Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by enter116 View Post
    วันนี้อุตส่าห์ไปเดินหาเจียร์จิ๋ว ที่อมร ถามพนักงานแล้วบอกไม่มี ไปเดินโลตัส ก็ไม่มีขาย -*- พรุ้งนี้ไปดูร้านขายแถวออฟฟิศอีกรอบ ซื้อมาทำเองดีกว่า
    ห้างณัฐพงษ์ มีไหมครับ ชั้น 2 อ่า หรือไม่ก็คลองถมครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
      ห้างณัฐพงษ์ มีไหมครับ ชั้น 2 อ่า หรือไม่ก็คลองถมครับ
      ไกลบ้าน ไกลที่ทำงานมากมายมายครับ เสาร์-อาทิตย์คงไม่มีเวลาไป

Comment

• ตกลง ผิดที่การ์ดจอหรือผิดที่เคสเนี่ยะ จะได้ขายทิ้งซะ

ยัดเเทบไม่เข้า

Comment

• Originally posted by enter116 View Post
          ไกลบ้าน ไกลที่ทำงานมากมายมายครับ เสาร์-อาทิตย์คงไม่มีเวลาไป
          อ่าว อมรกับนัฐพงษ์ มันก็อยู่บ้านหม้อเหมือนกันไม่ใช่เหรอครับ อิอิ

Originally posted by Heineken18 View Post
          ตกลง ผิดที่การ์ดจอหรือผิดที่เคสเนี่ยะ จะได้ขายทิ้งซะ

5970 อิอิ ยาวอะไรจะขนาดนั้น ต้องเอาตระแกรงออกเลยเหรอครับ เสียว
          Last edited by meo95; 4 Aug 2010, 23:48:16.

Comment

• อรุณสวัสดิ์ครับ...แย้มมาอีกรูปครับ....แว๊บ ๆ
            (อีกอาทิตย์เจอกันใหม่ครับ...รออัพเดทอีกนิ๊ดนึง)

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
              อรุณสวัสดิ์ครับ...แย้มมาอีกรูปครับ....แว๊บ ๆ
              (อีกอาทิตย์เจอกันใหม่ครับ...รออัพเดทอีกนิ๊ดนึง)

จะสวยไปไหน แอบอิจฉา อิอิ

Comment

• ขออนุญาติไปนอนนับมดก่อนนะครับ...

อะไรเอ่ย กินที่ปากแต่เมาที่ขา......ง๊วง ง่วงจัง (ราตรีสวัสด์จริง ๆ ครับทุกท่าน)
                ปรับแต่งเสร็จเมื่อไรจะมาอัพรูปให้ใหม่ครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                  ออ ผมไปเดินดูที่อมรโลตัสบางกะปิครับ

Comment

• 555 ราตรีสวัสดิ์ครับ

Comment

• ราตรีสวัสดิ์ครับ

Comment

• อรุณสวัสดิ์ครับ

Comment

• Originally posted by Heineken18 View Post
                          ตกลง ผิดที่การ์ดจอหรือผิดที่เคสเนี่ยะ จะได้ขายทิ้งซะ

ใกล้หลับแล้วววววว เจอ ATi 5970 แบบนี้ ตาโตเลย......ตื่นเลย แล้วใครจะรับผิดชอบล่ะนี่

Comment

• Silverstone RV02 คลอดมาอีกเครื่องแล้วววครับ

ตัวเครื่องเดี๋ยวถ่ายให้คับ

Comment

• Originally posted by mcunn View Post
                              Silverstone RV02 คลอดมาอีกเครื่องแล้วววครับ

ตัวเครื่องเดี๋ยวถ่ายให้คับ
                              ยินดีต้อนรับครับ

คลับเราโตขึ้นทุกวันๆ เลย อิอิ

Comment

• อยากดูเครื่องอะครับ อิอิ

Comment

Working...
                                X