Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้ว! Intel 8th Generation Coffee Lake Desktop Processors Official Prices !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by aircontrol View Post
    ของมาแล้วหรอครับ รบกวนอัพเดทหน่อยครับ
    (พอดีรีบครับจะได้เข้าไปเลย ของเก่ากำลังย่ำแย่แล้ว)
    อ่อยังครับท่าน ขอภัยที่ทำให้เข้าใจผิดครับ
    ผมไปสั่งประกอบคอมกับมัดจำเฉยๆครับ
    กำลังรอของเช่นเดียวกันครับ

Comment

• Originally posted by Mahouka View Post
      อ่อยังครับท่าน ขอภัยที่ทำให้เข้าใจผิดครับ
      ผมไปสั่งประกอบคอมกับมัดจำเฉยๆครับ
      กำลังรอของเช่นเดียวกันครับ
      อัพเดทครับทักไปถามมา ร้านบอกมาแล้วหมดแล้ว T_T

Comment

• ไม่ใช่ซักแปป ราคาขึ้นละ

Comment

• i7 8700k ของไม่มีทักไปร้านไหนก็รอของประมาณอาทิย์หน้า ถึงสองอาทิตย์

Comment

• ของแรงมักมาช้าเสมอ

ปล. หวังว่า Pentium G จะมีอะไรเด็ดๆ เหมือนเคย

Comment

• ............

Originally posted by TWK. View Post
              ของแรงมักมาช้าเสมอ

ปล. หวังว่า Pentium G จะมีอะไรเด็ดๆ เหมือนเคย
              ๋JIB เปิดตัว8700K ที่ 14,400.- คิดหนักเลยผม

Comment

• Originally posted by ballbabo View Post
                ๋JIB เปิดตัว8700K ที่ 14,400.- คิดหนักเลยผม
                +600฿ แนะ
                ร้านอื่นขาย 13,790฿

Comment

• Comment

• ไม่เกิน 14k ก็ ok ละผมว่า
                    ถ้าได้ราคาแรกๆ ยิ่งคุ้ม 13,790฿ ตอนมาใหม่ๆ

Comment

• Originally posted by iambic View Post
                      โทรไปถามแล้ว ขายหมดแล้ว

Comment

• ว่าแล้ว ล้อตแรกที่มาน้อยนิด ตัดสินใจถุกแล้วละที่ดั้นด้นไปซื้อกัน บางคนเจอโบนัส ไฟต่ำ ..... หวั่นๆนะอย่าพึ่งขึ้นเยอะๆนะ 555 ทำดีต่อไป ทิดอินเมืองไทย...

Comment

• Originally posted by ballbabo View Post
                          โทรไปถามแล้ว ขายหมดแล้ว
                          อะไรจะขนาดนั้น 555

Comment

• gen8 notebook รหัส U i5/i7 4c/8t เหมือนกันนะ ต่างกนที่ Clock speef

Comment

Working...
                            X