Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>>>>>>>>>> AOC Club <<<<<<<<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by obsess View Post

มารายงานตัวครับผม!!!

ถามหน่อยคับ จัดมาจากร้านไหนอะคับ

Comment

• aoc e2357fh ครับ

Comment

• ใช้ aoc 2367fh อยู่ปรับ brightness เหลือ 0 แล้วแต่จอยังสว่างมาก ๆ แสบตามาก ตั้งโหมด text ก็แล้วสว่างกว่าปรับเองอีก ส่วนแสงรั่วเจอที่มุมซ้ายล่างนิดเดียว แต่มุมขวาล่างเจอเยอะเลย

Comment

• ราคา I2367FH ที่ jib ออกมาแล้วนะครับ

LED 23" AOC IPS I2367FH : 5,390 บาท

https://www.jib.co.th/web/index.php/...4/5/index.html

Comment

• สมาชิกใหม่ AOC ครับ เพิ่งไปสอย I2367F มา ถูกใจมากครับ ^^

Comment

• Originally posted by sqweeze View Post
              ราคา I2367FH ที่ jib ออกมาแล้วนะครับ

LED 23" AOC IPS I2367FH : 5,390 บาท

https://www.jib.co.th/web/index.php/...4/5/index.html
              ขึ้นว่า Comming Soon แสดงว่าของยังไม่เข้าใช่ป่าวครับ

Comment

• I2367FH จัดมาแทน IF23 ลาโลก ตอนครบ 3 ปี พอดี (ประกันหมด = พัง ??)

ส่วนตัวคิดว่ายังสู้ IF23 ไม่ได้แจ่มกว่า แต่ได้ความเบามาแทน มีแสงรั่ว ซ้ายล่างนิดหน่อย

Comment

• โอเคครับ พรุ่งนี้จะไปจัดมาแล้ว i2367fh
                  ต้องทดสอบแสงรั่วด้วยและฮะะ

Comment

• Originally posted by parkza555 View Post
                    ถามหน่อยคับ จัดมาจากร้านไหนอะคับ

http://www.overclockzone.com/forums/...B8%A1%E0%B9%88

กับท่านนี้ครับผม

Comment

• จัดมาแล้ว กับ AOC I2367FH ถูกใจมากเลย

Comment

• Originally posted by Mazzard View Post
                        อยากได้ไร้ขอบ หาที่ปล่อย IF23 ดีกว่า
                        แอบอยากได้ แต่ไม่รู้จะเอา IF23 ไปไว้ไหนอย่างที่ท่านว่า หาคนปล่อยด้วย อิอิ

ไม่มีท่านไหนเอา I2757FM มาโชว์เลยแฮะ...

ว่าแต่ series 57 กับ 67 มันต่างกันยังไงอ่ะครับ

27" Series 67 มีป่ะครับ

แล้วตัว 3D จะเข้าไทยบ้างมั้ยอ่า

Comment

• ตัว27นิ้วตอนนี้ของเข้า ร้านใหนบ้างครับ

ใครรู้มาอัพเดตหน่อยจ้า

Comment

• ขอร่วม Club ด้วยคนเน้อ I2367FH

Comment

• โห เยอะโพด

Comment

• Originally posted by sornning View Post
                                รบกวนสอบถามครับ

I2757FM ใช่จอด้านหรือป่าวครับ

ขอบคุณครับ

เป็นจอด้านครับ

Comment

Working...
                                X