Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Comment

Comment

• ดัน.....................

Comment

• ดันยามเที่ยงบ้าง

Comment

• รบกวนดูสเปกนี้ให้หน่อยครับผม
            cpu : i7 3770
            m/b : AUSU P8Z77-M
            ram : kington hyper x (1600) 8gb.*2
            HDD : 1tb western black
            GVA : EVGA GTX660
            PSU : termaltake TR2 600w
            case : Zalman z11
            อยากถามว่าถ้าไม่ocมีบอร์ดตัวอื่นแนะนำมั้ยครับ PSUตัวอื่นด้วยครับ อยากได้ตัวเลือกเพิ่มขึ้น

Comment

• ดันยามหัวค่ำครับ

Comment

Comment

• Comment

• ดันครับ

Comment

Comment

• Originally posted by pram2468 View Post
                        รบกวนดูสเปกนี้ให้หน่อยครับผม
                        cpu : i7 3770
                        m/b : AUSU P8Z77-M
                        ram : kington hyper x (1600) 8gb.*2
                        HDD : 1tb western black
                        GVA : EVGA GTX660
                        PSU : termaltake TR2 600w
                        case : Zalman z11
                        อยากถามว่าถ้าไม่ocมีบอร์ดตัวอื่นแนะนำมั้ยครับ PSUตัวอื่นด้วยครับ อยากได้ตัวเลือกเพิ่มขึ้น
                        ASRock H77M
                        ASRock Z77 Pro3

XFX Core Edition Pro650w
                        Seasonic Eco600w
                        Silverstone Strider Essential 600w

Comment

Comment

• Silverstone Strider Essential 600w
                            ยี่ห้อนี้เค้าทำพาวเวอร์มานานแล้วครับ 555+ เลือกเอาเองผมใช้มาหมดทุกตัวละ อยู่ที่คนชอบ

ปล.พึ่งไปถอย MSI GE60K i5 มาตัวนึง อ่าๆๆๆ

Comment

• Originally posted by Darksis View Post
                              ยี่ห้อนี้เค้าทำพาวเวอร์มานานแล้วครับ 555+ เลือกเอาเองผมใช้มาหมดทุกตัวละ อยู่ที่คนชอบ

ปล.พึ่งไปถอย MSI GE60K i5 มาตัวนึง อ่าๆๆๆ
                              ถ่ายรูปมาโชว์หน่อย ^_^
                              ผลเทสด้วยก็ได้น่ะครับ ฮ่าๆ
                              ปกติเห็นตั้งในงานสวยๆงามๆ ไม่เคยได้เห็นตอนเปิดเล่นซะที

Comment

• ถ่ายรูปมาโชว์หน่อย ^_^
                                ผลเทสด้วยก็ได้น่ะครับ ฮ่าๆ
                                ปกติเห็นตั้งในงานสวยๆงามๆ ไม่เคยได้เห็นตอนเปิดเล่นซะที
                                รับทราบคร๊าบ เดี๋ยวถ่ายมาฝากครับแปปนึง แต่ว่าผลเทสเนี่ยไม่รู้จะเทสอะไร **-**

Comment

Working...
                                X