Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>>>>>>>>>> AOC Club <<<<<<<<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• https://www.google.co.th/search?hl=t...Hc7jrAeFuoCQBA

ใครสนใจตัวนี้เปล่า จอ 21.5

Comment

• ใครพอจะรู้บ้างครับว่า AOC i2757 จอ27นิ้ว มีขายในบ้านเรายังครับ

Comment

• ถาม 2 รุ่นนี้หน่อยครับ มันต่างกันยังไง
        ผมเห็นแค่ Contrast กับ Response Time ต่างกัน ใช้จริง ต่างกันเยอะไหมครับ

i2367fh นี่ ips จอด้านออกมาทีหลังหรือปล่าวครับ จอด้านนี่ถูกกว่าหรือปล่าวครับ

http://www.overclockzone.com/tor_za/...6/aoc_e2357fh/

http://www.overclockzone.com/article...67fh/index.htm

ถ้าเสียบ hdmi เเล้วด้านหลังต่อลำโพงเลยได้ไหมครับ

Comment

• ตอนนี้สนใจจอ AOC I2757FM มากๆเลยครับ คืออยากใช้ แต่งภาพ60% ดูหนังและเล่นเกม40% แล้วผมนั่งระยะ***งแค่1.5-2เมตร จะปวดตาไหมครับ คุณภาพจอยี่ห้อนี้ทนไหมครับ บริการหลังการขายดีไหม ใช้ยาวๆอีกหลายปี เป็นของประเทศอะไรหรอครับ เห็นยี่ห้อAOCถูกกว่าค่ายอื่นในตลาดมากพอสมควร
          เทียบDell HM2312HM กับAOC I2757FM เป็นยังไงบ้างครับ แพงกว่าDellไม่มากเท่าไหร่เลยสนใจยี่ห้อนี้อยู่เหมือนกันครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

• จอ สี เพี้ยน ครับล ปรับตรงไหน ช่วยที

Comment

• Originally posted by noteindy View Post
              จอ สี เพี้ยน ครับล ปรับตรงไหน ช่วยที
              ทำ Calibrate Color ยังครับ

ปรับ Color Temp กับ Color ไม่สมดุลกันป่าว

Comment

• คลับนี้ตั้งมาไม่มีประโยดอะไรจริงๆ ตั้งถามไว้ไม่มีคนตอบ จนซื้อใช้เอง ไป 2 - 3 อาทิตย์เเล้ว

Comment

• พอดี ไม่มีคนจ้างให้มานั่งตอบกระทู้ ครับ

Comment

• Originally posted by tika View Post
                    ใครพอจะรู้บ้างครับว่า AOC i2757 จอ27นิ้ว มีขายในบ้านเรายังครับ
                    มีแล้วครับผมก้อเพิ่งไปไปสอยมา ที่ร้านspeed com พันธ์ทิพย์ครับ แต่สีมันเพี้ยนๆต้องลองปรับตามที่ท่านOnitama บอกดูก่อน แต่ยังไม่ว่างปรับเรย ปล ซื้อเพระากลัวโลกแตกก่อนเดี่ยวนอนตายตาไม่หลับอิอิ

Comment

• รบกวนถามครับ พอดีจอ23"ตัวเก่าแตก ใช้มา3ปีT-T ตอนนี้เลยมองๆหาซื้ออยู่เลือกไม่ถูกว่าจะเอาอะไรดีสองตัวนี้ AOC i2353Ph กับ AOC I2367Fh

ขอบคุณครับ

Comment

• ใครพอมีร้านที่ขาย 27" แล้วมีของตอนนี้บ้างครับ หลังไมค์มาหน่อย ร้าน Speed com หมดเกลี้ยงเลย

Comment

• เริ่มสนใจAOC I2757FMขึ้นมาและ ตอนนี้J.I.Bยังมีขายอยู่รึเปล่าครับใครพอรู้บ้าง โทรไปไม่มีใครรับเลย

จำได้ว่าเคยเห็นอยู่หน้าเว็บ ราคา8,390

Comment

• นั้นสิ ผมดูแต่ร้าน Speed - Jip น่าจะไม่มีนะ ที่สาขาพันทิพย์ เขาบอกให้ไปดูร้าน Speed ส่วน Speed ก็ของหมด

เช็คใน tohome ก็หมด

Comment

• Originally posted by rainonew View Post
                              นั้นสิ ผมดูแต่ร้าน Speed - Jip น่าจะไม่มีนะ ที่สาขาพันทิพย์ เขาบอกให้ไปดูร้าน Speed ส่วน Speed ก็ของหมด

กลายเป็นแรร์ไอเท็มซ่ะงั้นสงสัยขายดีจัดตัว27" ทีแรกจะสั่งจากในเว็บoczเรานี่แหละตัวI2367Fh 23" แต่ค่าส่งemsตั้ง480เลยคิดหนักเลยเขาไม่ส่งเอกชน ไม่รู้ร้านไหนมีบ้าง ตะกี้ไปตะเวนถามร้านj.i.bกับadviceก็ไม่มี ตัวI2367Fh 23"ตัวนี้
                              เลยจะกัดฟันซื้อ27"ก็ดันหาไม่มีซักร้าน มีตังค์ก็ซื้อไม่ได้เนอะของพวกนี้^^

Comment

• Originally posted by rainonew View Post
                                นั้นสิ ผมดูแต่ร้าน Speed - Jip น่าจะไม่มีนะ ที่สาขาพันทิพย์ เขาบอกให้ไปดูร้าน Speed ส่วน Speed ก็ของหมด

ร้าน Jetcom ชั้น 3 IT Mall ยังมีตัว 27" I2757fm อยู่ครับ
                                ส่วนที่พันธ์ทิพย์สต๊อคของไว้น้อย ของจะมาอีกทีก็เดือนหน้าเลยครับ

Comment

Working...
                                X