Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่างๆ มาลากเครื่องผมบ้างนะ อิอิ

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
      นั่นแหละ เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหดครับ...555
      (พอดีมีสัญญาใจกันอยู่นิ๊ดนึงครับ)
      นี่มันใช่เรื่อง Pearl Harbor มะเนียะ สงสัยมีเวลาต้องมานั่ง Clock บู๊กะท่านดริฟอีกสักยก

Comment

• Originally posted by veza View Post
        นี่มันใช่เรื่อง Pearl Harbor มะเนียะ สงสัยมีเวลาต้องมานั่ง Clock บู๊กะท่านดริฟอีกสักยก
        เดี๋ยวเจอโครงการลับขั้นเทพของท่านดริฟแน่ๆ มีติดลบโดยไม่ได้ใช้น้ำแข็งแห้งหรือไนโตรเจนเหลว
        sigpic
        -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
        -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
        งดแรงชั่วคราว

Comment

• Originally posted by tor_za View Post
          เดี๋ยวเจอโครงการลับขั้นเทพของท่านดริฟแน่ๆ มีติดลบโดยไม่ได้ใช้น้ำแข็งแห้งหรือไนโตรเจนเหลว
          เอาหม้อน้ำแช่น้ำแข็งหรอท่าน ^^

Comment

• Originally posted by veza View Post
            อ๊ะ ย๊อเย่น...น่า (วันนี้อารมณ์ ไฮนาเก้นมันมาไปน่ะท่าน) 3 ขวดและ
            ว๊ะ อ่ะ อ๊ะ ขอเผาอีกซะ 500 Loop ก่อนนิ๊ดนึง....เผื่อมันยังไปดีอีก

Originally posted by tor_za View Post
            ก็ว่ากันไปท่าน...555 (ไม่เอาดีกว่ามั๊ง)

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
              อ๊ะ ย๊อเย่น...น่า (วันนี้อารมณ์ ไฮนาเก้นมันมาไปน่ะท่าน) 3 ขวดและ
              ว๊ะ อ่ะ อ๊ะ ขอเผาอีกซะ 500 Loop ก่อนนิ๊ดนึง....เผื่อมันยังไปดีอีก

ก็ว่ากันไปท่าน...555 (ไม่เอาดีกว่ามั๊ง)
              Clock แข่งกันหนุกๆท่าน ผมไม่ซีเรียสครับ ไม่งั้น AMD เงียบเหงามากๆ ^^

Comment

• อรุณสวัสดิ์ครับ

Comment

Clock แข่งกันหนุกๆท่าน ผมไม่ซีเรียสครับ ไม่งั้น AMD เงียบเหงามากๆ ^^
                  นั่นไง เพื่อนรักจุ๊บ ๆ
                  (น่าจะมาพร้อมสัญญาใจนะตะเอง)

Originally posted by enter116 View Post
                  อรุณสวัสดิ์ครับ
                  ครับท่าน ราตรีสวัสดิ์ครับ

Comment

นั่นไง เพื่อนรักจุ๊บ ๆ
                    (น่าจะมาพร้อมสัญญาใจนะตะเอง)

ครับท่าน ราตรีสวัสดิ์ครับ
                    ท่านเองก็อย่าลืมสัญญาใจเรื่อง HT / NB ที่คุยไว้ด้วยหละท่าน PM ผมยังเก็บไว้อยู่นาาา
                    Last edited by veza; 8 Aug 2010, 11:33:44.

Comment

ท่านเองก็อย่าลืมสัญญาใจเรื่อง HT / NB ที่คุยไว้ด้วยหละท่าน PM ผมยังเก็บไว้อยู่นาาา
                      เจ้าของกระทู้เค้าจะว่าหรือเปล่าเนี่ยะท่านวี 555

เอาน่าเดี๋ยวเผาต่ออีกหน่อย เล่น HT 2800 ไปก่อน
                      (งงเหมือนกัน) ค่าอื่นแทบเดิมใน Bios 95%
                      อยู่ ๆ มาเมื่อวาน เพิ่มตัวคูณ ลดบัสแรมลง เซฟไฟใน Bios สุด ๆ ดันได้ 4.334 เฉยเลย

ส่วนเรื่องอัพเดทรูปเคส Version 3 ผมรอบล๊อค VGA อยู่ครับท่าน จขกท. ยังไงประมาณ
                      อาทิตย์หน้านี้คงมีรูปอัพเดทให้เห็น ครั๊บผ๊ม !!!

Comment

• จะรอชมครับ

Comment

เจ้าของกระทู้เค้าจะว่าหรือเปล่าเนี่ยะท่านวี 555

เอาน่าเดี๋ยวเผาต่ออีกหน่อย เล่น HT 2800 ไปก่อน
                          (งงเหมือนกัน) ค่าอื่นแทบเดิมใน Bios 95%
                          อยู่ ๆ มาเมื่อวาน เพิ่มตัวคูณ ลดบัสแรมลง เซฟไฟใน Bios สุด ๆ ดันได้ 4.334 เฉยเลย

ส่วนเรื่องอัพเดทรูปเคส Version 3 ผมรอบล๊อค VGA อยู่ครับท่าน จขกท. ยังไงประมาณ
                          อาทิตย์หน้านี้คงมีรูปอัพเดทให้เห็น ครั๊บผ๊ม !!!
                          ท่าน ดริฟ เปิดตัวลงสนามแรงมาก
                          คราวหน้าสงสัยจะเป็นท่านต่อ
                          ตอนนี้อยากเห็น ชุดน้ำกับเซทหม้อน้ำแช่แข็ง กับ หม้อต้มLN2 มากๆ AMD จะได้มีการแข่งขันครับ เห็นชุด INTEL เค้าแข่งกันทุกวัน เราหงอย -*-

Originally posted by meo95 View Post
                          จะรอชมครับ
                          ท่าน meo95 รีบกลับมาลงสนามด่วนครับ เพื่อความครึ้กครื้นครับผม

จัดพัดลมอนุกรม+อุโมงค์ลม แบบนี้ไปเลยครับ (ภาพจาก VMODTECH)

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                            จะรอชมครับ
                            ไม่ต้องรอครับ
                            มาจอยกันครับ(AMD) จะได้ครึกครื้นครับท่าน

Originally posted by veza View Post
                            ท่าน ดริฟ เปิดตัวลงสนามแรงมาก
                            คราวหน้าสงสัยจะเป็นท่านต่อ
                            ตอนนี้อยากเห็น ชุดน้ำกับเซทหม้อน้ำแช่แข็ง กับ หม้อต้มLN2 มากๆ AMD จะได้มีการแข่งขันครับ เห็นชุด INTEL เค้าแข่งกันทุกวัน เราหงอย -*-

ท่าน meo95 รีบกลับมาลงสนามด่วนครับ เพื่อความครึ้กครื้นครับผม

จัดพัดลมอนุกรม+อุโมงค์ลม แบบนี้ไปเลยครับ (ภาพจาก VMODTECH)
                            บร๊ะเจ้า....น่าตามมั๊ยนั่น

Comment

ไม่ต้องรอครับ
                              มาจอยกันครับ(AMD) จะได้ครึกครื้นครับท่าน

บร๊ะเจ้า....น่าตามมั๊ยนั่น
                              ท่านบอย งอลเลยมั๊ยเนียะท่าน ไม่มีคนไปด้วย

Comment

• อะไรกันเนี้ย สงสัยจะเย็นกว่าน้ำ เสียงกี่ร้อยเดซิเบลเนี้ย
                                ข้างบ้านมีโรงน้ำแข็ง ขอยกคอมไปลากในตู้เก็บน้ำแข็ง ดีมั๊ยหว่า

Comment

Working...
                                X