Announcement

Collapse
No announcement yet.

กฏใหม่ในการลงขายสำหรับ User ใหม่ที่เพิ่งสมัคร (2017-2018)

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแก้ระบบสืบค้นของเว็บหน่อยครับ ตั้งขายกระทู้ใหม่ๆ กดหาข้อมูล user แล้วเลือก Find latest started threads ผมยังหากระทู้ใหม่ที่พึ่งตั้งยังไม่เจอ แก้ไขหน่อยครับ

Comment

• Originally posted by tumtumllll View Post
      เห็นด้วย โคดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
      แบบใน pda เลยครับพี่ กันแอบอ้างเอารูปจากคนอื่นมาขาย

ถ้าไม่มีป้าย ชื่อ บัตร บัญชี LOCK กระทู้ไปเลย

แล้วอย่ามาบอกว่าเสียเวลา ขายมานาน คุณได้อะไรจากในเว็บนี้ไปกันเยอะแล้วครับ ไม่พอใจนี่ไม่ต้องมาขายในนี้ ลงขายก็ฟรีนะครับ ทำตามกฎหน่อย
      หุ หุ

Comment

• แล้วก็เวลาขายของแล้ว แนะนำว่าให้ลงราคาเก็บไว้ด้วย ไม่ใช่ลบข้อมูลทิ้งหมด ไว้เป็นราคากลางในอนาคตได้ครับ

Comment

• Originally posted by vacation View Post
          แล้วก็เวลาขายของแล้ว แนะนำว่าให้ลงราคาเก็บไว้ด้วย ไม่ใช่ลบข้อมูลทิ้งหมด ไว้เป็นราคากลางในอนาคตได้ครับ
          คิดเหมือนกันเลยจะลบทำไมราคา ทั้งที่ไม่ใช่ข้อมูลอะไรสำคัญสักหน่อย

Comment

• โจรพัฒนา กฏก็ต้องพัฒนาตามคับ
            .. + 1000 ..

Comment

• หนังตัวอย่าง --> http://pdamobiz.com/forum/forum_post...534&PN=1&TPN=1 ตอ้งระวังกันเอาเอง..

โอนเงินมาไม่ส่งของให้..จะทำไม ตามได้ตามไป (โจรชอบใช้บัญชีคนอื่นนักแล..)

Comment

• ถูกใจ

Comment

• Comment

• ของถูกแปลกๆมักอยู่ไกลเสมอ และแน่นอน มักจะเป็นพวกโจรซะส่วนใหญ่ มีสติครับ

Sent from my SM-A500F using Tapatalk

Comment

• คิดถึงสมัยก่อน จะซื้อของ โอนแบบไม่ต้องคิด เดี๋ยวนี้นัดรับ ยังต้องลุ้น

Comment

• แหล่ม
                        ว่าแต่ยังไม่มีเวลาไป เวอริฟาย กับเค้าบ้างเลยนิ

Comment

• ผม เวอริฟาย ที่ ททบ.5 พอจะทำให้ผมได้ไหมครับ

Comment

• รับทราบครับ ทำแบบนี้ตั้งแต่นานมาแล้วจนปัจจุบันนี้เครดิสเยอะแล้วครับ55

Comment

• ตอนนี้เหมือนจะมีปั๊มเครดิตด้วย อิิอิ
                              อีกอย่างถ้าเปลี่ยนจากหน้าบัตรประชาชนเป็นถ่ายคู่ชื่อ-เบอร์-ของทางการติดต่อ User แทนแล้วไปขอหน้าบัตรกันเอาเองหลังไมค์จะดีกว่าไหมครับ

Sent from my vivo V3 using Tapatalk
                              Last edited by chivas01; 12 Mar 2017, 13:55:38.

Comment

• ผมว่าน่าจะทำแบบ siambrandname นะครับคือส่งเข้าไปรวมส่วนกลางแล้วท่านใดส่งแล้วผ่านการ approve ก็ขึ้น trusted อะไรว่าไป คนซื้อก็จะทราบว่าคนนี้มีหลักฐานทางราชการแน่นอน มีปัญหาก็ไปสอบถาม wm แล้วตามต่อ ส่วนในกระทู้ขายก็ user + วันที่ลงน่าจะพอ แต่เน้นให้คนซื้อซื้อกับคนที่ขึ้น trusted แล้วอะไรแบบนี้ครับ เพราะบางทีสมัยนี้ รูปภาพหลักฐานพวกนี้ ส่งออกออนไลน์ผมว่ายังไงก็อันตรายครับ ถึงจะปิดยังไงก็เถอะ ไม่ควรเอาเอกสารแบบนี้ขึ้นนะผมว่า
                                คหสต ครับ

Comment

Working...
                                X