Announcement

Collapse
No announcement yet.

UBIQUITI AirMax TDMA คนรัก UBNT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แต่ผมว่ามันรีตัวเองก็ดีไปอย่างนะ พวกที่เกาะๆอยู่แล้วไม่ใช้งาน มันจะได้หลุดๆออกไปมั่ง

คิดในแง่ดีใว้ก่อน

Comment

• Originally posted by Zanjuryfox View Post
      แต่ผมว่ามันรีตัวเองก็ดีไปอย่างนะ พวกที่เกาะๆอยู่แล้วไม่ใช้งาน มันจะได้หลุดๆออกไปมั่ง

คิดในแง่ดีใว้ก่อน
      แง่ดีมันก็มี แต่ ถ้าเป็นลูกค้าเราเอง นี่สิ บ่นกันอุบ ว่าหลุดบ่อยมว๊ากกกกกก

Comment

ของผม 5.5 ก็นิ่งดีอยู่นะครับ 8 วันแล้ว

Comment

• รีหมาด ๆ

ก็ดีไปอีกแบบ ถ้าจะให้ดี 3 วัน Restart ครั้ง นี้แจ่มเลย

Comment

• มันรีตัวเอง นี่หมายถึงยังไง

รีสตาร์ท รีบูทตัวเอง เริ่มนับเวลาใหม่ หรือว่า รี แบบเรากด Apply เวลาเราตั้งค่าเสร็จ คือผมชักงงกับคำว่ามันรี ตัวเองละ 555 ช่วยขยายความหน่อย ท่านทั้งหลาย

Comment

• รีสตารต์ กับรีบูท น่าจะความหมายเดียวกันคือ เริ่มต้นการทำงานใหม่ นับเวลาใหม่ ประมาณนี้แหล่ะครับ ตามที่ผมเข้าใจและเห็นมันนับใหม่ทุกวัน เลย เหอะๆ

ล่าสุดรีเมื่อราว 6 โมงเย็นๆ ทุกวันยังกะตั้งเวลา =_="
              Last edited by nuanchan; 27 Nov 2012, 18:42:46.

Comment

• งั้นแสดงว่า คงไม่ใช่แล้วแหละครับ

3วันก่อนผมลองอัพ 5.5.2 มาแล้ว ไม่ถูกใจ ผมเลยกลับไป 5.5 ใช้มา 2 วันละ ไม่เป็นไร แต่อาการรี ที่ผมเข้าใจคือ เหมือนเราตั้งค่าแล้วกด Apply ครับ ทุกคนที่เกาะอยู่จะหลุดออกหมด อันนี้ ผมเป็นอยู่ ใช้ไป 4-5 ชม ปุ๊ป ลูกค้า หลุดออกจากตัวที่เค้าเกาะใช้งานหมดเลย แล้วเข้ามาใหม่

Comment

• ของผมนี่คือรีแล้ว Uptime กลับไปนับวินาทีแรกใหม่ พร้อมกับทุกคนที่เกาะอยู่หลุดหมดจึงค่อยเข้ามาเกาะใหม่

Comment

• Originally posted by nuanchan View Post
                    ของผมนี่คือรีแล้ว Uptime กลับไปนับวินาทีแรกใหม่ พร้อมกับทุกคนที่เกาะอยู่หลุดหมดจึงค่อยเข้ามาเกาะใหม่
                    ตามนี้ รีคือไม่ใช่ config ต่าง ๆ หลุด แต่เป็นเหมือนเราถอดปลั๊กออกแล้วเสียบใหม่

ทำให้คนที่เกาะอยู่ ทุกคน หลุดพร้อมกันหมด

Comment

• มาลุ้นกันต่อไปว่า จะถึง 2 วันมะ

Comment

• หน้า 600 แว้ว

ขอเจิมก่อนเลย อิอิอิ
                        Last edited by unlimit555; 28 Nov 2012, 21:19:10.

Comment

• คนมาอ่านทีหลังเนียะ คงหมดน้ำตาเทียมไปหลายขวด

Comment

• รอเจิม 600 ตั้งนานละ เอิ้ก ๆ

Comment

• เจิมด้วยครับ ^^ ไม่สบายแหะๆ

Comment

• เอ๊า มาไม่ทัน

Comment

Working...
                                X