Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้มีลำโพง Eacan A500L มาเเนะนำครับเสียงเกินราคา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แล้วมีรุ่นตัว 5.1 ขายไหมครับ เสียงเป็นไงบ้าง

สรุปแล้ว A500L กับ A600 อันไหนดีกว่าครับ จะเอาไปฟังเสียง วงประสานเสียงกับเพลง POP ครับ

Comment

โหยย ..

เกิดกิเลส พอดีอยากเปลี่ยนลำโพงคอมใหม่ๆๆๆ

ร้านคอมแถวบ้านผม รับของมาขายจาก advice

มีลำโพงตัวนี้อยู่ 4 ตัวครับ ไปลองฟังมาแล้ว

เสียงก็okมากกเลยครับ [คุ้มกับราคามากผมว่านะ]

พรุ่งนี้แหละครับ ผมจะไปเอามันมาครอบครองแล้ว

เขาขาย 1550 ครับ แต่ในเว็บ advice ขาย 1450

สงสัยเอากำไลนิสๆนึง 55

Comment

Originally posted by Athlon View Post
        โหยย ..

เกิดกิเลส พอดีอยากเปลี่ยนลำโพงคอมใหม่ๆๆๆ

ร้านคอมแถวบ้านผม รับของมาขายจาก advice

มีลำโพงตัวนี้อยู่ 4 ตัวครับ ไปลองฟังมาแล้ว

เสียงก็okมากกเลยครับ [คุ้มกับราคามากผมว่านะ]

พรุ่งนี้แหละครับ ผมจะไปเอามันมาครอบครองแล้ว

เขาขาย 1550 ครับ แต่ในเว็บ advice ขาย 1450

สงสัยเอากำไลนิสๆนึง 55
        +ค่าขนส่งนิดหน่อยมั้ง

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
          ไิ้ิอ้ตัวนี้แหละ เคยใช้ของ SonicGear เบสสุดยอด คอนเฟิร์ม
          มาดัน ๆ
          Last edited by lolant; 4 Mar 2008, 19:34:14.

Comment

ที่ Advice งามวงศ์วานมีมาใหม่แล้วครับ 1,450 บาท ไม่ต้องสั่งครับ

Comment

ข่าวน่าเศร้าครับ..
              ตึกคอมพัทยา ร้านที่ขายเป็นแผงวางข้างบันไดเลื่อน มีป้ายแปะไว้ A500 ราคา 1850.- รุ่น A500L ราคา 2450.-
              ต่างกันลิบ

Comment

พัทยาขายแพงจัง ^^ ... โชคดีที่อยู่ กทม ครับ

Comment

..สั่งมาลองแล้ว.....
                  อืม.....เกินราคาครับตัวนี้......เด๋วโมสายก่อน ....อิอิ

Comment

A-600II ดูหนังสงครามหรือหนังแอกชั่นทั่วไป คุ้มป่ะครับ ดูกะคอมในห้องนอนไม่ใหญ่มาก

Comment

เมื่อวานได้มาละ A500L ที่ Advic Zeer คุ้มกับราคาดี เบสหนัก

Comment

เด๋วหามาเปรียบมวยกับ X3 แล้ว

Comment

advice zeer อยู่ชั้นไรครับ หาไม่เจอจะไปซื้อมาลองมั่ง

Comment

Originally posted by BABBLE2004 View Post
                            advice zeer อยู่ชั้นไรครับ หาไม่เจอจะไปซื้อมาลองมั่ง
                            jib ไงครับ

Comment

Originally posted by BABBLE2004 View Post
                              ชั้น3ครับ จะชื่อร้านComputerOK

Comment

หาซื้อได้ที่ไหนบ้างอ่ะครับ แนะนำผู้ไม่รู้หน่อยครับ เอาแบบราคาไม่เกิน 1500 บาท

Comment

Working...
                                X