Announcement

Collapse
No announcement yet.

Core i7-920 2.66 Ghz. แรงกว่า Phenom II x4 965 3.4 Ghz

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by speedpicking View Post
    FD2-R กะ dc-5 มัน ต่างกันยังไง นอกจากจำนวนประตูหรอครับ

แรงม้าก็เท่ากัน K20a เหมือนกันอีก ช่วงล่างยิ่งถ้าเอาแบรน mugen ก็ไม่เห็นความต่าง - - - DC-5 ก็ราคาพอๆ กันกะ FD2-R ??

น่าจะเทียบซัก NSX-R กับ DC-5 นะครับ

กรือว่าในความหมายพี่คือ เทียบความใกล้เคียง ??

คงไม่ใช่มั้ง เพราะ supra คงไม่มาเทียบกะเล็กซัสหรูหรอก (2J VS Hybrid ????)

ยิ่ง R34 - GTR กะ 350Z มันคนละเรื่งกันเลยนะครับ

R34 RB26dett กะ vq35de มันเครื่องโบ กะ ไม่โบ นะครับ

r34 รถ 10 ปี ยังราคา 5 ล้าน ++ แพงกว่า 350z มือ1อีก -*-

Comment

• เอาแล้ว เรื่องรถมาอีกแล้ว ท่านต่ออยุ่ไหนน้อ

Comment

• Originally posted by converseboy View Post
        เอาแล้ว เรื่องรถมาอีกแล้ว ท่านต่ออยุ่ไหนน้อ
        ปล่อยเค้าไปเถอะครับ สงสัยท่านต่อ หมดอารมณ์ต่อล้อต่อเถียงด้วยแล้วมั้งครับ

Comment

• Originally posted by niCe_guY View Post
          ปล่อยเค้าไปเถอะครับ สงสัยท่านต่อ หมดอารมณ์ต่อล้อต่อเถียงด้วยแล้วมั้งครับ
          แค่อยากจะสื่อว่า DC5 type r กะ FD 2 type r มันแทบจะอันเดียวกันแค่นั้น

ก็พี่เค้าสื่อความหมายว่า "รับรู้ถึงความ แตกต่างบ้างไหม คนใช้หน่ะ" (คงหมายถึงเด็ก ที่ซื้อคอมไปเล่น อัพคอมเป็นว่าเล่น) ก็ในเมื่อ performance ที่มาเทียบ มัน แทบจะอันเดียวกัน . . . . ?? ผมก็ออกความเห็นว่าน่าจะ NSX

ไม่ได้จะต่อล้อต่อเถียงอะไรตรงไหนนี่คับ

พี่เขาชอบคุยเรื่องรถ ผมก็ชอบคุยเรื่องรถ แล้วผมจะคุยกะพี่เค้าไม่ได้รึไงครับ
          Last edited by speedpicking; 17 Aug 2009, 23:33:23.

Comment

• ได้ครับ ให้พี่ต่อเค้ามาก่อนหรือไม่ก็PM คุยกัน

Comment

• Originally posted by speedpicking View Post
              แค่อยากจะสื่อว่า DC5 type r กะ FD 2 type r มันแทบจะอันเดียวกันแค่นั้น

ก็พี่เค้าสื่อความหมายว่า "รับรู้ถึงความ แตกต่างบ้างไหม คนใช้หน่ะ" (คงหมายถึงเด็ก ที่ซื้อคอมไปเล่น อัพคอมเป็นว่าเล่น) ก็ในเมื่อ performance ที่มาเทียบ มัน แทบจะอันเดียวกัน . . . . ?? ผมก็ออกความเห็นว่าน่าจะ NSX

ไม่ได้จะต่อล้อต่อเถียงอะไรตรงไหนนี่คับ

พี่เขาชอบคุยเรื่องรถ ผมก็ชอบคุยเรื่องรถ แล้วผมจะคุยกะพี่เค้าไม่ได้รึไงครับ
              ไม่ได้ว่าไรนิครับ แต่แสดงความคิดเห็น (ต่อล้อต่อเถียงมันประมาณว่ามาตอบในกระทู้นี้อะครับ) อยากรู้PM.ไปสิครับ

Comment

• กระทู้ล่อเป้า ทำไมชอบโผล่ห้อง intel นะ

สงสัยจริงๆ คนดูห้องนี้น้อยกว่า amd เยอะ แต่กระทู้ล่อเป้ามากกว่าซะงั้น

Comment

• รู้สึกเหมือน
                  amd = liverpool เมื่อ20กว่าปีก่อน
                  intel = man u ปัจจุบัน
                  ยังไงก็ไม่รู้

Comment

• ^^ ไอ้นี่ไม่จบ เดี่ยวก็มีผีกับเป็ดมาทะเลาะกันอีก

Comment

• แค่ RAM triple กับ dual ก็เห็นถึงความต่างแล้ว = ='

Comment

• Originally posted by Inspiral View Post
                        กระทู้ล่อเป้า ทำไมชอบโผล่ห้อง intel นะ

สงสัยจริงๆ คนดูห้องนี้น้อยกว่า amd เยอะ แต่กระทู้ล่อเป้ามากกว่าซะงั้น
                        ห้องนี้คนน้อยก็จริง แต่เกรียนเยอะครับท่าน

แต่อีกห้องนึงคนเยอะ แต่เกรียนๆแบบนี้ไม่ค่อยมีหรอกครับ ชาวสีเขียวเค้าอบรมณ์สมาชิกมาดี

ฝากชาวสีฟ้า จัดอบรมณ์สมาชิกซะบ้างนะครับ

Comment

• Originally posted by ThemodX View Post
                          ^^ ไอ้นี่ไม่จบ เดี่ยวก็มีผีกับเป็ดมาทะเลาะกันอีก
                          -*-
                          ตอนแรกจะบอกว่า เุถียงกันยังกับ แฟนหงกับแฟนผีเถียงกัน แต่กลัวว่ามันจะแรง

ผมหมายถึงว่า ถึงยุคใครก็ยุคมันอ่า เมื่อก่อน amd ดีกว่า ตอนนี้ intel ดีกว่า อนาตค amd อาจจะดีกว่าอีกก็ได้ อะไรประมาณนั้น ไม่ได้อยากให้ทะเลาะกัน -/|\-

Comment

• Originally posted by exit-pm View Post
                            ห้องนี้คนน้อยก็จริง แต่เกรียนเยอะครับท่าน

แต่อีกห้องนึงคนเยอะ แต่เกรียนๆแบบนี้ไม่ค่อยมีหรอกครับ ชาวสีเขียวเค้าอบรมณ์สมาชิกมาดี

ฝากชาวสีฟ้า จัดอบรมณ์สมาชิกซะบ้างนะครับ
                            จะทะเลาะกันเพราะคำพูดแล้วนี้หละจ้า แบ่งพรรคแบ่งพวกกันมาแต่ไกล

Comment

• เห็นเหมือนที่ผมเห็นไหม อิอิ
                              Last edited by MXdeFunk; 18 Aug 2009, 05:21:16.

Comment

• Originally posted by MXdeFunk View Post
                                เห็นเหมือนที่ผมเห็นไหม อิอิ
                                นายกำลังคิดแบบนั้นอยู่สินะ B1

Comment

Working...
                                X