Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวัสดียามเย็น มารายงานตัวครับผม

Comment

• เซ็ง อยากหางาน ซ่อมคอม ทำอ่ะ ไม่มีใครรับ ช่างยนต์ทำเลย

Comment

• Originally posted by Heineken18 View Post
        ลืมซื้อหวย
        ดีแล้วครับที่ไม่ซิ้ออิอิ

Originally posted by wattaa View Post
        สวัสดีวันหิมะตก (ประชด) เย็นเหงื่อท่วมบ้าน
        อยู่แถวริมทะเลยังร้อนอีกเหรอท่าน

Originally posted by seklosoja View Post
        ยามเย็น สวัสดี
        เซ็ง อยากหางาน ซ่อมคอม ทำอ่ะ ไม่มีใครรับ ช่างยนต์ทำเลย
        สวัสดีครับ สู้ สู้

Originally posted by y2k1977 View Post
        สวัสดียามเย็น มารายงานตัวครับผม
        สวัสดีครับ

Comment

• สวัสดียามเย็นครับทุกท่าน

รอ PSU ไหม่จนเหงือกแห้งละ

5770 + บ้านๆ 450W

จะบ้าตาย......

พระบิดาถูกไต้ดิน หมื่นกว่าบาท 874 กับ 74

ซื้อตามทะเบียนรถเจ้านายที่คว่ำ มีเงินใช้นิดหน่อยละ เอิ้กๆ

^^~
          Last edited by tong1794; 1 Jun 2010, 18:20:31.

Comment

• วันนี้จัดสายไฟ ใหม่ ps02 จัดสายยากจริงๆ

Comment

• SSD บึ้มมมมมม !!!!!!

Comment

• Originally posted by FinalTear View Post
                SSD บึ้มมมมมม !!!!!!
                อ่าว ซะงั้น เสียแล้ว เครมได้ไหม อ่ะ เสียใจด้วย

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
                  เร็วดีครับ ไวจริงท่านประธาน ขอบคุณครับ

ปล. งวดนี้จะออก 18 หรือไม่หว่า เล่น หวย ด้วยหรอ อิอิอิ
                  โอ้หวยออก 81 O_o

Comment

• Originally posted by FinalTear View Post
                    จริงเหรอท่าน เพราะอะไรเหรอครับ

Comment

ร่วมไว้อาลัย

Comment

มันเป็นเหตุเกิดขึ้นเมื่อวาน ใช้เวลาทำใจ ไม่อยากเล่าเพราะเกิดจากความ ง่าว ของตัวเอง

ผมซื้อ SSD 2 ตัวหนะนะ แล้วคราวนี้ยกเครื่องไปร้านจะให้ต่อ Raid0

ด้วยความสะเพร่า ของผม ดันหยิบสายไฟของ PSU ยี่ห้ออื่นปนไปด้วย
                        แล้วความซวยคือไอ่สายไฟเส้นนั้นมันดันเสียบกับ PSU ของผมได้
                        แล้วเราก็เอามาต่อกะ SSD พอเปิดเครื่องก็......ส่งเคลมทั้งที่ยังไม่ได้ใช้ เอย ..........

Comment

• ซื้อ 91 ดูมันออก งวดก่อนหน้านี้ ซื้อ 19 ออก 12 ชีวิตผม ถูกหวยงวดละตัว 555+
                          Originally posted by jimmyhuman View Post

Comment

มันเป็นเหตุเกิดขึ้นเมื่อวาน ใช้เวลาทำใจ ไม่อยากเล่าเพราะเกิดจากความ ง่าว ของตัวเอง

ผมซื้อ SSD 2 ตัวหนะนะ แล้วคราวนี้ยกเครื่องไปร้านจะให้ต่อ Raid0

ด้วยความสะเพร่า ของผม ดันหยิบสายไฟของ PSU ยี่ห้ออื่นปนไปด้วย
                            แล้วความซวยคือไอ่สายไฟเส้นนั้นมันดันเสียบกับ PSU ของผมได้
                            แล้วเราก็เอามาต่อกะ SSD พอเปิดเครื่องก็......ส่งเคลมทั้งที่ยังไม่ได้ใช้ เอย ..........
                            ยังดีที่เครมได้ครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by jimmyhuman View Post
                              จริงดิ ท่านประธาน (ชื่อไรอ่ะ) เล่นกลับหัวกลับท้าย แบบนี้

ถ้ารู้ว่าออกตัวนี้นะ ซื้อแล้ว อิอิ...ล้อเล่น

แล้ว ประธานเราชื่อไรอ่ะ อยู่ในคลับตั้งนาน ยังไม่รู้จักชื่อ ในกลุ่มสมาชิกเลย

สุดท้าย ราตรีสวัส

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
                                จริงดิ ท่านประธาน (ชื่อไรอ่ะ) เล่นกลับหัวกลับท้าย แบบนี้

ถ้ารู้ว่าออกตัวนี้นะ ซื้อแล้ว อิอิ...ล้อเล่น

แล้ว ประธานเราชื่อไรอ่ะ อยู่ในคลับตั้งนาน ยังไม่รู้จักชื่อ ในกลุ่มสมาชิกเลย

สุดท้าย ราตรีสวัส
                                ชื่ออยู่ที่ซองที่ส่งโลโก้ไปอะครับ ว่าแต่ท่านรู้จักคนชื่อ omiron หรือเปล่าครับ

Comment

Working...
                                X