอื่นได้แปปเดียวก้อต้องกลับมา

Comment

Working...
                                X