Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอดีมองหา CM690 ฝากข้างใส มี USB 3.0 แบบเสียบข้างในเคส เลย
    ที่เซียร์มีร้านไหนขายมั่งครับ รบกวนชี้เป้าหน่อยครับผม

Comment

• Last edited by bank mods; 3 Apr 2013, 21:18:33.

Comment

• case ตายยาก

Comment

• มารายงานตัว จริง ใช้มา 4เดือนแล้ว เดียว จะถ่ายรูปมาให้ดู รอจับลงน้ำก่อน

ไม่ทราบว่ามี ฝาอคิริก ขายไหมครับพอดีอยากได้

Comment

• Originally posted by sakdabk24 View Post
            มารายงานตัว จริง ใช้มา 4เดือนแล้ว เดียว จะถ่ายรูปมาให้ดู รอจับลงน้ำก่อน

ไม่ทราบว่ามี ฝาอคิริก ขายไหมครับพอดีอยากได้
            ตัดเเองก็ได้

Comment

• Originally posted by bank mods View Post
              ตัดเเองก็ได้
              กำลังคิดจะเอามาทำ Tank ใส่น้ำเลย ขอบคุณมากๆเลยท่าน

Comment

• อะคลีริคนี้ ส่วนใหญ่จะขายอยู่ร้านประเภทอะไรครับ ผมอยู่ตจวง.ไม่รู้จะไปซื้อร้านไหนดี ว่าจะเอาขนาด 3 มม.แบบแผ่นใหญ่ๆนะครับ

จะเอามาตัดขนาดเดียวกับฝาข้างทั้งฝาเลย หรือใครอยู่แถวเชียงรายชี้เป้าหน่อยครับ

Comment

• +

Comment

• 690 II เค้าเจ๋งๆกันทั้งนั้นเลยครับ

Comment

Last edited by 42013; 21 Jan 2013, 19:18:07.

Comment

• ^
                        ^
                        ^
                        ประกอบเสร็จแล้วเหรอครับ เห็นเปิดเครื่องลองไฟแล้วเนี่ย

Comment

Last edited by 42013; 21 Jan 2013, 19:20:57.

Comment

• 2012-12-01 02.16.54.jpg
                            2012-12-01 02.17.05.jpg
                            2012-12-01 02.58.21.jpg

Comment

• 2012-12-01 02.17.31-1.jpg

ขอร่วมด้วยคนนะครับ

Comment

• สอบถามหน่อยนะครับ..ฝาช่อง ODD ด้านหน้าเคสที่เป็นตะแกรง จะแกะมันออกมายังไงอ่ะครับ ผมทดลองดันแล้วแต่ดูแล้วไม่น่าจะใช่แน่ เลยมาสอบถามก่อน เพื่อความชัวร์

Comment

Working...
                                X