Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้ว! Intel 8th Generation Coffee Lake Desktop Processors Official Prices !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by best0032001 View Post
    ผมนี้รออีกทีาz770เลยครับ

"ทำไมมันดีจัง!! ทำไมมันดีกว่าชาวบ้านเขา"

Comment

Originally posted by guitarnum View Post
      วันก่อนว่าจะไปซื้อแรม ddr4 8gb kingtson พอถามราคา 2950 จำได้ว่าเดือนก่อนเพิ่งมาซื้อไป2590 แม่เจ้าแรมขึ้น ซื้อไม่ลงเลย เตรียมเงินไป2600 เซ็งเป็ด
      แรมขึ้นเรื่อยๆครับ การ์ดจอได้รับผลกระทบด้วยเพิ่มขึ้น 10% น่าจะช่วงสิ้นปีไม่ก็ต้นปีใหม่ครับ

Comment

Comment

เมนบอร์ด 1151 ยังใส่ได้อยู่ไหมคับ

Comment

ยังเป็น 1151 อยู่ไหมครับ

Comment

เป็น socket 1151 อยู่ครับ
              แต่จะสามารถใส่ร่วมกับบอร์ด gen6/7 ได้รึปาวนั้น ต้องรอดูกันค่อไป

Comment

ตอบรวมด้านบนเป็น 1151 ครับแต่ชิบเดิมของ เจน 6/7 ใช้ไม่ได้ครับต้องชื้อบอร์ดใหม่ที่เป็นชิบ Z3xx ครับ

Comment

ผมเข้าใจถูกไหม ถ้าใช้i5 ที่มี6แกนขึ้นไปต้องเปลี่ยนบอร์ดใหม่300ด้วย แต่ถ้าi3 ยังคงเป็นบอร์ดเดิม200ได้ ถูกต้องไหม

Comment

Originally posted by tataezakab View Post
                    ผมเข้าใจถูกไหม ถ้าใช้i5 ที่มี6แกนขึ้นไปต้องเปลี่ยนบอร์ดใหม่300ด้วย แต่ถ้าi3 ยังคงเป็นบอร์ดเดิม200ได้ ถูกต้องไหม
                    ยังไม่ยืนยัน 100% ครับ ว่าจะรองรับหรือปาว
                    ต้องรอหลังวันที่จำหน่าย หรือ หลังจากนั้น ว่าจะวามารถใส่ได้รึปาว

Comment

ASRock Z370 Gaming K6 มีรีวิวแล้วจากคนไทย

Comment

ชอบอินเทล i5 8400 6/6 ตรงมันมีการ์ดจอ นี้แหล่ะ แก้ขัดได้ตอนที่ถอด VGA ไปขาย

Comment

Originally posted by H2OPlUS View Post
                          ชอบอินเทล i5 8400 6/6 ตรงมันมีการ์ดจอ นี้แหล่ะ แก้ขัดได้ตอนที่ถอด VGA ไปขาย
                          ประมาณ 6000 นิดๆ ครัช

Comment

ตอนนี้ก็เหลือ GTX 2000 สินะ ว่า จะออกมาตอนไหน

Comment

Originally posted by JUMP-OCZ View Post
                              ตอนนี้ก็เหลือ GTX 2000 สินะ ว่า จะออกมาตอนไหน
                              น่าจะราวๆ ปลายปีหน้าครับ
                              เก็บตังยาวๆ เลย

Comment

Intel Core i3-8100 (4 Core/4 Threads) ราคา 117 เหรียญฯ หรือประมาณ 3,900 บาท

เข้าไทย 4พันกว่าแน่ๆ

Comment

Working...
                                X