Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้มีลำโพง Eacan A500L มาเเนะนำครับเสียงเกินราคา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Eacan A500L สู้ Cambridge SW320 ได้ไหม

Comment

เซีย a500l หมดสต๊อกเลยครับ เหลือแต่600II เพิ่งสอยมาวันนี้ 2150

Comment

พรุ่งนี้จะสอย a500l มาคู่กับเคสเอชพีตัวใหม่ พอมาตั้งคู่กันมันต้องเข้ากันดีแน่เลย เป็นลายซี่ๆทางลงเหมือนกัน ตัวเคสกระทัดรัดดี พาวเวอร์ Hipro 250 วัตต์ เองเอาอยู่ด้วย มี E2160 1.8@2.52 ghz เพิ่มไฟซีพียูหน่อย ไฟแรมนิด การ์ด HIS 1650pro,HD 160,cd 2 ตัว,Card Reader,พัดลม 9 หลัง ฝาข้าง 12
        Attached Files

Comment

เคสตัวนี้ใช่ตัวที่ตั้งขายอยู่ที่พันทิพตัวละ600ป่าวครับ เหนมานมีhippo ติดมาด้วย่ว่าจะสอยเหมือนกัน

Comment

Originally posted by honoruru View Post
            เคสตัวนี้ใช่ตัวที่ตั้งขายอยู่ที่พันทิพตัวละ600ป่าวครับ เหนมานมีhippo ติดมาด้วย่ว่าจะสอยเหมือนกัน
            ไม่รู้เหมือนกันผมซื้อผ่านร้านส่งขนส่ง
            ว่าแต่ A500L ที่แอดไวซ์หมดอะครับ ไม่มีของที่หน้าเว็ปแล้ว เซ็งมากๆ ราคาขนาดนี้ งบ 1500.-จะหาที่ไหนได้อีก อยู่ ตจว.ซะด้วย

Comment

ได้มาแย้ว เสียงดีมากคุ้มค่าราคาที่สุดตอนนี้
              Attached Files

Comment

Originally posted by mballx View Post
                ได้มาแย้ว เสียงดีมากคุ้มค่าราคาที่สุดตอนนี้
                ซื้อที่ไหน ราคาเท่าไรคับ
                วันนี้ไปดู computer ok มาหมดทั้ง 500l กับ 600II

Comment

A500I กับA500 ตัวเดียวกันหรือเปล่า อ่านไปงงไปอ่ะ
                  Last edited by exit; 14 Aug 2008, 12:02:26.

Comment

มีแต่ข้อดี สงสัยต้องขายตัวเก่าซะแล้วมั้งนี่ อิอิ

Comment

• Originally posted by kennyth View Post
                      ซื้อที่ไหน ราคาเท่าไรคับ
                      วันนี้ไปดู computer ok มาหมดทั้ง 500l กับ 600II

A600II เค้าขายเท่าไรครับร้านในเครือ จะได้ให้แอดไวซ์เอามาขายบ้าง

Comment

• ประมาณ+เพิ่มซัก200-300 อ่ะครับ แต่ที่เซียขาย 2100 a600 II

Comment

• ได้มาแล้วครับผม Eacan A500L อยากจะบอกว่า เหมือนมีเคสอีกตัวมาวางอยู่ข้างๆเลยครับ -..-

Comment

• ถ้าเปรียบเทียบปริมาตรภายในตู้ซับแล้ว A-500L มีปริมาตรที่มากกว่ารุ่น A-600II ถึง 28.40 % ครับ

Comment

• Originally posted by MaluY View Post
                              ได้มาแล้วครับผม Eacan A500L อยากจะบอกว่า เหมือนมีเคสอีกตัวมาวางอยู่ข้างๆเลยครับ -..-
                              ได้มาจากไหนครับท่าน

Comment

• ได้มาแล้วเหมือนกันครับจากคุณจิ๋ว อยากจะบอกว่าเบสสุดๆ แบบว่าอย่างเหลือๆเลย

Comment

Working...
                                X