Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by mrggns View Post
    ขอบคุณครับผม

Originally posted by sapporo View Post
    ร้านผมเปิด 24 ครับคุณชนะ อยู่ในสนามบินครับผม ตอนนี้กำลัง งง กะชีวิตเลย อยากได้คอมใหม่ไม่มีเวลาไปจัดสักที เดียวถ้ามีเวลาแน่นอน จะมารบกวนคุณชนะ ให้ช่วยจัดคอมให้สักชุด นะครับ แฮ่ๆ
    เท่มากมายเลยครับผม เปิด 24 ชม ขอบริเวร และจุดสังเกตุแน่ชัดทีนะครับผม ดอนเมือง ไปจัดสักแก้ว +ขนมสักห่อแน่ๆครับผม ฮี่ๆ^^

ส่วนเรื่องชีวิต ถ้าวุ่นวายแต่ไม่เดือดร้อนแล้วได้เงิน ก็ให้วุ่นสักพักดีกว่านะครับ จะได้ร่ำๆรวยๆ ฮาๆ
    ขอให้รวยๆนะครับผมท่าน ^^

Originally posted by mrggns View Post
    ขอบคุณมากครับ
    Originally posted by kinderhime View Post
    ดันคาฟ
    ขอบคุณครับผม

Comment

• Comment

• Comment

Comment

• Originally posted by sapporo View Post
            สวัสดีครับ ไม่ได้เจอกันนานเลย โอ๊ยๆ คิดถึงทุกๆ คนครับผม แฮ่ๆ

ตอนนี้มี 5 สาขา ครับ แถว สุขุมวิท 43 , สยาม , พันธุ์ทิพย์ , ดอนเมือง , สุวรรณภูมิ ครับผม อยากไปที่ไหนดี
            แต่ละร้านชื่อเดียวกันไหมครับ อยู่ตรงไหนบ้าง
            สยามผมผ่านทุกวันเผื่อแวะไปทาน พันธุ์ทิพย์ก็ทุกครั้งที่ไปซื้อคอม:P ดอนเมืองก็ใกล้บ้านอยู่ ส่วนสุขุมวิทกับสุวรรณภูมิคงยาก
            สุดท้ายแล้วร้านอยู่ตรงไหนอ่ะครับ เดียวผมช่วยโฆษณา เอาเพื่อนไปกิน ฮ่าๆ

Comment

Comment

• Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

• บอร์ด 1555 ใช้ตัวไหนถูกๆดีๆออฟชั่นครบ แนะนำหน่อย

Comment

Comment

Comment

Comment

Working...
                                X