Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้ว! Intel 8th Generation Coffee Lake Desktop Processors Official Prices !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Fourpoint View Post
    พวกที่ห้ามๆ นี่ต้องรอลุ้น Asrock เลยครับ โดยเฉพาะที่lock ระดับmicrocode พี่ท่านแอบปลดให้เสมอๆ หรือใช้เทคนิคอื่นช่วย
    ทำ BIOS ให้รองรับแค่นั้นครัช

Comment

• ดู Video แบบ กราฟ กันไปก่อน

Comment

• Asrock

Comment

• Comment

• ผิด

Comment

• Originally posted by JUMP-OCZ View Post
              จะไม่มี B360 หรือ H370 Motherboards สำหรับ Intel Coffee Lake?มีแค่ Z370

Credit :: extremepc.in.th
              มีนะ เดี๋ยวสักพักก็ตามมาครับ

Comment

• Comment

• Comment

• ทำไมลุงยังไม่ตั้งคลับ

จริงๆๆควรจะตั้งคลับ 1151 เลยดีกว่านะ เอา 6 7 8 อยู่ด้วยกันเลย

Comment

• คลับใหญ่เลยนะนั่น แต่ผมว่าแยกดีกว่าแฮะ คห. ส่วนตัว

Comment

• Originally posted by best0032001 View Post
                        ทำไมลุงยังไม่ตั้งคลับ

จริงๆๆควรจะตั้งคลับ 1151 เลยดีกว่านะ เอา 6 7 8 อยู่ด้วยกันเลย
                        ควรให้ผู้ใช้อยู่ตั้งคลับจะดีกว่าคับ (ประธาน)
                        แต่เดี๋ยวจะช่วยอัพเดตรายชื่อ/ข่าวสารต่างๆ ให้ได้
                        ผมต้องรอเก็บงบอีกสักพักกว่าจะได้ลงชื่อด้วย อิอิ
                        ถ้ารวม 6/7/8 มันจะเยอะและยาววววววววววววว มาเกินไปนะ สำหรับสมาชิก

เดี๋ยวของมีจำหน่าย คงจะได้ประธานคลับละครับ

>>> Intel Gen8 CLUB <<<

Comment

• Originally posted by 111111 View Post
                          คลับใหญ่เลยนะนั่น แต่ผมว่าแยกดีกว่าแฮะ คห. ส่วนตัว
                          ใช่เลยครับ
                          แต่ละ Gen คนใช้ 2-300 ท่าน+ รวมๆ กันยาวเป็นหางว่าวเลย 555+

Comment

• ^^^^ ต้องเข้าใจครับ ลุงT เขาเป็นพ่อบ้าน ... ใครมีใช้แล้ว ก็มาตั้งคลับได้เลยครับ เดี่ยว ลุงT มาดูแลให้เอง .....ไม่มีไรยากครับ ลองๆกันดู

Comment

• เข้าไทยวันไหนครับ แล้วสรุปgen 8นี้ i3 4หัวใช้กับบอร์ดเดิม200ได้ไหม

Comment

• Originally posted by i3irdie View Post
                                เข้าไทยวันไหนครับ แล้วสรุปgen 8นี้ i3 4หัวใช้กับบอร์ดเดิม200ได้ไหม
                                ยังไม่มีใครฟันธเรื่องi3 กับ mb

Comment

Working...
                                X