Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้ว! Intel 8th Generation Coffee Lake Desktop Processors Official Prices !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดไปอีกรอบสำหรับคนต้องข้อมูล cpu กล่องมาละ ร้าน คอมมอ

Comment

• ตั้งคลับเลยครับท่าน

Comment

• ใครจัดมาแล้ว ลองลากแรมแล้วเอาไปโชว์ห้องแรมหน่อยนะ อิๆๆๆ

Comment

• เราได้ประธานคลับแล้ว

Comment

• Originally posted by kidza View Post
            วันนี้ผมเดินหมดแล้วครับ คอมวัว ได้มาแต่ asrock z 370 pro 4 ครับ ในเวปมีแต่รอกับรอครับ ผมถามแล้ว ยังไม่มีของเลย ซักอย่าง วันนี้ i3 กับ i5 มีคิวต้องเข้า คอมวัว กับ บูซิเทค ดิล อินแกรม นัดส่งตอน 18.00 น ผมนี่นั่งรอ ตั้งแต่ 16.30 พอมาส่งจริงมีแต่ i3-8100 , i5-8400 , i5-8600k แต่ตัวที่ผมรอ i3-8350k ไม่มีมา คิว i7 วันที่ 13 ตุลา ครับ ร้าน บูซิเทค มี บอร์ดให้เลือกเยอะกว่าครับ cpu ขาด i7 รุ่นเดียว คอมวัวหน้าจะวันพรุ่งนี้ ไม่ก็วันจันทร์ น่าจะมีของเข้า ผมชี้เป้าให้ ไปซื้อ บอร์ดร้าน แพนโซนิค ราคาถูกกว่า 200-300 ร้อยแถมต่อได้อีก แต่แกไม่เอา asrock มาขาย ไม่งั้นผมคงได้ถูกกว่า 4200 แน่ๆ
            เลย แต่ยังไม่มี cpu ขายครับแกบอกต้องรอ อาทิตย์หน้า
            แต่บอร์ดแกมีเยอะครับ gig / msi / asus วันนี้ว่าจะไป จัด ชุด combo set i3-8350k / asrock z370 pro 4 มาลองเล่น แต่ i3-8350k ไม่ยอมมา กำ เลยกด i5-8600k มาเลย + g skill trident z rgb bus 4000 cl18 เดี๋ยวค่อยขยับขยายใหม่
            [ATTACH=CONFIG]4008865[/ATTACH]

ร้าน แพนโซนิค

[ATTACH=CONFIG]4008868[/ATTACH]

[ATTACH=CONFIG]4008871[/ATTACH]
            ได้ละประธานคลับ ตั้งเลยครับ

Comment

• Originally posted by cjj View Post

จัดไปอีกรอบสำหรับคนต้องข้อมูล cpu กล่องมาละ ร้าน คอมมอ
              มีแต่รูปครับ เข้าไป มีแต่ asrock z370 pro 4 ก่อนที่ผมจะซื้อ i5 ผมนั่งรออยู่ร้าน บูซิเทค เปิดหน้าเวป คอมมอ เจอ i7 8700k ผมนี่รีบเดินไปเลย ไม่มีของ 555 แต่ลงราคาเรียบร้อย ตอนนั้นประมาณ ทุ่มนึงได้ ผมเลยเดินมาซื้อ i5 ที่ บูซิเทคต่อ แล้วกลับบ้าน แต่ตอนนี้ไม่รู้นะครับ เพราะตอนผมกลับก็กำลังจะปิดร้านแล้ว

Comment

• Originally posted by kidza View Post
                มีแต่รูปครับ เข้าไป มีแต่ asrock z370 pro 4 ก่อนที่ผมจะซื้อ i5 ผมนั่งรออยู่ร้าน บูซิเทค เปิดหน้าเวป คอมมอ เจอ i7 8700k ผมนี่รีบเดินไปเลย ไม่มีของ 555 แต่ลงราคาเรียบร้อย ตอนนั้นประมาณ ทุ่มนึงได้ ผมเลยเดินมาซื้อ i5 ที่ บูซิเทคต่อ แล้วกลับบ้าน แต่ตอนนี้ไม่รู้นะครับ เพราะตอนผมกลับก็กำลังจะปิดร้านแล้ว
                ครับใงก็เป็นแนวทางราคาประมาณนี้ ใครสนก็ลองจับจองกันเอา ของคงจะทยอยๆมา

Comment

• Comment

• Originally posted by cjj View Post

จัดไปอีกรอบสำหรับคนต้องข้อมูล cpu กล่องมาละ ร้าน คอมมอ
                    เงินในกระเป๋ามันเริ่มร้อน ต้องรีบใช้ๆ

รอจัด Aorus Ultra Gaming กับ i5-8400

Comment

ครับใงก็เป็นแนวทางราคาประมาณนี้ ใครสนก็ลองจับจองกันเอา ของคงจะทยอยๆมา
                      ราคานี้เลยครับเฮียแกบอก ใจอยากจะรอ แต่อยู่บางนา ไกลครับ มาแล้วก็ขอติดไม้ติดมือกลับบ้านมาก่อน ราคาดีครับ เดี๋ยวคงทยอยมาเรื่อยๆ ผมนี่รอ asus apex อยู่ ชอบ แต่ต้องรอ

Comment

ราคานี้เลยครับเฮียแกบอก ใจอยากจะรอ แต่อยู่บางนา ไกลครับ มาแล้วก็ขอติดไม้ติดมือกลับบ้านมาก่อน ราคาดีครับ เดี๋ยวคงทยอยมาเรื่อยๆ ผมนี่รอ asus apex อยู่ ชอบ แต่ต้องรอ
                        ครับท่าน ใงตั้งคลับรอเลยนะครับ เดี่ยวลุง T เข้าไปจัดการให้ ...ผู้ทีจัดมาจะได้ทยอยกันตามมา

Comment

• เตรียมพร้อมแล้ว

Comment

ครับท่าน ใงตั้งคลับรอเลยนะครับ เดี่ยวลุง T เข้าไปจัดการให้ ...ผู้ทีจัดมาจะได้ทยอยกันตามมา
                            555 ผมคงไม่พร้อมถึงขนาดนั้นหรอกครับ ขอเป็นแค่สมาชิกก็พอครับ มีอีกหลายท่านที่พร้อมกว่าผม ขอแค่มาแชร์ก็สนุกแล้ว เดี๋ยวรื้อแป๊บ

Comment

555 ผมคงไม่พร้อมถึงขนาดนั้นหรอกครับ ขอเป็นแค่สมาชิกก็พอครับ มีอีกหลายท่านที่พร้อมกว่าผม ขอแค่มาแชร์ก็สนุกแล้ว เดี๋ยวรื้อแป๊บ

[ATTACH=CONFIG]4008927[/ATTACH]
                              ผมว่าท่านอะเหมาะสมดีครับผมมองมานานละ ของเล่นก็เยอะดุเป็นคนละเอียดกับงาน และเป็นคนที่ชอบทางนี้ ผมดูออก ท่านเป็นได้แน่นอน
                              แต่ใงก็เคารพในการตัดสินใจครับ

ปล มีลุงT อยู่ หายห่วงครับ

Comment

[ATTACH=CONFIG]4008927[/ATTACH]
                                อิจฉาคนมีของเล่น งัดแงะจริงๆเลยฮะ

+1 เสียง เป็นประธาน มีของเล่นมาเร็วดี lol
                                Last edited by devillart; 6 Oct 2017, 23:57:23.

Comment

Working...
                                X