Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้มีลำโพง Eacan A500L มาเเนะนำครับเสียงเกินราคา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คลองถม มีครับ อิอิ ไปดูมาเเง้ว 1500-1600 ไม่เกินนี้ อยู่ที่การต่อราคาด้วย

Comment

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

ท่านที่ใช้ลำโพง A500L ท่านใช้ระยะเวลาเผา นานกี่ชั่วโมงครับ มันถึงจะแสดงเสียงที่แท้จริงของมันออกมาครับ

Comment

เปิดเรื่อยๆ ครับ

Comment

เสียงดีจิง ขอบอก

Comment

ผมใช้ A600II ดีเหมือนกัน ชอบเปิดเพลงเบาๆแต่ดันซื้อ ตัวใหญ่มา T_T

Comment

ร้านที่พันทิพย์ชั้น4 ข้างๆร้าน P&Y ขาย 2500 บาท --* โกงยังไงก็ไม่รู้

Comment

ร้าน jib ที่ zeer ยังมีอยู่ใช่มั้ยครับ ??

คนที่เบริ์นจนไหม้แล้วตอบทีครับ
                  เบสออกเป็นเม็ดเลยหรือเปล่า??

Comment

ดันเพื่อความรู้ หาแนวร่วมน่ะครับ

Comment

สนใจแต่อยู่ปัตตานีครับ และไม่รู้ว่ามันซัพพอร์ต ลำโพงตัวเก่าผมได้ไหม จะเอามาพ่วงกัน -*- ผมยังไม่รู้เลยว่าของผม 2.1 หรือ 5.1 แต่ที่เข้าใจ 2.1 แบบอ่อนๆ 5.1แบบ แพงๆ ใช่ปะ ยังไงก้อฝากด้วยนะ สนใจมาก

Comment

ดัน เพื่อการศึกษา

Comment

ไปมา JIB อุดรไม่มี - -

Comment

ลำโพงตัวนี้ เสียงเพราะกว่า creative ตัวเก่าของผมทั้งสองตัวอีกครับ เรื่องเสียงก็ ใช้ได้เลยครับ ในราคาเท่านี้
                            (พูดยังกับเคยฟังตัวแพงๆ 555+) ได้มาเดือนที่แล้ว 1550 บังเอิญเจอที่ร้านเล็กๆ แถวหอพักพอดี เห็นปุ้บซื้อปั้บ
                            อิๆ แต่ไม่ทราบว่าของท่านอื่นเป็นแบบของผมหรือเปล่าครับ คือเวลายืนฟังด้านหน้าซับ เบสไม่ค่อยกระหื่มเท่าไร
                            แต่ พอมายืนฟันด้านข้าง(ด้านขวาครับ) รู้สึงเสียงเบสมันออกมาแรงกระหื่ม จริงๆ คือเบสมันออกด้านข้างเหรอครับ ก็ไม่ค่อยซีเรียสเท่าไร กับเรื่องนี้ครับ แต่ข้างที่ดอกซับหันไป เป็นห้องที่เค้าอยู่สงบๆ ด้วยจิ เลยต้องเกรงใจเค้าหน่อย แหะๆ

Comment

ลองหาสายลำโพงแจ่มๆมาเปลี่ยนดูหน่อยเสียงจะได้เปิดอีก เอากลาง-แหลมให้ใสปิ๊งบาดทุ้มลึกเลยครับ

Comment

ที่เซียร์มีร้านไหนยังมีของอยู่ป่ะครับ พอดีจาไปหาซื้อแล้วราคามานเท่าไหร่หรอครับ

Comment

Working...
                                X