Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by ultraline View Post
    ผมไปบังคับเซลให้เอาเข้ามาแล้วนะครับ ท่านใดที่ใช้เคส SILVERSTONE รุ่น FT01,FT02,RV01,RV02 รีบสั่งเลยครับ เพราะของมาไม่เยอะครับ อย่างน้อย ก็มีท่านประธาน(ศักดิ์) ที่สั่งไปแล้วนะครับ ท่านอื่นต้องการเพิ่มสีสรรให้กับเคสรุ่นที่ผมกล่าวมารีบสั่งครับ จะได้ใช้พัดลมถูก แล้วทำให้เคสและ Silverstone club มีสีสรรวยงาม

http://forums.overclockzone.com/foru...8#post18321068

อย่าลืมนะท่าน มีของผมอยู่ด้วย 2 ตัว อิอิ

ผมรอของอยู่เลยทีเดียว >,,< อยากได้ไวๆคับ

Comment

• Originally posted by terngtk View Post
      อย่าลืมนะท่าน มีของผมอยู่ด้วย 2 ตัว อิอิ

ผมรอของอยู่เลยทีเดียว >,,< อยากได้ไวๆคับ
      ไม่ลืม รีบหาแนวร่วมไวๆ เอิ๊กๆ จะได้ใช้กันทั้งคลับ

Comment

• ได้รับสติกเกอร์ จากท่านประธานแล้วนะครับ แต่ยังไม่กล้าติด รอประกอบชุดน้ำเสร็จเรียบร้อยก่อน กลัวเสียของ ^^เดียวจะถ่ายมาให้ชม ครับ

ขอบคุณท่านประธานมากที่อุสา ส่งสติกเกอร์มาให้แบบพรี อิอิ

Comment

• Originally posted by jakZero View Post
          ได้รับสติกเกอร์ จากท่านประธานแล้วนะครับ แต่ยังไม่กล้าติด รอประกอบชุดน้ำเสร็จเรียบร้อยก่อน กลัวเสียของ ^^เดียวจะถ่ายมาให้ชม ครับ

ขอบคุณท่านประธานมากที่อุสา ส่งสติกเกอร์มาให้แบบพรี อิอิ
          ไม่เป็นไรครับ ส่งไปให้ไหม่ก็ได้ครับ ทำเผื่อไว้เยอะพอสมควรครับ แล้วแต่สะดวกก็แล้วกัน ท่านใดจะรับเพิ่มติดต่อมานะครับ ไม่ต้องเกรงใจครับ

Comment

• "ได้รับสติ๊กเกอร์แล้ว อ๊อดๆ
            Originally posted by meo95 View Post
            ไม่เป็นไรครับ ส่งไปให้ไหม่ก็ได้ครับ ทำเผื่อไว้เยอะพอสมควรครับ แล้วแต่สะดวกก็แล้วกัน ท่านใดจะรับเพิ่มติดต่อมานะครับ ไม่ต้องเกรงใจครับ

Comment

• ทำไมผมยังไม่ได้เลย อ่ะ น้อยใจนะ

Comment

• ส่งไปก่อนน่าจะได้แล้วนะครับ ไปรษณีย์แต่ละที่ทำงานไม่เหมือนกัน รอนึดนึงครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                  ส่งไปก่อนน่าจะได้แล้วนะครับ ไปรษณีย์แต่ละที่ทำงานไม่เหมือนกัน รอนึดนึงครับ
                  เอิ๊กๆ ..ไปรษณีบ้านผมอย่างนี้แหละครับ สงสัยบรุษไปรษณี เติมลมยางอยู่ หรือไม่ก็ ไขหัวเทียนน อ่ะ เซงเหมือนกัน ก็คงพรุ่งนี้อ่ะมั้ง หวังไว้อย่างนั้น

Comment

• ได้รับแล้วนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                      ตัวนี้เป็นขนาด 120 mmครับ
                      ถ้าตัวนี้มี ขนาด 180 ก็จะดีน่ะครับ

ขอบคุณท่าน duen07 ที่หาข้อมูลมาให้นะครับ
                      ไม่มีตัวนี้หรอครับ ท่านชุมพล

Comment

• อยากเห็น ๆ อิอิ

Comment

• Originally posted by jimmyhuman View Post
                          ไม่มีตัวนี้หรอครับ ท่านชุมพล
                          ตัวนี้นะมีอยู่แล้วครับ ไม่ต้องถามเลย AP181 มาแน่นอนครับ

Comment

• แต่ไม่แน่ใจว่าใบพัดจะเป็นสีฟ้าหรือไม่

Comment

• สวัสดีชาวหินเงินครับ

กินไรกันยังเนี่ย

ท่าน meo95 ได้ส่งสติ๊กเกอร์มาให้ปล่าวครับเนี่ย

อยากได้มากเลย

เผื่อจะติดฉลองของไหม่

%^^~

Comment

• Originally posted by tong1794 View Post
                                สวัสดีชาวหินเงินครับ

กินไรกันยังเนี่ย

ท่าน meo95 ได้ส่งสติ๊กเกอร์มาให้ปล่าวครับเนี่ย

อยากได้มากเลย

เผื่อจะติดฉลองของไหม่

%^^~
                                -
                                เอาใบเสร็จมาดู ไม่มีชื่อท่านซะงั้นครับ มีชื่อคนอื่นซ้ำ 2 หน เด๊วพรุ่งนี้ส่งให้ใหม่ครับ สงสัยไปรณีเบลอ ต้องขออภัยด้วยนะครับ
                                Last edited by meo95; 2 Jun 2010, 19:18:13.

Comment

Working...
                                X