Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>>>>>>>>>> AOC Club <<<<<<<<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอดีว่าสนใจรุ่น e2357Fh อยู่ครับ จะซื้อสิ้นเดือนแล้ว

ใครใช้รุ่นนี้ช่วยบอกข้อดีขอเสียให้รู้หน่อยครับ

Comment

• Last edited by polzii; 4 Sep 2012, 19:25:03.

Comment

• Update พอมีเวลาทำความสะอาดห้อง จัดการเป่าเคส ยกขึ้นไว้บนโต๊ะ จับถ่ายรูปมาแชร์พี่ๆน้องๆอีกชุด ด้วยกล้องโทรศัพท์เน่าๆ

ปล. เมื่อไหร่ที่เราเบื่อกับความซ้ำซาก แค่จับปรับเปลี่ยน โยก ย้าย มุมอื่นๆบ้าง มันก็ทำให้หายเบื่อได้โดนพลัน เอิกๆ

Comment

• เพิ่งถอยมาเหมือนกันครับ i2353 ตัวจริงสวยมาก ใหญ่ซะใจจริงๆ

Comment

• Originally posted by masterai View Post
            เพิ่งถอยมาเหมือนกันครับ i2353 ตัวจริงสวยมาก ใหญ่ซะใจจริงๆ
            ยินดีต้อนรับครับ อิอิ

Comment

• เพิ่งถอย i2353 มาครับ แต่เจอ แสงรั่วตอนจอดำด้านล่างซ้ายนิดนึง โทรถามช่าง AOC บอกว่าเป็นตาม spec คนอื่นเจอบ้างมั้ยครับ

Comment

• Originally posted by Razr View Post
                เพิ่งถอย i2353 มาครับ แต่เจอ แสงรั่วตอนจอดำด้านล่างซ้ายนิดนึง โทรถามช่าง AOC บอกว่าเป็นตาม spec คนอื่นเจอบ้างมั้ยครับ
                เป็นกันเยอะนะครับ ลองดูในกระทู้นี้ละ ย้อนหลังไปดู

@masterone ลำโพง C20 ตั้งคู่กับ i2353 เมพขิงๆๆ

Comment

• Originally posted by netsurfz View Post
                  เป็นกันเยอะนะครับ ลองดูในกระทู้นี้ละ ย้อนหลังไปดู

@masterone ลำโพง C20 ตั้งคู่กับ i2353 เมพขิงๆๆ
                  แล้วอย่างนี้สามารถเจรจากับช่างให้ลองเอาตัวใหม่มาเปลี่ยนได้มั้ยครับ

Comment

• E2357Fh ตัวนี้ไม่มี ก็จัด I2353 jib พระราม2 เหลือตัว สุดท้าย

Comment

• Comment

• Originally posted by Razr View Post
                        แล้วอย่างนี้สามารถเจรจากับช่างให้ลองเอาตัวใหม่มาเปลี่ยนได้มั้ยครับ
                        เห็นท่านอื่นๆ (ถ้ามันเป็นหนัก) ก็ไปเปลี่ยนกันถ้าไม่เกิน 7 วัน

Comment

• Originally posted by netsurfz View Post
                          เห็นท่านอื่นๆ (ถ้ามันเป็นหนัก) ก็ไปเปลี่ยนกันถ้าไม่เกิน 7 วัน
                          ตามนี้ครับท่าน โดยส่วนตัว ยังไม่เคยเห็นตัวไหนไม่รั่ว จะมีก็แต่ รั่วน้อย รั่วมากอ่าครับ ผมเองก็รั่ว แต่อยู่ในค่าที่รับได้ ผมเลยเฉยๆ อิอิ

ปล. ขอบคุณครับท่าน เมื่อไหร่จะจับ G5 + i2353ph มาให้พวกเราชมมั่งน้อ เอิกๆ คงจะงามมากมายเลยคับท่าน

Comment

• Originally posted by masterone View Post
                            ตามนี้ครับท่าน โดยส่วนตัว ยังไม่เคยเห็นตัวไหนไม่รั่ว จะมีก็แต่ รั่วน้อย รั่วมากอ่าครับ ผมเองก็รั่ว แต่อยู่ในค่าที่รับได้ ผมเลยเฉยๆ อิอิ

ปล. ขอบคุณครับท่าน เมื่อไหร่จะจับ G5 + i2353ph มาให้พวกเราชมมั่งน้อ เอิกๆ คงจะงามมากมายเลยคับท่าน
                            อ่อ โอเคครับ จะได้สบายใจมีเพื่อนรั่วกันเยอะ ฮ่าๆๆ

ขอถามต่อนิดนึงนะครับ ระบบ DCR นี้มันทำงานยังไงหรอครับ เปิดทีนี้แสบตามากมาย ควรจะใช้ตอนไหนบ้างอ่ะครับ

Comment

• ผมไม่ได้ดูหนังกับจอคอม เลยไม่ได้สนใจว่ารั่วมั้ย ต่อออกไปดูกะจอ TV 40" หุหุ ใหญ่สะจาย

Comment

• Comment

Working...
                                X