Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คริคริ ผลเทสไม่รู้ว่าจะต้องเทสไรบ้าง

Comment

• Originally posted by mrggns View Post
      ขอบคุณครับผม

Originally posted by slipknot66 View Post
      สวัสดีครับ หายไปนาน แฮะ ๆ เอาภาพมาฝากครับ รวม ๆ นะครับ เป็นรูปที่ผมชอบ ฮะ ๆ

งานสวยงามมากๆเลยครับผม ไม่เจอกันนานสบายดีไหมครับ
      ภาพบ่งบอกได้ถึงความรัก ที่ท่านมีให้กับภาพเลยครับผม
      Originally posted by mrkillerrr View Post

Originally posted by abeachboy View Post
      ดัน.....................
      ขอบคุณคร้าบบบบ

Originally posted by win22222 View Post
      ดันยามเที่ยงบ้าง
      ขอบคุณยามเที่ยง(คืน)ครับผม

Originally posted by pram2468 View Post
      รบกวนดูสเปกนี้ให้หน่อยครับผม
      cpu : i7 3770
      m/b : AUSU P8Z77-M
      ram : kington hyper x (1600) 8gb.*2
      HDD : 1tb western black
      GVA : EVGA GTX660
      PSU : termaltake TR2 600w
      case : Zalman z11
      อยากถามว่าถ้าไม่ocมีบอร์ดตัวอื่นแนะนำมั้ยครับ PSUตัวอื่นด้วยครับ อยากได้ตัวเลือกเพิ่มขึ้น
      ครับผม แนะนำได้ ตามนี้เลยครับ
      AsRock B75M-DGS = 1850 (ประหยัดงบ)
      AsRock H77M = 2250
      AsRock H77 Pro4/MVP = 2700 (ดีและไม่แพงมาก พอทครบจัดเต็มสบายๆ)
      AsRock Z77M = 2700
      GIGABYTE H77M-D3H = 2450
      ส่วนPSU มี
      TsunamiBlackStorm650w = 1740บาท
      และ
      Raidmax600w 80+Bronze = 1710บาท
      2ตัวนี้เลยครับผม

Originally posted by win22222 View Post
      ดันยามหัวค่ำครับ

Originally posted by mrggns View Post

Originally posted by proteenzer View Post
      Originally posted by Believe^_^ View Post
      ดันครับ
      ขอบคุณนะครับผม

Comment

• Originally posted by Gumblar View Post
        ASRock H77M
        ASRock Z77 Pro3

XFX Core Edition Pro650w
        Seasonic Eco600w
        Silverstone Strider Essential 600w
        ขอบคุณนะครับผม ตามนี้ แจ่มเลยครับผม^^

Originally posted by mrggns View Post
        ขอบคุณครับ

Originally posted by Darksis View Post
        ยี่ห้อนี้เค้าทำพาวเวอร์มานานแล้วครับ 555+ เลือกเอาเองผมใช้มาหมดทุกตัวละ อยู่ที่คนชอบ

ปล.พึ่งไปถอย MSI GE60K i5 มาตัวนึง อ่าๆๆๆ
        ตามนั้นครับผม ฮาๆ ^^
        ตัวแรงเลยครับ NB
        ถ่ายรูปมาโชว์หน่อย ^_^
        ผลเทสด้วยก็ได้น่ะครับ ฮ่าๆ
        ปกติเห็นตั้งในงานสวยๆงามๆ ไม่เคยได้เห็นตอนเปิดเล่นซะที
        เของแรง งามๆ

Originally posted by Darksis View Post
        รับทราบคร๊าบ เดี๋ยวถ่ายมาฝากครับแปปนึง แต่ว่าผลเทสเนี่ยไม่รู้จะเทสอะไร **-**
        อิอิ เทสด้วยการFrapเกมส์ ลงyoutube

คริคริ ผลเทสไม่รู้ว่าจะต้องเทสไรบ้าง
        อิอิ เทสเกมส์อัพลง youtube เลยคร้าบ

Comment

Comment

Comment

• Originally posted by Darksis View Post
              รับทราบคร๊าบ เดี๋ยวถ่ายมาฝากครับแปปนึง แต่ว่าผลเทสเนี่ยไม่รู้จะเทสอะไร **-**
              เทสเกมส์โชว์ความลื่นไหลในระดับ high ก็ได้ครับ
              เพราะปกติไม่ค่อยได้เห็นผลเทสเกมส์ปรับhighในnbมากเท่าไร

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

• ขอถามเรื่องไม่เกี่ยวกับการประกอบเครื่องนิดหนึ่งนะครับ ไม่ทราบจะไปถามใคร o_o" ได้ยินศูนย์บริการ Dcom ที่พันธทิพย์ กับ เซียร ปิดตัวแล้วหรือครับ แล้ว ตัวบริษัท Dcom แนวโน้มจะเป็นอย่างไรครับผม แล้ว ของที่เหลืออายุประกัน ... *-*

Comment

• ดันขึ้นหน่อยนะครับ

Comment

Comment

Comment

• DCOM ยังไม่เจ๊งนะครับ แต่รู้สึกว่าจะไปทำธุรกิจอื่นที่ไม่ใช้นำเข้าอุปกรณ์ไอที

เห็นว่าถ้าเอาไปเคลมตอนนี้จะมีแต่คืนเงินให้ ผมก็ฟังๆกันมาไม่แน่ใจเหมือนกัน

Comment

Working...
                                X