Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by meo95 View Post
    กบน้อยมาก่อนแน่เลยหรือ EVGA
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=872976
    แรมหายไปหลายจุดนะครับ แต่สวยดี อิอิ

Comment

• อยากเห็นตัวที่จะมาชน กับ 5770 ของแดงจัง

หุหุ

สุดคุ้ม + สุดคุ้ม เจอกันจะเกิดอะไร

^^~

หง่ะ ส่งที่อยู่ไปแล้ว อยู่ไหนอะท่าน ไม่มีชื่อผมอ่า T^T

Comment

• วันนี้ได้ใช้ Microsoft SideWinder X8 Mouse มันยอดมากกกกกก

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
          กบน้อยมาก่อนแน่เลยหรือ EVGA
          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=872976
          465 ของทาง Galaxy ผมดูแล้วรู้สึกคิดถึงGundam ขึ้นมายังไงไม่รู้สิ -*-

เหมือนเปนแผงให้เราแกะมาประกอบแหะๆ

สว่นยี่ห้ออื่นๆ ดูคล้ายๆไปทาง 470 สวยดีนะคับเนี่ย

ถ้าราคามา ประมาณ 8000 หลายๆคงมีโอกาสได้ใช้เยอะแน่ๆเลยแหะ

Comment

• Comment

• Originally posted by kingkong@lt40 View Post
              แรมหายไปหลายจุดนะครับ แต่สวยดี อิอิ
              Bandwidth 470 น้อยกว่า และ graphics processing เหลือ 3 ในขณะที่ 470 มี 4

Originally posted by tong1794 View Post
              อยากเห็นตัวที่จะมาชน กับ 5770 ของแดงจัง

หุหุ

สุดคุ้ม + สุดคุ้ม เจอกันจะเกิดอะไร

^^~

หง่ะ ส่งที่อยู่ไปแล้ว อยู่ไหนอะท่าน ไม่มีชื่อผมอ่า T^T
              แสดงว่าใช้ 5770 อิอิ

Originally posted by FinalTear View Post
              วันนี้ได้ใช้ Microsoft SideWinder X8 Mouse มันยอดมากกกกกก
              เท่าไรครับ

Originally posted by terngtk View Post
              465 ของทาง Galaxy ผมดูแล้วรู้สึกคิดถึงGundam ขึ้นมายังไงไม่รู้สิ -*-

เหมือนเปนแผงให้เราแกะมาประกอบแหะๆ

สว่นยี่ห้ออื่นๆ ดูคล้ายๆไปทาง 470 สวยดีนะคับเนี่ย

ถ้าราคามา ประมาณ 8000 หลายๆคงมีโอกาสได้ใช้เยอะแน่ๆเลยแหะ

Galaxy ดูมันก๊องแก๊ง ยังไงพิกล เหมือนของเล่นมากกว่า ซื้อมาระวังลูกชายขโมยไปแกะเล่นนึกว่าตัวต่อ อิอิ

Originally posted by Merfo View Post
              อ้าว ไปกันหมดแล้ว แขกภูเก็ตมาเยี่ยม ต้อนรับกันหน่อย สวัสดีครับ แขกวีไอพีเลยนะเนี้ย ยินดิต้อนรับท่านประธานส้มคลับครับ

Comment

• Comment

เท่าไรครับ
                  ซื้อมือ 2 มา 1600 บาทครับ

สภาพกิก อายุ 3 เดือน (เจ้าของใช้แค่เดือนเดียว เพราะ ไม่ถนัด )

Comment

• เพลินละทีนี้

Comment

• ว่างๆ มาช่วยกันจัดสายเคสผมหน่อยนะ ตัน
                      แล้วจะฉายภาพ มาฝากครับ

Comment

• sg02f เจอ สาย Tagan ข้างปูดเลยมั้งครับ ต้องโมสายแระ
                        หรือ

เปลี่ยนมาเป็น Tj07 อิอิ

Comment

• นอนได้แล้วคับทุกท่าน ^ ^

เด๋วก็ตื่นไปทำงานไม่ทันหรอก (สำหรับคนทีทำงานแล้ว)
                          เด๋วก็ตื่นไปเรียนไม่ทันหรอก (สำหรับนักเรียน นศ.)
                          เด๋วก็เปนค้างคาวหรอก (สำหรับคนว่างงานแบบผม 55)

ฝันดีคับทุกท่าน

Comment

• อรุณสวัสดิ์ครับทุกท่าน

Comment

อรุณสวัสดิ์ครับทุกท่าน
                              อรุณสวัสดิ์ครับท่านประธาน และเพื่อนสมาชิกครับ
                              วันนี้มาคอยดูว่า 465 จะมาวันไหนกันครับ

Comment

• Originally posted by y2k1977 View Post
                                อรุณสวัสดิ์ครับท่านประธาน และเพื่อนสมาชิกครับ
                                วันนี้มาคอยดูว่า 465 จะมาวันไหนกันครับ
                                ของอะไรครับ PALIT or EVGA

ท่านใดที่ยังไม่ได้สติกเกอร์ โลโก้ของคลับเรา PM ที่อยู่มานะครับ ยังเหลืออีกเกือบร้อยอัน

Comment

Working...
                                X